• kai_banner_01

Kayan aikin yanke yankewa na Weidmuller STRIPAX PLUS 2.5 90200000000 Kayan aikin yanke yankewa

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller STRIPAX PLUS 2.5 90200000000 shineKayan aiki na yankewa, cirewa da kuma cirewa, Kayan aiki na yankewa don ferrules na ƙarshen waya, 0.5mm², 2.5mm², Trapezoidal crimp


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Weidmuller Stripax plus

     

    Kayan aikin yankewa, cirewa da kuma yankewa don tsiri na ferrules da aka haɗa da waya
    Yankan
    Yankewa
    Yin Crimping
    Ciyar da ferrules na ƙarshen waya ta atomatik
    Ratchet yana tabbatar da daidaiton crimping
    Zaɓin saki idan ba daidai ba ne aiki
    Inganci: kayan aiki ɗaya kawai ake buƙata don aikin kebul, don haka ana adana lokaci mai mahimmanci
    Za a iya sarrafa layukan ƙarfe na ƙarshen waya da aka haɗa kawai, kowannensu yana ɗauke da guda 50, daga Weidmüller. Amfani da ferrules na ƙarshen waya akan reels na iya haifar da lalacewa.

    Kayan aikin Weidmuller Crimping

     

    Bayan cire rufin, ana iya ɗaure ferrule mai dacewa ta hanyar taɓawa ko ƙarshen waya a ƙarshen kebul ɗin. Crimping yana samar da haɗin kai mai aminci tsakanin mai jagora da mai haɗawa kuma ya maye gurbin soldering gabaɗaya. Crimping yana nufin ƙirƙirar haɗin kai mai kama da juna, na dindindin tsakanin mai jagora da abin haɗawa. Ana iya yin haɗin ne kawai ta amfani da kayan aikin daidaitacce masu inganci. Sakamakon shine haɗin kai mai aminci da aminci duka a cikin ma'aunin injiniya da lantarki. Weidmüller yana ba da nau'ikan kayan aikin crimping na injiniya iri-iri. Ratchets masu haɗaka tare da hanyoyin fitarwa suna tabbatar da mafi kyawun crimping. Haɗin crimping da aka yi da kayan aikin Weidmüller sun bi ƙa'idodi da ƙa'idodi na duniya.
    Ana amfani da kayan aikin da aka tsara daga Weidmüller a duk duniya.
    Weidmüller tana ɗaukar wannan nauyin da muhimmanci kuma tana ba da ayyuka masu cikakken iko.
    Kayan aiki ya kamata su ci gaba da aiki daidai ko da bayan shekaru da yawa na amfani akai-akai. Saboda haka, Weidmüller yana ba wa abokan cinikinsa sabis na "Takaddun Shaidar Kayan aiki". Wannan tsarin gwajin fasaha yana ba Weidmüller damar tabbatar da ingantaccen aiki da ingancin kayan aikin sa.

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar Kayan aiki na yankewa, cirewa da kuma cirewa, Kayan aiki na yankewa don ferrules na ƙarshen waya, 0.5mm², 2.5mm², Trapezoidal crimp
    Lambar Oda 9020000000
    Nau'i STRIPAX PLUS 2.5
    GTIN (EAN) 4008190067267
    Adadi Kwamfuta 1(s).

    Girma da nauyi

     

    Faɗi 210 mm
    Faɗi (inci) inci 8.268
    Cikakken nauyi 250.91 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    9005000000 STRIPAX
    9005610000 STRIPAX 16
    1468880000 STRIPAX ULTIMATE
    1512780000 STRIPAX ULTIMATE XL

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Hrating 09 14 012 3001 Han DD module, m namiji

      Hrating 09 14 012 3001 Han DD module, m namiji

      Bayanin Samfura Gane Nau'in Modules Jerin Han-Modular® Nau'in module Han DD® Girman module Sigar module guda ɗaya Hanyar ƙarewa Karewar matsi Jinsi Namiji Yawan lambobin sadarwa 12 Da fatan za a yi odar lambobin sadarwa daban-daban. Halayen fasaha Mai gudanarwa sashe na giciye 0.14 ... 2.5 mm² Matsakaicin halin yanzu ‌ 10 A Matsakaicin ƙarfin lantarki 250 V Matsakaicin ƙarfin lantarki 4 kV Gurɓata...

    • Harting 19300240428 Han B Hood Top Entry HC M40

      Harting 19300240428 Han B Hood Top Entry HC M40

      Bayanin Samfura Bayanin Samfura Ganewa Nau'i Murhu / Gidaje Jerin murhu/gidaje Han® B Nau'in murhu/gida Nau'in murhu Babban gini Girman Sigar 24 B Sigar Babban shigarwa Adadin shigarwar kebul 1 Shigar da kebul 1x M40 Nau'in kullewa madauri biyu Filin aikace-aikacen murhu/gidaje na yau da kullun don masu haɗin masana'antu Halayen fasaha Ƙayyade zafin jiki -...

    • Weidmuller STRIPPER PC 9918060000 Mai ɗaurewa

      Weidmuller STRIPPER PC 9918060000 Sheathing Str...

      Weidmuller STRIPPER PC 9918060000 Sheathing Stripper Don cire kebul cikin sauri da daidaito don wurare masu danshi daga diamita 8 - 13 mm, misali kebul na NYM, 3 x 1.5 mm² zuwa 5 x 2.5 mm² Babu buƙatar saita zurfin yankewa Ya dace da aiki a cikin akwatunan mahaɗa da rarrabawa Weidmuller Cire rufin Weidmüller ƙwararre ne wajen cire wayoyi da kebul. Tsarin samfurin ya faɗaɗa...

    • Tsarin Ma'aunin Wutar Lantarki na WAGO 750-493

      Tsarin Ma'aunin Wutar Lantarki na WAGO 750-493

      Mai Kula da Tsarin WAGO I/O 750/753 Kayan haɗin da aka rarraba don aikace-aikace iri-iri: Tsarin I/O na nesa na WAGO yana da fiye da na'urori na I/O 500, masu sarrafawa masu shirye-shirye da na'urorin sadarwa don samar da buƙatun sarrafa kansa da duk motocin sadarwa da ake buƙata. Duk fasaloli. Fa'ida: Yana goyan bayan mafi yawan motocin sadarwa - sun dace da duk ka'idojin sadarwa na yau da kullun da ƙa'idodin ETHERNET.

    • Siemens 6ES7322-1BL00-0AA0 SIMATIC S7-300 Tsarin Fitarwa na Dijital

      Siemens 6ES7322-1BL00-0AA0 Lambar SIMATIC S7-300...

      SIEMENS 6ES7322-1BL00-0AA0 Lambar Labarin Samfura (Lambar Fuskar Kasuwa) 6ES7322-1BL00-0AA0 Bayanin Samfura SIMATIC S7-300, Fitowar Dijital SM 322, keɓewa, 32 DO, 24 V DC, 0.5A, 1x 40-pole, Jimlar halin yanzu 4 A/group (16 A/module) Iyalin Samfura SM 322 Kayan fitarwa na dijital Tsarin Rayuwar Samfura (PLM) PM300: Samfurin Aiki PLM Ranar Fara Aiki Fitowar Samfura tun: 01.10.2023 Bayanin Isarwa Dokokin Kula da Fitarwa AL...

    • WAGO 249-116 Tasha ta Ƙarshe mara Screwless

      WAGO 249-116 Tasha ta Ƙarshe mara Screwless

      Bayanan Ranar Kasuwanci Lura Fara aiki - shi ke nan! Haɗa sabon tasha ta ƙarshe mara sukurori ta WAGO abu ne mai sauƙi da sauri kamar ɗaukar tubalin tashar da aka ɗora a kan layin dogo. Babu kayan aiki! Tsarin da ba shi da kayan aiki yana ba da damar toshewar tashar da aka ɗora a kan layin dogo lafiya da tattalin arziki daga duk wani motsi akan duk layukan DIN-35 a kowace DIN EN 60715 (35 x 7.5 mm; 35 x 15 mm). Ba tare da sukurori ba kwata-kwata! "Sirrin" da ya dace daidai yana cikin ƙananan layukan biyu...