• kai_banner_01

Weidmuller UR20-4AI-UI-12 1394390000 Module I/O mai nisa

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller UR20-4AI-UI-12 1394390000 shine na'urar I/O ta Nesa, IP20, tashar 4, siginar Analog, Shigarwa, Wutar Lantarki/Tsarin Wutar Lantarki, Bit 12.


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Tsarin I/O na Weidmuller:

     

    Ga masana'antar 4.0 mai hangen nesa a nan gaba a ciki da wajen kabad ɗin lantarki, tsarin I/O mai sassauƙa na Weidmuller yana ba da atomatik a mafi kyawunsa.
    u-remote daga Weidmuller yana samar da ingantacciyar hanyar sadarwa tsakanin matakan sarrafawa da filin. Tsarin I/O yana burgewa da sauƙin sarrafawa, babban matakin sassauci da kuma yanayin aiki mai kyau da kuma kyakkyawan aiki.
    Tsarin I/O guda biyu UR20 da UR67 sun rufe dukkan sigina na gama gari da kuma ka'idojin filinbus/network a cikin fasahar sarrafa kansa.

    Modules na shigarwar analog na Weidmuller:

     

    Ana iya daidaita shigarwar; har zuwa waya 3 + FE; daidaito 0.1% FSR
    Ana samun kayan shigar analog na tsarin u-remote a cikin nau'ikan daban-daban tare da ƙuduri daban-daban da mafita na wayoyi.
    Ana samun nau'ikan na'urori masu aunawa tare da ƙudurin bit 12 da 16, waɗanda ke rikodin har zuwa na'urori masu aunawa analog guda 4 tare da +/-10 V, +/-5 V, 0...10 V, 0...5 V, 2...10 V, 1...5 V, 0...20 mA ko 4...20 mA tare da matsakaicin daidaito. Kowace mahaɗin toshewa na iya haɗa na'urori masu aunawa tare da fasahar waya 2 ko 3. Za a iya saita sigogin kewayon aunawa daban-daban ga kowane tasha. Bugu da ƙari, kowane tasha yana da nasa LED na matsayin.
    Wani nau'i na musamman na na'urorin haɗin Weidmüller yana ba da damar aunawa na yanzu tare da ƙudurin bit 16 da matsakaicin daidaito ga na'urori masu auna firikwensin 8 a lokaci guda (0...20 mA ko 4...20 mA).
    Na'urorin lantarki na module suna samar da na'urori masu aunawa da aka haɗa da wutar lantarki daga hanyar shigar da wutar lantarki (UIN).

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar Na'urar I/O mai nisa, IP20, tashar 4, Siginar Analog, Shigarwa, Na yanzu/Tsarin Wutar Lantarki, Bit 12
    Lambar Oda 1394390000
    Nau'i UR20-4AI-UI-12
    GTIN (EAN) 4050118195200
    Adadi Kwamfuta 1(s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 76 mm
    Zurfin (inci) inci 2.992
    Tsawo 120 mm
    Tsawo (inci) inci 4.724
    Faɗi 11.5 mm
    Faɗi (inci) 0.453 inci
    Girman hawa - tsayi 128 mm
    Cikakken nauyi 87 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    1315620000 UR20-4AI-UI-16
    1315690000 UR20-4AI-UI-16-DIAG
    1506920000 UR20-4AI-UI-16-HD
    1506910000 UR20-4AI-UI-16-DIAG-HD
    1394390000 UR20-4AI-UI-12
    2705620000 UR20-2AI-UI-16
    2566090000 UR20-2AI-UI-16-DIAG
    2617520000 UR20-4AI-I-HART-16-DIAG
    1993880000 UR20-4AI-UI-DIF-16-DIAG
    2544660000 UR20-4AI-UI-DIF-32-DIAG
    2566960000 UR20-4AI-UI-ISO-16-DIAG
    1315650000 UR20-8AI-I-16-HD
    1315720000 UR20-8AI-I-16-DIAG-HD
    1315670000 UR20-8AI-I-PLC-INT

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Moxa EDS-408A-3M-SC Maɓallin Ethernet na Masana'antu

      Moxa EDS-408A-3M-SC Maɓallin Ethernet na Masana'antu

      Siffofi da Fa'idodi Turbo Zobe da Turbo Chain (lokacin murmurewa ƙasa da 20 ms @ 250 switches), da RSTP/STP don sake amfani da hanyar sadarwa IGMP Snooping, QoS, IEEE 802.1Q VLAN, da VLAN mai tushen tashar jiragen ruwa suna tallafawa Sauƙin gudanar da hanyar sadarwa ta hanyar mai binciken yanar gizo, CLI, Telnet/serial console, kayan aikin Windows, da ABC-01 PROFINET ko EtherNet/IP da aka kunna ta tsoho (samfuran PN ko EIP) Yana goyan bayan MXstudio don manajan hanyar sadarwa ta masana'antu mai sauƙi, mai gani...

    • WAGO 787-1671 Wutar Lantarki

      WAGO 787-1671 Wutar Lantarki

      Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO Ingancin wutar lantarki na WAGO koyaushe yana isar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala. Fa'idodin Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO a gare ku: Kayayyakin wutar lantarki na matakai ɗaya da uku don...

    • Tashar Ciyarwa ta Weidmuller A4C ​​1.5 1552690000

      Weidmuller A4C ​​1.5 1552690000 Lokacin ciyarwa...

      Jerin tashoshi na Weidmuller's A series terminal blocks connection spring with the technology PUSH IN (A-Series) Ajiye lokaci 1. Haɗa ƙafa yana sa buɗe terminal block ɗin ya zama mai sauƙi 2. An bambanta sosai tsakanin dukkan wuraren aiki 3. Sauƙin alama da wayoyi Tsarin adana sarari 1. Sirara ƙira yana ƙirƙirar sarari mai yawa a cikin panel 2. Yawan wayoyi masu yawa duk da ƙarancin sarari da ake buƙata akan layin tashar Tsaro...

    • WAGO 750-600 I/O Tsarin Ƙarshen Module

      WAGO 750-600 I/O Tsarin Ƙarshen Module

      Kwanan Watan Kasuwanci Bayanan haɗi Kayan haɗin jan ƙarfe Bayanan jiki Faɗin 12 mm / 0.472 inci Tsawo 100 mm / 3.937 inci Zurfin 69.8 mm / 2.748 inci Zurfin daga saman gefen layin DIN 62.6 mm / 2.465 inci Bayanan injiniya Nau'in hawa DIN-35 mai haɗawa Mai gyara Bayanan abu Launi launin toka mai haske Kayan gida Polycarbonate; polyamide 6.6 Nauyin wuta 0.992MJ Nauyi 32.2g C...

    • Module na Ethernet Mai Sauri na MOXA SFP-1FEMLC-T 1-tashar jiragen ruwa mai sauri

      Module na Ethernet Mai Sauri na MOXA SFP-1FEMLC-T 1-tashar jiragen ruwa mai sauri

      Gabatarwa Moda's ƙananan na'urorin fiber Ethernet masu haɗawa da na'urorin transceiver (SFP) na Moxa don Fast Ethernet suna ba da kariya a cikin kewayon nisan sadarwa mai yawa. Ana samun na'urorin SFP na SFP Series 1-port Fast Ethernet a matsayin kayan haɗi na zaɓi don nau'ikan maɓallan Moxa Ethernet masu yawa. Module na SFP tare da mahaɗin 1 100Base multi-mode, LC don watsawa 2/4 km, zafin aiki -40 zuwa 85°C. ...

    • Harting 09 33 000 6117 09 33 000 6217 Han Crimp Tuntuɓi

      Harting 09 33 000 6117 09 33 000 6217 Han Crimp...

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...