• kai_banner_01

Matatar RC ta Weidmuller RIM 3 110/230VAC 7760056014 Matatar RC ta D-SERIES Relay

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller RIM 3 110/230VAC 7760056014 D-SERIES ne, matatar RC, Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima: 110…230 V AC, Haɗin plug-in.


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Jerin jigilar Weidmuller D:

     

    Na'urorin jigilar kayayyaki na masana'antu na duniya tare da ingantaccen aiki.
    An ƙera na'urorin D-SERIES don amfani na duniya baki ɗaya a aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu inda ake buƙatar ingantaccen aiki. Suna da ayyuka da yawa na ƙirƙira kuma suna samuwa a cikin adadi mai yawa na bambance-bambancen kuma a cikin nau'ikan ƙira daban-daban don aikace-aikacen da suka fi yawa. Godiya ga kayan hulɗa daban-daban (AgNi da AgSnO da sauransu), samfuran D-SERIES sun dace da ƙananan, matsakaici da manyan kaya. Bambance-bambancen da ke da ƙarfin coil daga 5 V DC zuwa 380 V AC suna ba da damar amfani da kowane ƙarfin sarrafawa da za a iya tsammani. Haɗin jerin tuntuɓar mai wayo da maganadisu mai fashewa da aka gina a ciki yana rage yashewar hulɗa don lodi har zuwa 220 V DC/10 A, don haka yana tsawaita rayuwar sabis. Maɓallin gwaji na LED da zaɓin yana tabbatar da ayyukan sabis masu dacewa. Ana samun na'urorin D-SERIES a cikin nau'ikan DRI da DRM tare da ko dai soket don fasahar PUSH IN ko haɗin sukurori kuma ana iya ƙara su da kayan haɗi iri-iri. Waɗannan sun haɗa da alamomi da da'irori masu kariya masu haɗawa tare da LEDs ko diodes masu motsi kyauta.
    Ƙarfin wutar lantarki daga 12 zuwa 230 V
    Canja wutar lantarki daga 5 zuwa 30 A
    Lambobin sadarwa na 1 zuwa 4 masu canzawa
    Bambance-bambancen da ke da LED ko maɓallin gwaji
    Kayan haɗi da aka ƙera daga haɗin giciye zuwa alamar

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar D-SERIES, matatar RC, Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima: 110…230 V AC, Haɗin toshewa
    Lambar Oda 7760056014
    Nau'i RIM 3 110/230VAC
    GTIN (EAN) 4032248878109
    Adadi Kwamfuta 10 (10).

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 28 mm
    Zurfin (inci) Inci 1.102
    Tsawo 8.6 mm
    Tsawo (inci) 0.339 inci
    Faɗi 12.4 mm
    Faɗi (inci) 0.488 inci
    Cikakken nauyi 1.7 g

    Kayayyaki masu alaƙa:

     

    Lambar Oda Nau'i
    7760056169 RIM 1 6/230VDC
    7760056014 RIM 3 110/230VAC
    7760056045 RIM 3 LED 110/230VAC
    1174670000 RIM 5 6/230VAC
    1174650000 RIM 5 6/230VDC

     

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Hirschmann SPIDER-SL-20-08T19999999SY9HHHH DIN Rail Mai Sauri/Gigabit Ethernet Switch Ba a Sarrafa shi ba

      Hirschmann SPIDER-SL-20-08T1999999SY9HHHH Unman...

      Gabatarwa Hirschmann SPIDER-SL-20-08T19999999SY9HHHH zai iya maye gurbin SPIDER 8TX//SPIDER II 8TX Yana isar da bayanai masu yawa a kowane nesa tare da dangin SPIDER III na makullan Ethernet na masana'antu. Waɗannan makullan da ba a sarrafa su ba suna da damar toshe-da-wasa don ba da damar shigarwa da farawa cikin sauri - ba tare da kayan aiki ba - don haɓaka lokacin aiki. Samfura...

    • Mai Canza USB zuwa Serial MOXA UPort 1130I RS-422/485

      MOXA UPort 1130I RS-422/485 Kebul-zuwa-Serial Conve...

      Siffofi da Fa'idodi 921.6 kbps matsakaicin baudrate don watsa bayanai cikin sauri Direbobi da aka tanadar don Windows, macOS, Linux, da WinCE Mini-DB9-female-to-terminal-block adaftar don sauƙin wayoyi LEDs don nuna aikin USB da TxD/RxD Kariyar keɓewa 2 kV (don samfuran "V') Bayani dalla-dalla Haɗin USB Saurin 12 Mbps Haɗin USB UP...

    • MOXA EDS-316-MM-SC Maɓallin Ethernet na Masana'antu mara sarrafawa ta tashoshin jiragen ruwa 16

      MOXA EDS-316-MM-SC Tashar Jiragen Ruwa 16 Ba a Sarrafa Ba...

      Fasaloli da Fa'idodi Gargaɗin fitarwa na watsawa don gazawar wutar lantarki da ƙararrawa ta karyewar tashar jiragen ruwa Kariyar guguwa ta watsa -40 zuwa 75°C kewayon zafin aiki (samfuran-T) Bayani dalla-dalla Haɗin Ethernet Tashoshin jiragen ruwa na 10/100BaseT(X) (mai haɗa RJ45) Jerin EDS-316: Jerin EDS-316-MM-SC/MM-ST/MS-SC/SS-SC guda 16, EDS-316-SS-SC-80: EDS-316-M-...

    • Weidmuller WQV 2.5/32 1577600000 Tashoshi Masu haɗin giciye

      Weidmuller WQV 2.5/32 1577600000 Tashoshi Masu Sauƙi...

      Tashar jerin Weidmuller WQV Mai haɗin giciye Weidmüller yana ba da tsarin haɗin giciye mai haɗawa da skirche don toshewar tashoshin haɗin sukurori. Haɗin giciye mai haɗawa yana da sauƙin sarrafawa da shigarwa cikin sauri. Wannan yana adana lokaci mai yawa yayin shigarwa idan aka kwatanta da mafita masu skirche. Wannan kuma yana tabbatar da cewa duk sandunan koyaushe suna haɗuwa da aminci. Haɗawa da canza haɗin giciye F...

    • SIEMENS 6ES72231BL320XB0 SIMATIC S7-1200 Shigarwar I/O ta Dijital SM 1223 Module PLC

      SIEMENS 6ES72231BL320XB0 SIMATIC S7-1200 Digita...

      Siemens 1223 SM 1223 kayan aikin shigarwa/fitarwa na dijital Lambar labarin 6ES7223-1BH32-0XB0 6ES7223-1BL32-0XB0 6ES7223-1PH32-0XB0 6ES7223-1PL32-0XB0 6ES7223-1PL32-0XB0 6ES7223-1PL32-0XB0 6ES7223-1QH32-0XB0 Dijital I/O SM 1223, 8 DI / 8 DO Dijital I/O SM 1223, 16DI/16DO Dijital I/O SM 1223, 16DI/16DO sink Dijital I/O SM 1223, 8DI/8DO Dijital I/O SM 1223, 16DI/16DO Dijital I/O SM 1223, 16DI/16DO Dijital I/O SM 1223, 16DI/16DO Dijital I/O SM 1223, 16DI/16DO Dijital I/O SM 1223, 16DI/16DO Dijital I/O SM 1223, 16DI/16DO Dijital I/O SM 1223, 16DI/16DO Dijital I/O SM 1223, 8DI/16DO Dijital I/O SM 1223, 16DI/16DO Dijital I/O SM 1223, 8DI AC/ 8DO Rly Bayani na gaba ɗaya &n...

    • Mai Canza Siri zuwa Fiber na MOXA ICF-1150I-M-SC

      Mai Canza Siri zuwa Fiber na MOXA ICF-1150I-M-SC

      Siffofi da Fa'idodi Sadarwa ta hanyoyi 3: RS-232, RS-422/485, da fiber Maɓallin juyawa don canza ƙimar juriya mai girma/ƙasa Yana faɗaɗa watsawar RS-232/422/485 har zuwa kilomita 40 tare da yanayi ɗaya ko kilomita 5 tare da samfuran kewayon zafin jiki mai faɗi da yawa waɗanda ake da su C1D2, ATEX, da IECEx waɗanda aka ba da takardar shaida don yanayin masana'antu masu tsauri. Bayani dalla-dalla ...