• babban_banner_01

Weidmuller UR20-8DO-P 1315240000 Module I/O mai nisa

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller UR20-8DO-P Farashin 1315240000 is Modul I/O mai nisa, IP20, Sigina na dijital, fitarwa, tashoshi 8.


  • :
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Weidmuller I/O Systems:

     

    Don masana'antu 4.0 masu dacewa da gaba a ciki da wajen majalisar lantarki, Weidmuller's m tsarin I/O mai nisa yana ba da aiki da kai a mafi kyau.
    u-remote daga Weidmuller yana samar da ingantaccen aiki mai inganci da inganci tsakanin matakan sarrafawa da filin. Tsarin I/O yana burgewa tare da sauƙin sarrafa shi, babban matakin sassauci da daidaitawa da kuma kyakkyawan aiki.
    Tsarukan I/O guda biyu UR20 da UR67 sun rufe duk sigina na gama gari da ka'idojin filin bas/cibiyar sadarwa a cikin fasaha ta atomatik.

    Weidmuller dijital fitarwa modules:

     

    Abubuwan fitarwa na dijital P- ko N-switching; gajeriyar hanya-hujja; har zuwa 3-waya + FE
    Ana samun samfuran fitarwa na dijital a cikin bambance-bambance masu zuwa: 4 DO, 8 DO tare da fasahar waya 2- da 3, 16 DO tare da ko ba tare da haɗin haɗin yanar gizo na PLC ba. Ana amfani da su musamman don haɗa kayan aikin da ba a san su ba. An tsara duk abubuwan da aka fitar don DC-13 actuators acc. TS EN 60947-5-1 da IEC 61131-2 ƙayyadaddun bayanai. Kamar yadda yake tare da na'urorin shigar da dijital, mitoci har zuwa 1 kHz suna yiwuwa. Kariyar abubuwan da aka fitar yana tabbatar da iyakar tsarin tsaro. Wannan ya ƙunshi sake kunnawa ta atomatik bayan gajeriyar kewayawa. Ledojin da ake iya gani a bayyane suna sigina matsayi na gabaɗayan module da matsayin kowane tashoshi.
    Baya ga daidaitattun aikace-aikace na samfuran kayan fitarwa na dijital, kewayon kuma ya haɗa da bambance-bambancen na musamman kamar tsarin 4RO-SSR don saurin sauya aikace-aikacen. An daidaita shi da ingantaccen fasaha na jihar, 0.5 A yana samuwa anan ga kowane fitarwa. Bugu da ƙari, akwai kuma 4RO-CO relay module don aikace-aikace masu ƙarfi. An sanye shi da lambobin CO guda huɗu, an inganta shi don ƙarfin wutar lantarki na 255 V UC kuma an tsara shi don sauyawa na yanzu na 5 A.
    Kayan lantarki na module yana ba da masu kunnawa da aka haɗa daga hanyar fitarwa na yanzu (UOUT).

    Gabaɗaya oda bayanai

     

    Sigar Modul I/O mai nisa, IP20, Sigina na dijital, fitarwa, tashoshi 8
    Oda No. Farashin 1315240000
    Nau'in UR20-8DO-P
    GTIN (EAN) 4050118118247
    Qty 1 pc(s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfin mm 76
    Zurfin (inci) 2.992 inci
    Tsayi 120 mm
    Tsayi (inci) 4.724 inci
    Nisa 11.5 mm
    Nisa (inci) 0.453 inci
    Girman hawa - tsayi mm 128
    Cikakken nauyi 87g ku

    Samfura masu alaƙa

     

    Oda No. Nau'in
    Farashin 1315220000 Saukewa: UR20-4DO-P
    Farashin 1315230000 UR20-4DO-P-2A
    Farashin 245725000 UR20-4DO-ISO-4A
    Farashin 1315240000 UR20-8DO-P
    Farashin 1315250000 UR20-16DO-P
    Farashin 1315270000 UR20-16DO-P-PLC-INT
    Farashin 1509830000 UR20-8DO-P-2W-HD
    Farashin 1394420000 UR20-4DO-PN-2A
    Farashin 1315410000 UR20-4DO-N
    Farashin 1315420000 UR20-4DO-N-2A
    Farashin 131543000 UR20-8DO-N
    Farashin 131544000 UR20-16DO-N
    Farashin 131545000 UR20-16DO-N-PLC-INT
    Farashin 131540000 UR20-4RO-SSR-255
    Farashin 131550000 UR20-4RO-CO-255

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Weidmuller ACT20P-CI-CO-ILP-S 7760054123 Siginar Mai Canjawa/keɓewa

      Weidmuller ACT20P-CI-CO-ILP-S 7760054123 Sigina...

      Weidmuller Analogue Signal Conditioning Series: Weidmuller yana saduwa da ƙalubalen ƙalubalen aiki da kai kuma yana ba da fayil ɗin samfur wanda aka keɓance da buƙatun sarrafa siginar firikwensin a cikin sarrafa siginar analog, ya haɗa da jerin ACT20C. Saukewa: ACT20X. Saukewa: ACT20P. Saukewa: ACT20M. MCZ. PicoPak .WAVE da dai sauransu Ana iya amfani da samfuran sarrafa siginar analog a duk duniya tare da sauran samfuran Weidmuller kuma a hade tsakanin kowane o ...

    • Weidmuller SAKR 0412160000 Gwajin cire haɗin haɗin gwiwa

      Weidmuller SAKR 0412160000 Ƙwararren Ƙwararrun Gwaji...

      Gabaɗaya Bayanan Bayani Gabaɗaya Tsarin oda Siffar Ƙarkiya mai Matsala, Ƙarƙashin Ƙarfe No. 1712311001 Nau'in KLBUE 4-13.5 SC GTIN (EAN) 4032248032358 Qty. 10 abubuwa Girma da ma'auni Zurfin 31.45 mm Zurfin (inci) 1.238 inch 22 mm Tsawo (inci) 0.866 inch Nisa 20.1 mm Nisa (inci) 0.791 inch Girman hawa - Nisa 18.9 mm Matsakaicin zafin jiki 17.3 g Zazzabi.

    • Harting 09 12 004 3051 09 12 004 3151 Han Crimp Termination Industrial Connector

      Harting 09 12 004 3051 09 12 004 3151 Han Crimp...

      Fasahar HARTING tana haifar da ƙarin ƙima ga abokan ciniki. Fasaha ta HARTING suna aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING yana tsaye ne don tsarin aiki lafiyayye wanda masu haɗin kai masu kaifin basira, hanyoyin samar da ababen more rayuwa masu wayo da nagartaccen tsarin hanyar sadarwa. A cikin tsawon shekaru masu yawa na kusanci, haɗin gwiwar dogara da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararrun masana a duniya don haɗa t ...

    • Hrating 09 20 010 0301 Han 10 A-agg-LB

      Hrating 09 20 010 0301 Han 10 A-agg-LB

      Bayanin Samfurin Ƙirar Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Han A® Nau'in kaho / Gidajen Han A® Nau'in Hood / Gidajen Gidan Gida Mai Girma Nau'in Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Girma 10 Nau'in Kulle Single kulle lever Han-Easy Lock ® Ee Filin aikace-aikace Standard Hoods / gidaje don aikace-aikacen masana'antu Halayen fasaha Ƙayyadadden yanayin zafi -40 °C ...

    • Weidmuller PRO BAS 120W 24V 5A 2838440000 Samar da Wuta

      Weidmuller PRO BAS 120W 24V 5A 2838440000 Powerarfi...

      Bayanin oda na gabaɗaya Shafin Samar da wutar lantarki, naúrar samar da wutar lantarki, 24V Order No. 2838440000 Nau'in PRO BAS 120W 24V 5A GTIN (EAN) 4064675444138 Qty. 1 abubuwa Girma da nauyi Zurfin 100 mm Zurfin (inci) 3.937 inch Tsayi 130 mm Tsawo (inci) 5.118 inch Nisa 40 mm Nisa (inci) 1.575 inch Nauyin Net 490 g ...

    • Weidmuller WQV 16N/2 1636560000 Tashoshi Mai Haɗin Haɗi

      Weidmuller WQV 16N/2 1636560000 Tashoshi Cross...

      Weidmuller WQV jerin tashar tashar Cross-connector Weidmüller yana ba da toshe-ciki da tsarin haɗin giciye don shinge-hannun tasha. Haɗin giciye na toshe yana da sauƙin sarrafawa da shigarwa cikin sauri. Wannan yana adana lokaci mai yawa yayin shigarwa idan aka kwatanta da hanyoyin da aka lalata. Wannan kuma yana tabbatar da cewa duk sanduna koyaushe suna tuntuɓar dogara. Daidaitawa da canza haɗin giciye A f...