• kai_banner_01

Mai ɗaukar hoto na Weidmuller STRIPPER ROUND 9918040000

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller STRIPPER ROUND 9918040000 shine mai yanke sutura


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Na'urar cire murfin kebul ta Weidmuller don kebul na musamman

     

    Don cire kebul cikin sauri da daidaito don wurare masu danshi daga diamita 8 - 13 mm, misali kebul na NYM, 3 x 1.5 mm² zuwa 5 x 2.5 mm²
    Babu buƙatar saita zurfin yankewa
    Ya dace don aiki a cikin akwatunan haɗin gwiwa da rarrabawa

    Weidmuller Ya cire rufin

     

    Weidmüller ƙwararre ne a fannin cire wayoyi da kebul. Tsarin samfurin ya fara ne daga kayan aikin cire wayoyi don ƙananan sassa har zuwa na'urorin cire wayoyi don manyan diamita.
    Tare da nau'ikan samfuran cire kayan aiki iri-iri, Weidmüller ya cika dukkan sharuɗɗan sarrafa kebul na ƙwararru.
    Kayan aiki masu inganci na ƙwararru ga kowane aikace-aikace - wannan shine abin da aka san Weidmüller da shi. A cikin sashin Bita & Kayan haɗi za ku sami kayan aikinmu na ƙwararru da kuma hanyoyin bugawa masu ƙirƙira da kuma cikakkun nau'ikan alamomi don buƙatun da suka fi buƙata. Injinan cirewa, yankewa da yankewa na atomatik suna inganta ayyukan aiki a fagen sarrafa kebul - tare da Cibiyar Sarrafa Waya (WPC) za ku iya sarrafa haɗa kebul ɗinku ta atomatik. Bugu da ƙari, fitilun masana'antu masu ƙarfi suna kawo haske cikin duhu yayin aikin gyara.
    Ana amfani da kayan aikin da aka tsara daga Weidmüller a duk duniya.
    Weidmüller tana ɗaukar wannan nauyin da muhimmanci kuma tana ba da ayyuka masu cikakken iko.
    Kayan aiki ya kamata su ci gaba da aiki daidai ko da bayan shekaru da yawa na amfani akai-akai. Saboda haka, Weidmüller yana ba wa abokan cinikinsa sabis na "Takaddun Shaidar Kayan aiki". Wannan tsarin gwajin fasaha yana ba Weidmüller damar tabbatar da ingantaccen aiki da ingancin kayan aikin sa.

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar Masu cire kayan shafa
    Lambar Oda 9918040000
    Nau'i Zagaye Mai Riga-kafi
    GTIN (EAN) 4032248359158
    Adadi Kwamfuta 1(s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 25 mm
    Zurfin (inci) 0.984 inci
    Tsawo 35 mm
    Tsawo (inci) Inci 1.378
    Faɗi 125 mm
    Faɗi (inci) 4.921 inci
    Cikakken nauyi 66 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    9918040000 Zagaye Mai Riga-kafi
    9918030000 COAX mai hana ruwa gudu
    9918060000 Kwamfutar STRIPPER
    9918050000 ZANGO MAI ZANGO

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Kayan aikin yanke hannu ɗaya na Weidmuller KT 8 9002650000 Kayan aikin yanke hannu ɗaya

      Weidmuller KT 8 9002650000 Aiki na hannu ɗaya C...

      Kayan aikin yankewa na Weidmuller Weidmuller ƙwararre ne a fannin yanke kebul na tagulla ko aluminum. Jerin samfuran sun haɗa daga masu yankewa don ƙananan sassa masu amfani da ƙarfi kai tsaye har zuwa masu yankewa don manyan diamita. Aikin injiniya da siffar mai yankewa da aka ƙera musamman yana rage ƙoƙarin da ake buƙata. Tare da nau'ikan kayan yankewa iri-iri, Weidmuller ya cika duk sharuɗɗan sarrafa kebul na ƙwararru...

    • Harting 09 99 000 0319 Kayan aikin Cire Han E

      Harting 09 99 000 0319 Kayan aikin Cire Han E

      Bayanin Samfura Gane Nau'in Kayan Aiki Nau'in kayan aiki Kayan aiki Cire Bayani na kayan aikin Han E® Bayanan kasuwanci Girman marufi 1 Nauyi mai yawa 34.722 g Ƙasar asali Jamus Lambar kuɗin kwastam ta Turai 82055980 GTIN 5713140106420 eCl@ss 21049090 Kayan aiki na hannu (wani, wanda ba a fayyace ba)

    • Weidmuller PRO ECO 480W 48V 10A 1469610000 Wutar Lantarki ta Yanayin Canjawa

      Weidmuller PRO ECO 480W 48V 10A 1469610000 Swit...

      Bayanan oda na gabaɗaya Sigar Samar da wutar lantarki, na'urar samar da wutar lantarki ta yanayin sauyawa, 48 V Lambar oda 1469610000 Nau'in PRO ECO 480W 48V 10A GTIN (EAN) 4050118275490 Yawa 1 guda(1). Girma da nauyi Zurfin 120 mm Zurfin (inci) inci 4.724 Tsawo 125 mm Tsawo (inci) inci 4.921 Faɗi 100 mm Faɗi (inci) inci 3.937 Nauyin daidaitacce 1,561 g ...

    • Harting 09 16 042 3001 09 16 042 3101 Han Insert Crimp Enter Masu Haɗa Masana'antu

      Harting 09 16 042 3001 09 16 042 3101 Han Inser...

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...

    • WAGO 2002-3231 Tashar Tashar Bango Mai Faɗi Uku

      WAGO 2002-3231 Tashar Tashar Bango Mai Faɗi Uku

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Makullan Haɗin 4 Jimlar adadin damar 2 Yawan matakai 2 Yawan ramukan tsalle 4 Yawan ramukan tsalle (matsayi) 1 Haɗi 1 Fasahar haɗi CAGE-in-in-CAGE CLAMP® Yawan wuraren haɗin 2 Nau'in kunnawa Kayan aiki Kayan aiki Mai haɗawa Tagulla Sashe na giciye 2.5 mm² Mai sarrafawa mai ƙarfi 0.25 … 4 mm² / 22 … 12 AWG Mai jagora mai ƙarfi; ƙarshen turawa...

    • WAGO 750-815/325-000 Mai Kula da MODBUS

      WAGO 750-815/325-000 Mai Kula da MODBUS

      Bayanan jiki Faɗin 50.5 mm / inci 1.988 Tsawo 100 mm / inci 3.937 Zurfin 71.1 mm / inci 2.799 Zurfin daga saman gefen layin dogo na DIN 63.9 mm / inci 2.516 Siffofi da aikace-aikace: Ikon da aka rarraba don inganta tallafi ga PLC ko PC Aikace-aikacen hadaddun Devide zuwa raka'a daban-daban da za a iya gwadawa Amsar kurakurai da za a iya shiryawa idan aka sami gazawar filin bas Sigina kafin aiwatarwa...