• kai_banner_01

Weidmuller RIM 1 6/230VDC 7760056169 D-SERIES Relay Diode mai ƙafafu kyauta

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller MCZ R 24VDC 8365980000 shine MCZ SERIES, Module na Relay, Adadin lambobin sadarwa: 1, CO lamba AgSnO, Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima: 24 V DC±20%, Ci gaba da kwararar wutar lantarki: 6 A, Haɗin matsewa, Maɓallin gwaji yana samuwa: A'a


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Jerin jigilar Weidmuller D:

     

    Na'urorin jigilar kayayyaki na masana'antu na duniya tare da ingantaccen aiki.
    An ƙera na'urorin D-SERIES don amfani na duniya baki ɗaya a aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu inda ake buƙatar ingantaccen aiki. Suna da ayyuka da yawa na ƙirƙira kuma suna samuwa a cikin adadi mai yawa na bambance-bambancen kuma a cikin nau'ikan ƙira daban-daban don aikace-aikacen da suka fi yawa. Godiya ga kayan hulɗa daban-daban (AgNi da AgSnO da sauransu), samfuran D-SERIES sun dace da ƙananan, matsakaici da manyan kaya. Bambance-bambancen da ke da ƙarfin coil daga 5 V DC zuwa 380 V AC suna ba da damar amfani da kowane ƙarfin sarrafawa da za a iya tsammani. Haɗin jerin tuntuɓar mai wayo da maganadisu mai fashewa da aka gina a ciki yana rage yashewar hulɗa don lodi har zuwa 220 V DC/10 A, don haka yana tsawaita rayuwar sabis. Maɓallin gwaji na LED da zaɓin yana tabbatar da ayyukan sabis masu dacewa. Ana samun na'urorin D-SERIES a cikin nau'ikan DRI da DRM tare da ko dai soket don fasahar PUSH IN ko haɗin sukurori kuma ana iya ƙara su da kayan haɗi iri-iri. Waɗannan sun haɗa da alamomi da da'irori masu kariya masu haɗawa tare da LEDs ko diodes masu motsi kyauta.
    Ƙarfin wutar lantarki daga 12 zuwa 230 V
    Canja wutar lantarki daga 5 zuwa 30 A
    Lambobin sadarwa na 1 zuwa 4 masu canzawa
    Bambance-bambancen da ke da LED ko maɓallin gwaji
    Kayan haɗi da aka ƙera daga haɗin giciye zuwa alamar

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar D-SERIES, Diode mai ƙafafu kyauta, Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima: 6…230 V, Haɗin toshewa
    Lambar Oda 7760056169
    Nau'i RIM 1 6/230VDC
    GTIN (EAN) 4032248967728
    Adadi Kwamfuta 10 (10).

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 28 mm
    Zurfin (inci) Inci 1.102
    Tsawo 8.6 mm
    Tsawo (inci) 0.339 inci
    Faɗi 12.4 mm
    Faɗi (inci) 0.488 inci
    Cikakken nauyi 1.409 g

    Kayayyaki masu alaƙa:

     

    Lambar Oda Nau'i
    7760056169 RIM 1 6/230VDC
    7760056014 RIM 3 110/230VAC
    7760056045 RIM 3 LED 110/230VAC
    1174670000 RIM 5 6/230VAC
    1174650000 RIM 5 6/230VDC

     

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • WAGO 787-1701 Wutar Lantarki

      WAGO 787-1701 Wutar Lantarki

      Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO Ingancin wutar lantarki na WAGO koyaushe yana isar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala. Fa'idodin Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO a gare ku: Kayayyakin wutar lantarki na matakai ɗaya da uku don...

    • Weidmuller ZQV 2.5N/20 1527720000 Mai haɗin giciye

      Weidmuller ZQV 2.5N/20 1527720000 Mai haɗin giciye

      Bayanan Janar Bayanan umarni na gabaɗaya Sigar Mai haɗin giciye (tashar), An haɗa shi, lemu, 24 A, Adadin sanduna: 20, Fitilar a cikin mm (P): 5.10, An rufe shi: Ee, Faɗi: 102 mm Lambar Oda 1527720000 Nau'i ZQV 2.5N/20 GTIN (EAN) 4050118447972 Yawa. Abubuwa 20 Girma da nauyi Zurfin 24.7 mm Zurfin (inci) 0.972 inci 2.8 mm Tsawo (inci) 0.11 inci Faɗi 102 mm Faɗi (inci) 4.016 inci Nauyin daidaito...

    • WAGO 787-1664 106-000 Mai Katse Wutar Lantarki na Lantarki

      WAGO 787-1664 106-000 Wutar Lantarki C...

      Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO Ingancin wutar lantarki na WAGO koyaushe yana isar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urori masu buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala. Tsarin samar da wutar lantarki mai cikakken ƙarfi ya haɗa da abubuwan da suka haɗa da UPS, capacitive ...

    • MOXA EDS-208A-MM-SC Tashoshi 8 Ƙaramin Canjin Ethernet na Masana'antu mara sarrafawa

      MOXA EDS-208A-MM-SC Tashar Jiragen Ruwa 8 Mai Tashar Jiragen Ruwa Ba a Sarrafa Shi Ba A...

      Siffofi da Fa'idodi 10/100BaseT(X) (mai haɗawa RJ45), 100BaseFX (yanayi da yawa/yanayi ɗaya, mai haɗawa SC ko ST) Shigar da wutar lantarki mai yawa 12/24/48 VDC guda biyu Gidan aluminum IP30 Tsarin kayan aiki mai ƙarfi ya dace da wurare masu haɗari (Aji na 1 Div. 2/ATEX Zone 2), sufuri (NEMA TS2/EN 50121-4/e-Mark), da muhallin teku (DNV/GL/LR/ABS/NK) -40 zuwa 75°C kewayon zafin aiki (samfuran-T) ...

    • Tsarin Shigar da Analog na WAGO 750-464

      Tsarin Shigar da Analog na WAGO 750-464

      Mai Kula da Tsarin WAGO I/O 750/753 Kayan haɗin da aka rarraba don aikace-aikace iri-iri: Tsarin I/O na nesa na WAGO yana da fiye da na'urori na I/O 500, masu sarrafawa masu shirye-shirye da na'urorin sadarwa don samar da buƙatun sarrafa kansa da duk motocin sadarwa da ake buƙata. Duk fasaloli. Fa'ida: Yana goyan bayan mafi yawan motocin sadarwa - sun dace da duk ka'idojin sadarwa na yau da kullun da ƙa'idodin ETHERNET.

    • MOXA MGate 5109 1-tashar jiragen ruwa Modbus Gateway

      MOXA MGate 5109 1-tashar jiragen ruwa Modbus Gateway

      Siffofi da Fa'idodi Yana Taimakawa Modbus RTU/ASCII/TCP master/client da bawa/server Yana Taimakawa DNP3 serial/TCP/UDP master da outstation (Mataki na 2) Yanayin master na DNP3 yana tallafawa har zuwa maki 26600 Yana Taimakawa daidaitawar lokaci ta hanyar DNP3 Tsarin aiki mara wahala ta hanyar wizard mai tushen yanar gizo Mai ginawa Ethernet cascading don sauƙin wayoyi Sa ido kan zirga-zirga/bayanan bincike don sauƙin gyara katin microSD don haɗin gwiwa...