• kai_banner_01

Weidmuller UR20-4AI-RTD-DIAG 1315700000 Module I/O mai nisa

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller UR20-4AI-RTD-DIAG 1315700000 shine na'urar I/O ta nesa, IP20, siginar analog, Zafin jiki, RTD.


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Tsarin I/O na Weidmuller:

     

    Ga masana'antar 4.0 mai hangen nesa a nan gaba a ciki da wajen kabad ɗin lantarki, tsarin I/O mai sassauƙa na Weidmuller yana ba da atomatik a mafi kyawunsa.
    u-remote daga Weidmuller yana samar da ingantacciyar hanyar sadarwa tsakanin matakan sarrafawa da filin. Tsarin I/O yana burgewa da sauƙin sarrafawa, babban matakin sassauci da kuma yanayin aiki mai kyau da kuma kyakkyawan aiki.
    Tsarin I/O guda biyu UR20 da UR67 sun rufe dukkan sigina na gama gari da kuma ka'idojin filinbus/network a cikin fasahar sarrafa kansa.

    Modules na Zafin Weidmuller da kuma shigarwar potentiometer module:

     

    Akwai don TC da RTD; ƙudurin bit 16; danne 50/60 Hz

    Shigar da na'urori masu auna zafin jiki na thermocouple da juriya yana da matuƙar muhimmanci ga aikace-aikace iri-iri. Modules ɗin shigarwa na tashar 4 na Weidmüller sun dace da duk abubuwan thermocouple da na'urori masu auna zafin jiki na juriya. Tare da daidaiton 0.2% na ƙimar ƙarshe ta kewayon aunawa da ƙuduri na bit 16, ana gano karyewar kebul da ƙimar sama ko ƙasa da ƙimar iyaka ta hanyar binciken tashoshi na mutum ɗaya. Ƙarin fasaloli kamar su hana 50 Hz zuwa 60 Hz ta atomatik ko diyya ta waje da kuma ta hanyar sanyi ta ciki, kamar yadda ake samu tare da tsarin RTD, suna kammala aikin.

    Na'urorin lantarki na module suna samar da na'urori masu aunawa da aka haɗa da wutar lantarki daga hanyar shigar da wutar lantarki (UIN).

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar Na'urar I/O mai nisa, IP20, Siginar Analog, Zafin jiki, RTD
    Lambar Oda 1315700000
    Nau'i UR20-4AI-RTD-DIAG
    GTIN (EAN) 4050118118872
    Adadi Kwamfuta 1(s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 76 mm
    Zurfin (inci) inci 2.992
    Tsawo 120 mm
    Tsawo (inci) inci 4.724
    Faɗi 11.5 mm
    Faɗi (inci) 0.453 inci
    Girman hawa - tsayi 128 mm
    Cikakken nauyi 91 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    1315700000 UR20-4AI-RTD-DIAG
    2456540000 UR20-4AI-RTD-HP-DIAG
    2555940000 UR20-8AI-RTD-DIAG-2W
    1315710000 UR20-4AI-TC-DIAG
    2001670000 UR20-4AI-R-HS-16-DIAG

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • MOXA EDS-G205A-4PoE-1GSFP-T POE Masana'antu Ethernet Switch mai tashar jiragen ruwa 5

      MOXA EDS-G205A-4PoE-1GSFP-T POE Industri mai tashar jiragen ruwa 5...

      Siffofi da Fa'idodi Cikakken tashoshin Ethernet na Gigabit IEEE 802.3af/at, ƙa'idodin PoE+ Har zuwa fitarwa 36 W a kowace tashar PoE 12/24/48 shigarwar wutar lantarki mai yawa VDC Yana goyan bayan firam ɗin jumbo 9.6 KB Gano amfani da wutar lantarki mai hankali da rarrabuwa Kariyar PoE mai ƙarfi da gajeriyar hanya -40 zuwa 75°C kewayon zafin aiki (samfuran -T) Bayani dalla-dalla ...

    • Phoenix Contact 3246324 TB 4 I Ciyarwa Ta Tashar Tashar

      Phoenix Contact 3246324 TB 4 I Ciyarwa Ter-through...

      Ranar Kasuwanci Lambar Oda 3246324 Na'urar Marufi 50 na'ura Mafi ƙarancin Oda Adadin 50 na'ura Lambar Talla BEK211 Lambar maɓalli ta samfur BEK211 GTIN 4046356608404 Nauyin raka'a (gami da marufi) 7.653 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 7.5 g ƙasar asali CN KWANA TA FASAHAR FASAHAR Nau'in Samfura Tubalan tashar ciyarwa ta hanyar kewayon samfurin TB Yawan lambobi 1 Connectio...

    • Weidmuller DRE270024L 7760054273 Relay

      Weidmuller DRE270024L 7760054273 Relay

      Jerin Waƙoƙin Weidmuller D: Waƙoƙin masana'antu na duniya tare da inganci mai yawa. An ƙirƙiri waƙoƙin D-SERIES don amfani na duniya a aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu inda ake buƙatar ingantaccen aiki. Suna da ayyuka da yawa na ƙirƙira kuma suna samuwa a cikin adadi mai yawa na bambance-bambancen kuma a cikin ƙira iri-iri don aikace-aikacen da suka fi yawa. Godiya ga kayan hulɗa daban-daban (AgNi da AgSnO da sauransu), samfuran D-SERIES...

    • Weidmuller WTL 6/3 STB 1018600000 Toshewar Tashar Gwaji-Cire Haɗi

      Weidmuller WTL 6/3 STB 1018600000 Gwaji-kashe...

      Haruffan tashar Weidmuller W suna toshe haruffan amincewa da cancanta da yawa na ƙasa da na duniya bisa ga ƙa'idodi daban-daban na aikace-aikace sun sa jerin W ya zama mafita ta haɗin gwiwa ta duniya, musamman a cikin mawuyacin yanayi. Haɗin sukurori ya daɗe yana kasancewa wani abu na haɗin gwiwa da aka kafa don biyan buƙatun da suka dace dangane da aminci da aiki. Kuma jerin W ɗinmu har yanzu yana nan...

    • WAGO 750-523 Na'urar Buga Dijital

      WAGO 750-523 Na'urar Buga Dijital

      Bayanan jiki Faɗin 24 mm / 0.945 inci Tsayi 100 mm / 3.937 inci Zurfi 67.8 mm / 2.669 inci Zurfi daga saman gefen layin dogo na DIN 60.6 mm / 2.386 inci Tsarin WAGO I/O 750/753 Mai Kula da na'urori masu rarrabawa don aikace-aikace iri-iri: Tsarin WAGO na nesa yana da na'urori masu I/O sama da 500, masu sarrafawa masu shirye-shirye da na'urorin sadarwa don samar da atomatik...

    • Harting 09 14 017 3001 module ɗin maza mai tsauri

      Harting 09 14 017 3001 module ɗin maza mai tsauri

      Bayanin Samfura Gano Nau'in Modules Jerin Han-Modular® Nau'in moduleHan® DDD Module Girman moduleSigar Module ɗaya Hanyar Karewa Katsewar murfi JinsiNamiji Yawan lambobin sadarwa17 Cikakkun bayanaiDa fatan za a yi odar lambobin sadarwa daban. Halayen fasaha Mai gudanarwa sashe-sashe0.14 ... 2.5 mm² Matsakaicin halin yanzu‌ 10 A Matsakaicin ƙarfin lantarki160 V Matsakaicin ƙarfin lantarki2.5 kV Matsakaicin gurɓatawa3 Matsakaicin ƙarfin lantarki ac. zuwa UL250 V Ins...