• kai_banner_01

Kayan Aikin Matsewa na Weidmuller PZ 4 9012500000

Takaitaccen Bayani:

Kayan aikin latsawa na Weidmuller PZ 4 9012500000 kayan aiki ne na matsawa, Kayan aikin toshewa don ferrules na ƙarshen waya, 0.5mm², 4mm², Trapezoidal crimp.


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Kayan aikin Weidmuller Crimping

     

    Kayan aikin crimping don ferrules na ƙarshen waya, tare da kuma ba tare da abin wuya na filastik ba
    Ratchet yana tabbatar da daidaiton crimping
    Zaɓin saki idan ba daidai ba ne aiki
    Bayan cire rufin, ana iya ɗaure ferrule mai dacewa ta hanyar taɓawa ko ƙarshen waya a ƙarshen kebul ɗin. Crimping yana samar da haɗin kai mai aminci tsakanin mai jagora da mai haɗawa kuma ya maye gurbin soldering gabaɗaya. Crimping yana nufin ƙirƙirar haɗin kai mai kama da juna, na dindindin tsakanin mai jagora da abin haɗawa. Ana iya yin haɗin ne kawai ta amfani da kayan aikin daidaitacce masu inganci. Sakamakon shine haɗin kai mai aminci da aminci duka a cikin ma'aunin injiniya da lantarki. Weidmüller yana ba da nau'ikan kayan aikin crimping na injiniya iri-iri. Ratchets masu haɗaka tare da hanyoyin fitarwa suna tabbatar da mafi kyawun crimping. Haɗin crimping da aka yi da kayan aikin Weidmüller sun bi ƙa'idodi da ƙa'idodi na duniya.

    Kayan aikin Weidmuller

     

    Kayan aiki masu inganci na ƙwararru ga kowane aikace-aikace - wannan shine abin da Weidmuller ya shahara da shi. A cikin sashin Bita & Kayan Haɗi za ku sami kayan aikinmu na ƙwararru da kuma hanyoyin bugawa masu inganci da kuma cikakkun nau'ikan alamomi don buƙatun da suka fi buƙata. Injinan cirewa, yankewa da yankewa na atomatik suna inganta ayyukan aiki a fagen sarrafa kebul - tare da Cibiyar Sarrafa Waya (WPC) za ku iya sarrafa haɗa kebul ɗinku ta atomatik. Bugu da ƙari, fitilun masana'antu masu ƙarfi suna kawo haske cikin duhu yayin aikin gyara.
    Ana amfani da kayan aikin Weidmuller na musamman a duk duniya.
    Weidmuller tana ɗaukar wannan nauyin da muhimmanci kuma tana ba da cikakkun ayyuka.

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar Kayan aiki na latsawa, Kayan aiki na crimping don ferrules na ƙarshen waya, 0.5mm², 4mm², Trapezoidal crimp
    Lambar Oda 9012500000
    Nau'i PZ 4
    GTIN (EAN) 4008190090920
    Adadi Kwamfuta 1(s).

    Girma da nauyi

     

    Faɗi 200 mm
    Faɗi (inci) inci 7.874
    Cikakken nauyi 425.6 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    9005990000 PZ 1.5
    0567300000 PZ 3
    9012500000 PZ 4
    9014350000 PZ 6 ROTO
    1444050000 PZ 6 ROTO L
    2831380000 PZ 6 ROTO ADJ
    9011460000 PZ 6/5
    1445070000 PZ 10 HEX
    1445080000 PZ 10 SQR
    9012600000 PZ 16
    9013600000 PZ ZH 16
    9006450000 PZ 50

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Weidmuller PRO COM IO-LINK 2587360000 Module Sadarwa na Samar da Wutar Lantarki

      Weidmuller PRO COM IO-LINK 2587360000 Wutar Lantarki...

      Bayanan oda na gabaɗaya Sigar Sashen sadarwa Lambar oda 2587360000 Nau'i PRO COM IO-LINK GTIN (EAN) 4050118599152 Yawa. Nau'i 1(s). Girma da nauyi Zurfin 33.6 mm Zurfin (inci) inci 1.323 Tsawo 74.4 mm Tsawo (inci) inci 2.929 Faɗi 35 mm Faɗi (inci) inci 1.378 Nauyin daidaitacce 29 g ...

    • WAGO 787-878/000-2500 Wutar Lantarki

      WAGO 787-878/000-2500 Wutar Lantarki

      Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO Ingancin wutar lantarki na WAGO koyaushe yana isar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala. Fa'idodin Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO a gare ku: Kayayyakin wutar lantarki na matakai ɗaya da uku don...

    • Maɓallin Layin Jirgin Ƙasa na Hirschmann GECKO 5TX na Masana'antu na ETHERNET

      Hirschmann GECKO 5TX Masana'antar ETHERNET Rail-...

      Bayani Bayanin Samfura Nau'i: GECKO 5TX Bayani: Sauya-wurin ETHERNET na Masana'antu Mai Sauƙi, Sauya-wurin Ethernet/Sauri, Yanayin Canjawa na Ajiya da Gaba, ƙira mara fanka. Lambar Sashe: 942104002 Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa: 5 x 10/100BASE-TX, kebul na TP, soket ɗin RJ45, ketare-wuri ta atomatik, tattaunawa ta atomatik, polarity ta atomatik Ƙarin hanyoyin sadarwa Lambobin sadarwa na samar da wutar lantarki/sigina: 1 x plug-in ...

    • Hirschmann GRS1130-16T9SMMZ9HHSE2S GREYHOUND 1020/30 Mai saita Switch

      Hirschmann GRS1130-16T9SMMZ9HHSE2S GREYHOUND 10...

      Bayani Samfura: GRS1130-16T9SMMZ9HHSE2SXX.X.XX Mai daidaitawa: Mai daidaitawar sauyawa GREYHOUND 1020/30 Bayanin samfur Bayani Mai sarrafawa na masana'antu Saurin sarrafawa, Gigabit Ethernet Switch, hawa rack 19", Tsarin mara fanka bisa ga IEEE 802.3, Canja wurin Shago da Gaba, tashoshin jiragen ruwa a baya Sigar Software HiOS 07.1.08 Nau'in tashar jiragen ruwa da adadi Jimillar tashoshin jiragen ruwa har zuwa 28 x 4 Saurin Ethernet, Tashoshin haɗin Gigabit Ethernet; Naúrar asali: 4 FE, GE...

    • Na'urar sadarwa mai aminci ta MOXA NAT-102

      Na'urar sadarwa mai aminci ta MOXA NAT-102

      Gabatarwa Jerin NAT-102 na'urar NAT ce ta masana'antu wadda aka tsara don sauƙaƙe tsarin IP na na'urori a cikin kayayyakin more rayuwa na cibiyar sadarwa a cikin yanayin sarrafa kansa na masana'antu. Jerin NAT-102 yana ba da cikakken aikin NAT don daidaita na'urorin ku zuwa takamaiman yanayin hanyar sadarwa ba tare da tsari mai rikitarwa, mai tsada, da ɗaukar lokaci ba. Waɗannan na'urori kuma suna kare hanyar sadarwa ta ciki daga shiga ba tare da izini ba ta hanyar waje...

    • Weidmuller TRS 230VAC RC 1CO 1122840000 Module na Relay

      Weidmuller TRS 230VAC RC 1CO 1122840000 Relay M...

      Module ɗin jigilar jigilar kayayyaki na Weidmuller: Na'urorin jigilar kayayyaki na gaba-gaba a cikin tsarin toshe na ƙarshe na TERMSERIES da na'urorin jigilar kayayyaki masu ƙarfi sune ainihin na'urori masu zagaye-zagaye a cikin babban fayil ɗin jigilar kayayyaki na Klippon®. Na'urorin jigilar kayayyaki suna samuwa a cikin nau'ikan daban-daban kuma ana iya musanya su cikin sauri da sauƙi - sun dace da amfani a cikin tsarin na'urori masu motsi. Babban na'urar fitar da fitarwa mai haske kuma tana aiki azaman LED mai matsayi tare da mai riƙewa mai haɗawa don alamomi, maki...