• babban_banner_01

Weidmuller THM MULTIMARK 2599430000 Tsarin alama

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller THM MULTIMARK 2599430000 shine tsarin alama, Thermotransfer firinta, Canja wurin thermal, 300 DPI, MultiMark, Hannun da suka dace, Label reel


  • :
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Takardar bayanai

     

    Gabaɗaya oda bayanai

    Sigar Tsarin alama, Thermotransfer firinta, Canja wurin thermal, 300 DPI, MultiMark, Hannu masu dacewa, Lakabin reel
    Oda No. Farashin 2599430000
    Nau'in THM MULTIMARK
    GTIN (EAN) 4050118626377
    Qty 1 abubuwa

     

     

    Girma da nauyi

    Zurfin mm 253
    Zurfin (inci) 9.961 inci
    Tsayi mm 320
    Tsayi (inci) 12.598 inci
    Nisa mm 253
    Nisa (inci) 9.961 inci
    Cikakken nauyi 5,800 g

     

     

    Yarda da Kayan Muhalli

    Matsayin Yarda da RoHS Mai yarda da keɓancewa
    Keɓancewar RoHS (idan an zartar/sani) 6aI, 6bI, 6c, 7a, 7cI
    Farashin SVHC Farashin 7439-92-1
    SCIP 7d9d08e1-8ede-49b5-a637-5ea27a383bef

     

     

    Tsarin lakabi

    Kunshe cikin bayarwa THM MultiMark
    Manual
    RIBON MM 110/360 SW ribbon tawada
    Tawada ribbon core
    Buga abin nadi
    Abin nadi matsi
    Kebul na USB
    Main USB
    Yuro toshe
    Amurka toshe
    UK toshe
    Direban bugawa
    Software na M-Print® PRO
    RIBON MM-TB 25/360 SW tawada kintinkiri
    Interface Kebul na USB 2.0
    Ethernet
    Nau'in alamar MultiMark
    Tsuntsaye masu dacewa da hannayen riga
    Takaddun dunƙule
    Ƙwaƙwalwar ajiya (RAM) 256 MB
    Tsarin aiki Windows 7
    Windows 8
    Windows 8.1
    Windows 10
    Aiki tare da batura masu caji No
    Ƙaddamar bugawa, max. 300 DPI
    Hanyar bugawa Canja wurin thermal
    Gudun bugawa max. 150 mm/s
    Software M-Print® PRO
    Bukatun tsarin PC tare da tsarin aiki Windows 7, 8 ko 10
    Samar da wutar lantarki 100… 240 V AC

    Weidmuller Printers

     

    Waɗannan firintocin suna samar da kyakkyawan sakamako na bugu godiya ga fasahar canja wuri ta thermal. Kayayyaki daban-daban da tsarin bugu na abokantaka mai amfani a ƙarƙashin Windows suna haɓaka ƙoƙarin yin alama.

     

    Weidmuller THM MULTIMARK 2599430000 Samfura masu dangantaka

     

     

    Oda No Nau'in
    Farashin 259940000 THM MULTIMARK PLUS 
    Farashin 2931860000 THM MULTIMARK TWIN 
    Farashin 2599430000 THM MULTIMARK 

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Weidmuller WTL 6/1 STB 1016900000 Ma'auni na Cire Haɗin Mai Canjawa

      Weidmuller WTL 6/1 STB 1016900000 Aunawa Tra...

      Datasheet Gabaɗaya odar bayanan Sigar Ma'auni na cire haɗin wutan lantarki, Haɗin Screw, 41, 2 Order No. 1016900000 Nau'in WTL 6/1/STB GTIN (EAN) 4008190029715 Qty. 50 abubuwa Girma da nauyi Zurfin 47.5 mm Zurfin (inci) 1.87 inch Zurfin ciki har da DIN dogo 48.5 mm Tsawo 65 mm Tsawo (inci) 2.559 inch Nisa 7.9 mm Nisa (inci) 0.311 inch Net nauyi 23.

    • Phoenix Contact 2903145 TRIO-PS-2G/1AC/24DC/10/B+D - Naúrar samar da wutar lantarki

      Phoenix Contact 2903145 TRIO-PS-2G/1AC/24DC/10/...

      Bayanin Samfuran samar da wutar lantarki mai ƙima tare da mafi girman aiki QUINT POWER masu katse kewaye da maganadisu sabili da haka da sauri suna tafiya sau shida na yanzu, don zaɓi kuma don haka tsarin kariya mai tsada. Hakanan ana tabbatar da babban matakin samar da tsarin, godiya ga sa ido kan aikin rigakafin, yayin da yake ba da rahoton manyan jihohin aiki kafin kurakurai su faru. Amintaccen farawa na kaya masu nauyi ...

    • Phoenix Contact 2320911 QUINT-PS/1AC/24DC/10/CO - Samar da wutar lantarki, tare da rufin kariya

      Phoenix Contact 2320911 QUINT-PS/1AC/24DC/10/CO...

      Bayanin Samfuran samar da wutar lantarki mai ƙima tare da mafi girman aiki QUINT POWER masu katse kewaye da maganadisu sabili da haka da sauri suna tafiya sau shida na yanzu, don zaɓi kuma don haka tsarin kariya mai tsada. Hakanan ana tabbatar da babban matakin samar da tsarin, godiya ga sa ido kan aikin rigakafin, yayin da yake ba da rahoton manyan jihohin aiki kafin kurakurai su faru. Amintaccen farawa na kaya masu nauyi ...

    • WAGO 750-469 Analog Input Module

      WAGO 750-469 Analog Input Module

      Tsarin WAGO I/O 750/753 Mai Sarrafa Rarraba ɓangarori don aikace-aikace iri-iri: Tsarin I/O mai nisa na WAGO yana da nau'ikan I/O sama da 500, masu sarrafa shirye-shirye da na'urorin sadarwa don samar da buƙatun aiki da kai da duk motocin sadarwa da ake buƙata. Duk fasali. Fa'ida: Yana goyan bayan mafi yawan motocin bas ɗin sadarwa - masu jituwa tare da duk daidaitattun ka'idojin sadarwa na buɗe ido da ka'idodin ETHERNET Faɗin kewayon I/O modules ...

    • Harting 19 30 016 1251,19 30 016 1291,19 30 016 0252,19 30 016 0291,19 30 016 0292 Hannun Hood/Housing

      Harting 19 30 016 1251,19 30 016 1291,19 30 016...

      Fasahar HARTING tana haifar da ƙarin ƙima ga abokan ciniki. Fasaha ta HARTING suna aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING yana tsaye don tsarin aiki lafiyayye wanda masu haɗin kai masu hankali ke ƙarfafa, hanyoyin samar da ababen more rayuwa masu wayo da ƙwararrun tsarin cibiyar sadarwa. A cikin tsawon shekaru masu yawa na kusanci, haɗin gwiwar dogara da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararrun masana a duniya don haɗa t ...

    • Phoenix Contact 2967060 PLC-RSC-24DC/21-21 - Module Relay

      Phoenix Contact 2967060 PLC-RSC-24DC/21-21 - R...

      Lambar Kwanan Kasuwanci 2967060 Naúrar tattarawa 10 pc Mafi ƙarancin tsari 1 pc Maɓallin tallace-tallace 08 Maɓallin samfur CK621C Shafin kasida Shafi 366 (C-5-2019) GTIN 4017918156374 Nauyi kowane yanki (ciki har da shiryawa.4) G7 guda ɗaya 72.4 g lambar kuɗin kwastam 85364190 Ƙasar asalin DE bayanin Samfur Co ...