• kai_banner_01

Kayan aikin yankewa na Weidmuller SWIFTY 9006020000

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller SWIFTY 9006020000 shine kayan aikin yankewa don aikin hannu ɗaya

Lambar Kaya 9006020000


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Takardar bayanai

     

    Bayanan oda na gabaɗaya

    Sigar Kayan aiki na yanke don aikin hannu ɗaya
    Lambar Oda 9006020000
    Nau'i SWIFTY
    GTIN (EAN) 4032248257409
    Adadi Abubuwa 1

     

     

    Girma da nauyi

    Zurfi 18 mm
    Zurfin (inci) 0.709 inci
    Tsawo 40 mm
    Tsawo (inci) Inci 1.575
    Faɗi 40 mm
    Faɗi (inci) Inci 1.575
    Cikakken nauyi 17.2 g

     

     

    Bin Ka'idojin Kayayyakin Muhalli

    Matsayin Yarda da RoHS Ba a shafa ba
    IYA SVHC Jagora 7439-92-1
    SCIP cf06c250-ed1e-4a45-9c1b-c5c8cbf13bf0

     

     

    Bayanan fasaha

    Bayanin labarin Shigar da kayan yanka don Swifty Set
    Sigar Injini mai hannu ɗaya

    Weidmuller SWIFTY 9006020000 Kayayyaki masu alaƙa:

     

    Lambar Oda Nau'i
    9006060000 SET ɗin SWIFTY 
    9006020000 SWIFTY

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Mai Haɗa Hasken WAGO 294-4023

      Mai Haɗa Hasken WAGO 294-4023

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Makullan Haɗin 15 Jimlar adadin damar 3 Yawan nau'ikan haɗin 4 Aikin PE ba tare da tuntuɓar PE ba Haɗin 2 Nau'in haɗi 2 Fasaha ta Ciki 2 Fasaha ta haɗi 2 PUSH WIRE® Yawan wuraren haɗin 2 1 Nau'in kunnawa 2 Tura-ciki Mai sarrafa ƙarfi 2 0.5 … 2.5 mm² / 18 … 14 AWG Mai sarrafa madaidaiciya mai laushi; tare da ferrule mai rufi 2 0.5 … 1 mm² / 18 … 16 AWG Mai toshe madaidaiciya...

    • Sabar Na'urar Serial ta MOXA NPort 5610-16 ta Masana'antu ta Rackmount

      MOXA NPort 5610-16 Masana'antu Rackmount Serial ...

      Fasaloli da Fa'idodi Girman rackmount na yau da kullun 19-inch Tsarin adireshin IP mai sauƙi tare da kwamitin LCD (ban da samfuran zafin jiki mai faɗi) Saita ta Telnet, mai binciken yanar gizo, ko kayan aikin Windows Yanayin soket: uwar garken TCP, abokin ciniki na TCP, UDP SNMP MIB-II don gudanar da hanyar sadarwa Matsakaicin ƙarfin lantarki na duniya: 100 zuwa 240 VAC ko 88 zuwa 300 VDC Shahararrun kewayon ƙarancin ƙarfin lantarki: ±48 VDC (20 zuwa 72 VDC, -20 zuwa -72 VDC) ...

    • Phoenix Contact 2866802 QUINT-PS/3AC/24DC/40 - Na'urar samar da wutar lantarki

      Tuntuɓi Phoenix 2866802 QUINT-PS/3AC/24DC/40 - ...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2866802 Na'urar tattarawa 1 na'ura mai kwakwalwa Mafi ƙarancin adadin oda 1 na'ura mai kwakwalwa Maɓallin tallace-tallace CMPQ33 Maɓallin samfura CMPQ33 Shafin kundin shafi na 211 (C-4-2017) GTIN 4046356152877 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 3,005 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 2,954 g Lambar kuɗin kwastam 85044095 Ƙasar asali TH Bayanin samfur QUINT POWER ...

    • Phoenix Contact 2966210 PLC-RSC- 24DC/ 1/ACT - Module na Relay

      Phoenix Contact 2966210 PLC-RSC- 24DC/ 1/ACT - ...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2966210 Na'urar tattarawa 10 pc Mafi ƙarancin adadin oda 1 pc Maɓallin tallace-tallace 08 Maɓallin samfura CK621A Shafin kundin adireshi Shafi na 374 (C-5-2019) GTIN 4017918130671 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 39.585 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 35.5 g Lambar kuɗin kwastam 85364190 Ƙasar asali DE Bayanin samfur ...

    • Harting 09 99 000 0313,09 99 000 0363,09 99 000 0364 Direban Sukuri Mai Hexagonal

      Harting 09 99 000 0313, 09 99 000 0363, 09 99 0...

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...

    • Weidmuller TRZ 24VDC 1CO 1122880000 Module na Relay

      Weidmuller TRZ 24VDC 1CO 1122880000 Module na Relay

      Module ɗin jigilar jigilar kayayyaki na Weidmuller: Na'urorin jigilar kayayyaki na gaba-gaba a cikin tsarin toshe na ƙarshe na TERMSERIES da na'urorin jigilar kayayyaki masu ƙarfi sune ainihin na'urori masu zagaye-zagaye a cikin babban fayil ɗin jigilar kayayyaki na Klippon®. Na'urorin jigilar kayayyaki suna samuwa a cikin nau'ikan daban-daban kuma ana iya musanya su cikin sauri da sauƙi - sun dace da amfani a cikin tsarin na'urori masu motsi. Babban na'urar fitar da fitarwa mai haske kuma tana aiki azaman LED mai matsayi tare da mai riƙewa mai haɗawa don alamomi, maki...