• kai_banner_01

Weidmuller SAK 4/35 0443660000 Toshewar Tashar Ciyarwa

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller SAK 4/35 0443660000 shine toshewar tashar ciyarwa, Haɗin sukurori, launin ruwan kasa / rawaya, 4 mm², 32 A, 800 V, Adadin haɗin: 2

Lambar Kaya 0443660000


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Takardar bayanai

     

    Bayanan oda na gabaɗaya

    Sigar Toshewar tashar ciyarwa, Haɗin sukurori, launin ruwan kasa / rawaya, 4 mm², 32 A, 800 V, Adadin haɗin: 2
    Lambar Oda 1716240000
    Nau'i SAK 4
    GTIN (EAN) 4008190377137
    Adadi Abubuwa 100

     

     

    Girma da nauyi

    Zurfi 51.5 mm
    Zurfin (inci) Inci 2.028
    Tsawo 40 mm
    Tsawo (inci) Inci 1.575
    Faɗi 6.5 mm
    Faɗi (inci) 0.256 inci
    Cikakken nauyi 11.077 g

     

     

    Yanayin zafi

    Zafin ajiya -25°C...55°C
    Yanayin zafi na yanayi -5 °C40 °C
    Matsakaicin zafin aiki Don kewayon zafin aiki duba Takaddun Shaidar Gwajin Tsarin EC / Takaddun Shaidar Tabbatar da Daidaito na IEC
    Ci gaba da aiki zafin jiki, min. -50°C
    Ci gaba da aiki zafin jiki, max. 100°C

     

     

    Bin Ka'idojin Kayayyakin Muhalli

    Matsayin Yarda da RoHS Mai bin doka ba tare da keɓewa ba
    IYA SVHC Babu SVHC sama da 0.1 wt%

     

     

    Bayanan kayan aiki

    Kayan Aiki PA 66
    Launi launin ruwan kasa / rawaya
    Ƙimar ƙonewa ta UL 94 V-2

     

     

    Ƙarin bayanai na fasaha

    Sigar da aka gwada fashewa Ee
    Adadin tashoshi iri ɗaya 1
    Buɗaɗɗen ɓangarorin dama
    Nau'in hawa Kunnawa

     

     

    Janar

    Layin dogo TS 32
    Ma'auni IEC 60947-7-1
    Sashen haɗin waya na haɗin waya AWG, matsakaicin. AWG 10
    Sashen haɗin waya na haɗin waya AWG, min. AWG 26

     

     

    Bayanan ƙima

    An ƙididdige sashe mai ƙima 4 mm²
    Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima 800 V
    Ƙarfin wutar lantarki na DC mai ƙima 800 V
    Matsayin halin yanzu 32 A
    Na yanzu a matsakaicin wayoyi 41 A
    Ma'auni IEC 60947-7-1
    Juriyar girma bisa ga IEC 60947-7-x 1 mΩ
    Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima 8 kV
    Asarar wutar lantarki bisa ga IEC 60947-7-x 1.02 W
    Tsananin gurɓatawa 3

    Weidmuller SAK 4 0128360000 1716240000 Samfura Masu Alaƙa

     

     

    Lambar Oda Nau'i
    1598080000 SAKK 4 KER/WS 
    0128300000 SAK 4 EP/SW 
    1716240000 SAK 4 

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Harting 09 14 005 2647,09 14 005 2742,09 14 005 2646,09 14 005 2741 Han Module

      Harting 09 14 005 2647, 09 14 005 2742, 09 14 0...

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...

    • Harting 19 20 032 1521 19 20 032 0527 Han Hood/Gidaje

      Harting 19 20 032 1521 19 20 032 0527 Han Hood...

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...

    • Hrating 19 00 000 5098 Han CGM-M M40x1,5 D.22-32mm

      Hrating 19 00 000 5098 Han CGM-M M40x1,5 D.22-32mm

      Bayanin Samfura Gane Nau'in Kayan haɗi Jerin kaho/gidaje Han® CGM-M Nau'in kayan haɗi Halayen kebul Halayen fasaha Ƙarfin juyi ≤15 Nm (ya danganta da kebul da hatimin da aka yi amfani da shi) Girman matsewa 50 Yanayin zafi mai iyaka -40 ... +100 °C Matsayin kariya bisa ga IEC 60529 IP68 IP69 / IPX9K acc. zuwa ISO 20653 Girman M40 Kewayon matsewa 22 ... 32 mm Faɗi a kusurwoyi 55 mm ...

    • Weidmuller WTR 230VAC 1228980000 Mai ƙidayar lokaci Mai jinkiri na jigilar lokaci

      Weidmuller WTR 230VAC 1228980000 Mai ƙidayar lokaci yana jinkiri...

      Ayyukan Weidmuller na Lokaci: Amintattun jigilar lokaci don sarrafa injina da gini. Gudun lokaci yana taka muhimmiyar rawa a fannoni da yawa na sarrafa injina da gini. Ana amfani da su koyaushe lokacin da ake jinkirta kunna ko kashe hanyoyin ko kuma lokacin da za a tsawaita bugun jini. Ana amfani da su, misali, don guje wa kurakurai a lokacin gajerun zagayowar sauyawa waɗanda abubuwan sarrafawa na ƙasa ba za a iya gano su da aminci ba. Sake duba lokaci...

    • Phoenix Contact 2909575 QUINT4-PS/1AC/24DC/1.3/PT - Na'urar samar da wutar lantarki

      Tuntuɓi Phoenix 2909575 QUINT4-PS/1AC/24DC/1.3/...

      Bayanin Samfura A cikin kewayon wutar lantarki har zuwa 100 W, QUINT POWER yana ba da ingantaccen tsarin samuwa a cikin ƙaramin girma. Ana samun sa ido kan ayyukan rigakafi da ajiyar wutar lantarki na musamman don aikace-aikace a cikin kewayon ƙarancin wutar lantarki. Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2909575 Na'urar tattarawa 1 pc Mafi ƙarancin adadin oda 1 pc Maɓallin Talla CMP Maɓallin Samfura ...

    • MOXA EDS-518E-4GTXSFP-T Gigabit Sarrafa Maɓallin Ethernet na Masana'antu

      MOXA EDS-518E-4GTXSFP-T Gigabit Managed Masana'antu...

      Fasaloli da Fa'idodi Gigabit 4 da tashoshin Ethernet masu sauri 14 don jan ƙarfe da fiber Turbo Zobe da Turbo Chain (lokacin dawowa ƙasa da 20 ms @ maɓallan 250), RSTP/STP, da MSTP don sake amfani da hanyar sadarwa RADIUS, TACACS+, Tabbatar da MAB, SNMPv3, IEEE 802.1X, MAC ACL, HTTPS, SSH, da adireshin MAC mai ɗaurewa don haɓaka tsaron cibiyar sadarwa Fasallolin tsaro bisa ga tallafin IEC 62443 EtherNet/IP, PROFINET, da Modbus TCP...