Don cire kebul cikin sauri da daidaito don wuraren danshi
daga diamita 8 - 13 mm, misali kebul na NYM, 3 x
1.5 mm² zuwa 5 x 2.5 mm²
Babu buƙatar saita zurfin yankewa
Ya dace don aiki a cikin akwatunan haɗin gwiwa da rarrabawa
Weidmuller Ya cire rufin
Weidmüller ƙwararre ne a fannin cire wayoyi da kebul. Tsarin samfurin ya fara ne daga kayan aikin cire wayoyi don ƙananan sassa har zuwa na'urorin cire wayoyi don manyan diamita. Tare da nau'ikan samfuran cire kayan aiki iri-iri, Weidmüller ya cika dukkan sharuɗɗan sarrafa kebul na ƙwararru. Kayan aiki masu inganci na ƙwararru ga kowane aikace-aikace - wannan shine abin da aka san Weidmüller da shi. A cikin sashin Bita & Kayan haɗi za ku sami kayan aikinmu na ƙwararru da kuma hanyoyin bugawa masu ƙirƙira da kuma cikakkun nau'ikan alamomi don buƙatun da suka fi buƙata. Injinan cirewa, yankewa da yankewa na atomatik suna inganta ayyukan aiki a fagen sarrafa kebul - tare da Cibiyar Sarrafa Waya (WPC) za ku iya sarrafa haɗa kebul ɗinku ta atomatik. Bugu da ƙari, fitilun masana'antu masu ƙarfi suna kawo haske cikin duhu yayin aikin gyara. Ana amfani da kayan aikin da aka tsara daga Weidmüller a duk duniya. Weidmüller tana ɗaukar wannan nauyin da muhimmanci kuma tana ba da ayyuka masu cikakken iko. Kayan aiki ya kamata su ci gaba da aiki daidai ko da bayan shekaru da yawa na amfani akai-akai. Saboda haka, Weidmüller yana ba wa abokan cinikinsa sabis na "Takaddun Shaidar Kayan aiki". Wannan tsarin gwajin fasaha yana ba Weidmüller damar tabbatar da ingantaccen aiki da ingancin kayan aikin sa.
Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...
Bayani Bayanin Samfura Nau'i: GECKO 8TX Bayani: Sauya-wurin ETHERNET na Masana'antu Mai Sauƙi, Sauya-wurin Ethernet/Sauri, Yanayin Canjawa na Ajiya da Gaba, ƙira mara fanka. Lambar Sashe: 942291001 Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa: 8 x 10BASE-T/100BASE-TX, kebul na TP, soket na RJ45, ketare-wuri ta atomatik, tattaunawa ta atomatik, polarity Bukatun wutar lantarki Wutar lantarki mai aiki: 18 V DC ... 32 V...
Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Makullan Haɗin 4 Jimlar adadin damar 1 Adadin nau'ikan haɗin 1 Adadin matakai 1 Haɗin kai 1 Fasahar haɗi PUSH WIRE® Nau'in kunnawa Tura-ciki Kayan jagora mai haɗawa Tagulla Mai sarrafa ƙarfi 22 … 20 Diamita na AWG Mai Gudanar da Gudanarwa 0.6 … 0.8 mm / 22 … 20 Diamita na Mai Gudanar da Gudanarwa na AWG (bayani) Lokacin amfani da masu gudanar da aiki na diamita ɗaya, 0.5 mm (24 AWG) ko 1 mm (18 AWG)...
Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...