• kai_banner_01

Weidmuller SAK 2.5 0279660000 Toshewar tashar ciyarwa

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller SAK 2.5 0279660000 shine toshewar tashar ciyarwa, Haɗin sukurori, launin ruwan kasa / rawaya, 2.5 mm², 24 A, 800 V, Adadin haɗin: 2
Lambar Kaya 0279660000


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Takardar bayanai

     

    Bayanan oda na gabaɗaya

    Sigar Toshewar tashar ciyarwa, Haɗin sukurori, launin ruwan kasa / rawaya, 2.5 mm², 24 A, 800 V, Adadin haɗin: 2
    Lambar Oda 0279660000
    Nau'i SAK 2.5
    GTIN (EAN) 4008190069926
    Adadi Abubuwa 100

     

     

    Girma da nauyi

    Zurfi 46.5 mm
    Zurfin (inci) 1.831 inci
    Tsawo 36.5 mm
    Tsawo (inci) Inci 1.437
    Faɗi 6 mm
    Faɗi (inci) 0.236 inci
    Cikakken nauyi 6.3 g

    Jerin Weidmuller SAK

     

    Amincewa da cancanta da yawa na ƙasa da na ƙasashen waje daidai da ƙa'idodin aikace-aikace iri-iri sun sanya jerin SAK mafita ta haɗin gwiwa ta duniya, musamman a cikin mawuyacin yanayi. Haɗin sukurori ya daɗe yana kasancewa wani abu na haɗin gwiwa da aka kafa don biyan buƙatun da suka dace dangane da aminci da aiki.

     

    Tubalan tashar ciyarwa ta Weidmuller

     

    Don ciyarwa ta hanyar wutar lantarki, sigina, da bayanai shine buƙatar gargajiya a fannin injiniyan lantarki da ginin allo. Kayan rufi, tsarin haɗi da ƙirar tubalan tashoshi sune abubuwan da ke bambanta su. Toshewar tashar isarwa ta hanyar sadarwa ya dace da haɗawa da/ko haɗa ɗaya ko fiye da masu jagoranci. Suna iya samun matakan haɗi ɗaya ko fiye waɗanda ke kan irin wannan ƙarfin ko kuma an rufe su da juna.

     

     

    Fasahar ɗaure yoke

     

    Ingantaccen inganci da nau'ikan ƙira na tubalan ƙarshe tare da haɗin ɗaure mai ɗaurewa suna sauƙaƙa tsari kuma yana inganta amincin aiki. Klippon® Connect yana ba da amsa mai inganci ga buƙatu daban-daban.

     

     

    Weidmuller SAK 2.5 0279660000 Samfura masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    9520320000 WEW 35/2 V0 GF SW
    6257740000 SAK 2.5 GE/GED
    0322860000 SAK 2.5/10

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Weidmuller WPD 105 1X35+1X16/2X25+3X16 GY 1562170000 Rufin Tashar Rarrabawa

      Weidmuller WPD 105 1X35+1X16/2X25+3X16 GY 15621...

      Haruffan tashar Weidmuller W suna toshe haruffan amincewa da cancanta da yawa na ƙasa da na duniya bisa ga ƙa'idodi daban-daban na aikace-aikace sun sa jerin W ya zama mafita ta haɗin gwiwa ta duniya, musamman a cikin mawuyacin yanayi. Haɗin sukurori ya daɗe yana kasancewa wani abu na haɗin gwiwa da aka kafa don biyan buƙatun da suka dace dangane da aminci da aiki. Kuma jerin W ɗinmu har yanzu yana nan...

    • Weidmuller PRO BAS 480W 48V 10A 2838490000 Wutar Lantarki

      Weidmuller PRO BAS 480W 48V 10A 2838490000 Powe...

      Bayanan oda na gabaɗaya Sigar Samar da wutar lantarki, na'urar samar da wutar lantarki ta yanayin sauyawa, 48 V Lambar oda. 2838490000 Nau'in PRO BAS 480W 48V 10A GTIN (EAN) 4064675444183 Yawa. Abubuwa 1 Girma da nauyi Zurfin 125 mm Zurfin (inci) inci 4.921 Tsawo 130 mm Tsawo (inci) inci 5.118 Faɗi 59 mm Faɗi (inci) inci 2.323 Nauyin daidaito 1,380 ...

    • Harting 09 15 000 6104 09 15 000 6204 Han Crimp Tuntuɓi

      Harting 09 15 000 6104 09 15 000 6204 Han Crimp...

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...

    • Mai Haɗa Hasken WAGO 294-4043

      Mai Haɗa Hasken WAGO 294-4043

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Makullan Haɗin 15 Jimlar adadin damar 3 Yawan nau'ikan haɗin 4 Aikin PE ba tare da tuntuɓar PE ba Haɗin 2 Nau'in haɗi 2 Fasaha ta Ciki 2 Fasaha ta haɗi 2 PUSH WIRE® Yawan wuraren haɗin 2 1 Nau'in kunnawa 2 Tura-ciki Mai sarrafa ƙarfi 2 0.5 … 2.5 mm² / 18 … 14 AWG Mai sarrafa madaidaiciya mai laushi; tare da ferrule mai rufi 2 0.5 … 1 mm² / 18 … 16 AWG Mai toshe madaidaiciya...

    • Mai Haɗa Hasken WAGO 294-4024

      Mai Haɗa Hasken WAGO 294-4024

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Makullan Haɗin 20 Jimlar adadin damar 4 Yawan nau'ikan haɗin 4 Aikin PE ba tare da tuntuɓar PE ba Haɗin 2 Nau'in haɗi 2 Fasaha ta Ciki 2 Fasahar haɗi 2 PUSH WIRE® Yawan wuraren haɗin 2 1 Nau'in kunnawa 2 Tura-ciki Mai sarrafa ƙarfi 2 0.5 … 2.5 mm² / 18 … 14 AWG Mai sarrafa madaidaiciya mai laushi; tare da ferrule mai rufi 2 0.5 … 1 mm² / 18 … 16 AWG Mai toshe madaidaiciya...

    • Hirschmann GMM40-OOOOTTTTSV9HHS999.9 Tsarin Watsa Labarai don Masu Sauya GREYHOUND 1040

      Hirschmann GMM40-OOOOTTTSV9HHS999.9 Media Modu...

      Bayani Bayanin Samfura Bayani GREYHOUND1042 Gigabit Ethernet media module Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa Tashoshi 8 FE/GE; 2x FE/GE SFP rami; 2x FE/GE SFP rami; 2x FE/GE, RJ45; 2x FE/GE, RJ45 Girman hanyar sadarwa - tsawon kebul Tashar jiragen ruwa mai jujjuyawa (TP) 2 da 4: 0-100 m; tashar jiragen ruwa 6 da 8: 0-100 m; Fiber na yanayi guda ɗaya (SM) 9/125 µm tashar jiragen ruwa 1 da 3: duba sassan SFP; tashar jiragen ruwa 5 da 7: duba sassan SFP; Fiber na yanayi guda ɗaya (LH) 9/125...