• kai_banner_01

Kayan aikin yankewa da yankewa na Weidmuller STRIPAX PLUS 2.5 90200000000 Kayan aikin yankewa da yankewa

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller STRIPAX PLUS 2.590200000000 shineKayan aiki na yankewa, cirewa da kuma cirewa, Kayan aiki na yankewa don ferrules na ƙarshen waya, 0.5mm², 2.5mm², Trapezoidal crimp


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Kayan aikin Weidmuller Stripping tare da daidaitawar kai ta atomatik

     

    • Ga masu sarrafa wutar lantarki masu sassauƙa da ƙarfi
    • Ya dace da injiniyan injiniya da masana'antu, zirga-zirgar jiragen ƙasa da layin dogo, makamashin iska, fasahar robot, kariyar fashewa da kuma sassan gina jiragen ruwa, jiragen ruwa da kuma na teku.
    • Ana iya daidaita tsawon cirewa ta hanyar tasha ta ƙarshe
    • Buɗe muƙamuƙi ta atomatik bayan cire shi
    • Babu fitar da na'urorin lantarki daban-daban
    • Ana iya daidaitawa zuwa kauri mai rufi daban-daban
    • Kebulan da aka rufe sau biyu a matakai biyu na tsari ba tare da daidaitawa ta musamman ba
    • Babu wasa a cikin na'urar yankewa mai daidaitawa kai tsaye
    • Dogon tsawon rai na sabis
    • Tsarin ergonomic da aka inganta

    Kayan aikin Weidmuller

     

    Kayan aiki masu inganci na ƙwararru ga kowane aikace-aikace - wannan shine abin da Weidmuller ya shahara da shi. A cikin sashin Bita & Kayan Haɗi za ku sami kayan aikinmu na ƙwararru da kuma hanyoyin bugawa masu inganci da kuma cikakkun nau'ikan alamomi don buƙatun da suka fi buƙata. Injinan cirewa, yankewa da yankewa na atomatik suna inganta ayyukan aiki a fagen sarrafa kebul - tare da Cibiyar Sarrafa Waya (WPC) za ku iya sarrafa haɗa kebul ɗinku ta atomatik. Bugu da ƙari, fitilun masana'antu masu ƙarfi suna kawo haske cikin duhu yayin aikin gyara.
    Ana amfani da kayan aikin Weidmuller na musamman a duk duniya.
    Weidmuller tana ɗaukar wannan nauyin da muhimmanci kuma tana ba da cikakkun ayyuka.

    Weidmüller tana ɗaukar wannan nauyin da muhimmanci kuma tana ba da ayyuka masu cikakken iko.
    Kayan aiki ya kamata su ci gaba da aiki daidai ko da bayan shekaru da yawa na amfani akai-akai. Saboda haka, Weidmüller yana ba wa abokan cinikinsa sabis na "Takaddun Shaidar Kayan Aiki". Wannan tsarin gwajin fasaha yana ba Weidmüller damar tabbatar da ingantaccen aiki da ingancin kayan aikin sa.

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar Kayan aiki na yankewa, cirewa da kuma cirewa, Kayan aiki na yankewa don ferrules na ƙarshen waya, 0.5mm², 2.5mm², Trapezoidal crimp
    Lambar Oda 9020000000
    Nau'i STRIPAX PLUS 2.5
    GTIN (EAN) 4008190067267
    Adadi Kwamfuta 1(s).

    Girma da nauyi

     

    Faɗi 210 mm
    Faɗi (inci) inci 8.268
    Cikakken nauyi 248.63 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    9005000000 STRIPAX
    9005610000 STRIPAX 16
    1468880000 STRIPAX ULTIMATE
    1512780000 STRIPAX ULTIMATE XL

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Layukan Alamar WAGO 210-334

      Layukan Alamar WAGO 210-334

      Masu haɗin WAGO WAGO, waɗanda aka san su da sabbin hanyoyin haɗin lantarki masu inganci, suna tsaye a matsayin shaida ga injiniyan zamani a fannin haɗin lantarki. Tare da jajircewa ga inganci da inganci, WAGO ta kafa kanta a matsayin jagora a duniya a masana'antar. Masu haɗin WAGO suna da alaƙa da ƙirar su ta zamani, suna ba da mafita mai araha da kuma dacewa ga nau'ikan aikace-aikace iri-iri...

    • Weidmuller PRO BAS 480W 24V 20A 2838480000 Wutar Lantarki

      Weidmuller PRO BAS 480W 24V 20A 2838480000 Powe...

      Bayanan oda na gabaɗaya Sigar Samar da wutar lantarki, na'urar samar da wutar lantarki ta yanayin sauyawa, 24 V Lambar Oda. 2838480000 Nau'in PRO BAS 480W 24V 20A GTIN (EAN) 4064675444176 Yawa. Abubuwa 1 Girma da nauyi Zurfin 125 mm Zurfin (inci) 4.921 inci Tsawo 130 mm Tsawo (inci) 5.118 inci Faɗi 59 mm Faɗi (inci) 2.323 Inci Nauyin daidaitacce 1,380 ...

    • WAGO 750-833 025-000 Mai Kula da PROFIBUS Bawa

      WAGO 750-833 025-000 Mai Kula da PROFIBUS Bawa

      Bayanan jiki Faɗin 50.5 mm / inci 1.988 Tsawo 100 mm / inci 3.937 Zurfin 71.1 mm / inci 2.799 Zurfin daga saman gefen layin dogo na DIN 63.9 mm / inci 2.516 Siffofi da aikace-aikace: Ikon da aka rarraba don inganta tallafi ga PLC ko PC Aikace-aikacen hadaddun Devide zuwa raka'a daban-daban da za a iya gwadawa Amsar kurakurai da za a iya shiryawa idan aka sami gazawar filin bas Sigina kafin aiwatarwa...

    • Phoenix Lambobin Sadarwa 2966171 PLC-RSC- 24DC/21 - Tsarin Relay

      Phoenix Contact 2966171 PLC-RSC- 24DC/21 - Rela...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2966171 Na'urar tattarawa 10 pc Mafi ƙarancin adadin oda 1 pc Maɓallin tallace-tallace 08 Maɓallin samfura CK621A Shafin kundin adireshi Shafi na 364 (C-5-2019) GTIN 4017918130732 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 39.8 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 31.06 g Lambar kuɗin kwastam 85364190 Ƙasar asali DE Bayanin samfur Coil sid...

    • MoXA EDS-505A Maɓallin Ethernet na Masana'antu mai tashoshi 5

      MOXA EDS-505A Etherne na Masana'antu mai tashar jiragen ruwa 5...

      Fasaloli da Fa'idodi Turbo Zobe da Turbo Chain (lokacin murmurewa ƙasa da 20 ms @ 250 switches), da STP/RSTP/MSTP don sake amfani da hanyar sadarwa TACACS+, SNMPv3, IEEE 802.1X, HTTPS, da SSH don haɓaka tsaron hanyar sadarwa Sauƙin sarrafa hanyar sadarwa ta hanyar mai binciken yanar gizo, CLI, Telnet/serial console, kayan aikin Windows, da ABC-01 Yana goyan bayan MXstudio don sauƙin sarrafawa da gani na cibiyar sadarwa ta masana'antu ...

    • Weidmuller ZPE 2.5 1608640000 PE Terminal Block

      Weidmuller ZPE 2.5 1608640000 PE Terminal Block

      Haruffan toshewar tashar Weidmuller Z: Ajiye lokaci 1. Haɗin wurin gwaji 2. Sauƙin sarrafawa godiya ga daidaitawar shigarwar jagora a layi ɗaya 3. Ana iya haɗa waya ba tare da kayan aiki na musamman ba Ajiye sarari 1. Tsarin ƙarami 2. Tsawon ya ragu har zuwa kashi 36 cikin ɗari a salon rufin Tsaro 1. Kariya daga girgiza da girgiza • 2. Raba ayyukan lantarki da na injiniya 3. Haɗin da ba shi da gyara don aminci, mai hana iskar gas...