• kai_banner_01

Tashar Duniya ta Weidmuller SAKPE 6 1124470000

Takaitaccen Bayani:

Ciyar da kariya ta hanyar toshewar ƙarshe ita ce na'urar lantarki don dalilai na aminci kuma ana amfani da ita a aikace-aikace da yawa. Don kafa haɗin lantarki da na injiniya tsakanin na'urorin jan ƙarfe da farantin tallafi na hawa, ana amfani da tubalan tashar PE. Suna da wuraren hulɗa ɗaya ko fiye don haɗawa da/ko raba masu sarrafa ƙasa masu kariya. Weidmuller SAKPE 6 ita ce tashar ƙasa, lambar oda ita ce 1124470000.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Haruffan tashar duniya

Kariya da Gina Ƙasa, Na'urorinmu na kariya na duniya da na kariya waɗanda ke ɗauke da fasahohin haɗi daban-daban suna ba ku damar kare mutane da kayan aiki yadda ya kamata daga tsangwama, kamar filayen lantarki ko maganadisu. Cikakken kewayon kayan haɗi yana kewaye da kewayonmu.

A bisa ga Umarnin Inji 2006/42EG, tubalan ƙarshe na iya zama fari lokacin da ake amfani da su don aikin ƙasa mai aiki. Tashoshin PE masu aikin kariya na rayuwa da gaɓoɓi dole ne su kasance kore-rawaya, amma kuma ana iya amfani da su don aikin ƙasa mai aiki. An faɗaɗa alamomin da aka yi amfani da su don fayyace amfani da su azaman ƙasa mai aiki.

Weidmuller yana bayar da farar tashoshi na PE daga dangin samfurin "A-, W- da Z" don tsarin da ya kamata a yi ko kuma dole ne a yi wannan bambanci. Launin waɗannan tashoshi a bayyane yake cewa da'irori daban-daban an yi su ne kawai don samar da kariya ta aiki ga tsarin lantarki da aka haɗa.

Bayanan oda na gabaɗaya

Zurfi 46.5 mm
Zurfin (inci) 1.831 inci
Zurfi har da layin dogo na DIN 47 mm
Tsawo 51 mm
Tsawo (inci) Inci 2.008
Faɗi 8 mm
Faɗi (inci) 0.315 inci
Cikakken nauyi 17.6 g

Kayayyaki masu alaƙa

Lambar Oda: 1124240000 Nau'i: SAKPE 2.5
Lambar Oda: 1124450000  Nau'i: SAKPE 4
Lambar Oda: 1124470000  Nau'i: SAKPE 6
Lambar Oda: 1124480000  Nau'i: SAKPE 10

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • WAGO 787-2744 Wutar Lantarki

      WAGO 787-2744 Wutar Lantarki

      Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO Ingancin wutar lantarki na WAGO koyaushe yana isar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala. Fa'idodin Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO a gare ku: Kayayyakin wutar lantarki na matakai ɗaya da uku don...

    • Hirschmann BRS40-00169999-STCZ99HHSES Canjawa

      Hirschmann BRS40-00169999-STCZ99HHSES Canjawa

      Ranar Kasuwanci Bayanin Samfura Bayani Canjin Masana'antu Mai Sarrafa don DIN Rail, ƙirar mara fanka Duk nau'in Gigabit Sigar Software HiOS 09.6.00 Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa 16 Tashoshi a jimilla: 16x 10/100/1000BASE TX / RJ45 Ƙarin Hanyoyin Haɗi Samar da Wutar Lantarki/alamar sigina 1 x toshewar tashar toshewa, Shigarwar Dijital mai pin 6 1 x toshewar tashar toshewa, Gudanarwa ta Gida da Sauya Na'ura mai pin 2 USB-C ...

    • Hirschmann RSP30-08033O6TT-SKKV9HSE2S Canjin Masana'antu

      Hirschmann RSP30-08033O6TT-SKKV9HSE2S Masana'antu...

      Bayanin Samfura Bayanin Samfura Canjin Masana'antu Mai Sarrafa don DIN Rail, ƙirar mara fanka mara kyau Ethernet mai sauri, nau'in haɗin Gigabit na sama Sigar Software HiOS 10.0.00 Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa 11 Tashoshi a jimilla: ramummuka 3 x SFP (100/1000 Mbit/s); 8x 10/100BASE TX / RJ45 Girman cibiyar sadarwa - tsawon kebul Nau'i biyu masu juyawa (TP) 0-100 Zaren yanayi ɗaya (SM) 9/125 µm duba SFP fiber module M-SFP-xx ...

    • Tsarin Shigar da Analog na WAGO 750-473

      Tsarin Shigar da Analog na WAGO 750-473

      Mai Kula da Tsarin WAGO I/O 750/753 Kayan haɗin da aka rarraba don aikace-aikace iri-iri: Tsarin I/O na nesa na WAGO yana da fiye da na'urori na I/O 500, masu sarrafawa masu shirye-shirye da na'urorin sadarwa don samar da buƙatun sarrafa kansa da duk motocin sadarwa da ake buƙata. Duk fasaloli. Fa'ida: Yana goyan bayan mafi yawan motocin sadarwa - sun dace da duk ka'idojin sadarwa na yau da kullun da ƙa'idodin ETHERNET.

    • Weidmuller ZQV 4N/10 1528090000 Mai Haɗa Haɗin Tashar

      Weidmuller ZQV 4N/10 1528090000 Tashar Giciye-...

      Takardar Bayanai Bayanan oda na gabaɗaya Sigar Mai haɗin giciye (tashar), Mai haɗawa, lemu, 32 A, Adadin sanduna: 10, Fitilar a cikin mm (P): 6.10, Mai rufewa: Ee, Faɗi: 58.7 mm Lambar oda 1528090000 Nau'i ZQV 4N/10 GTIN (EAN) 4050118332896 Yawa. Abubuwa 20 Girma da nauyi Zurfin 27.95 mm Zurfin (inci) inci 1.1 Tsawo 2.8 mm Tsawo (inci) inci 0.11 Faɗi 58.7 mm Faɗi (inci) inci 2.311 Tsawo Mai tsafta...

    • Wago 281-619 Bangon Tashar Bene Biyu

      Wago 281-619 Bangon Tashar Bene Biyu

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Ma'aunin Haɗin 4 Jimlar adadin damar 2 Yawan matakan 2 Bayanan jiki Faɗin 6 mm / 0.236 inci Tsawo 73.5 mm / 2.894 inci Zurfi daga saman gefen layin dogo na DIN 58.5 mm / 2.303 inci Tubalan Tashar Wago Tashoshin Wago, wanda kuma aka sani da masu haɗin Wago ko maƙallan, suna wakiltar grou...