• babban_banner_01

Weidmuller WFF 120 1028500000 Nau'in Bolt-type Screw Terminals

Takaitaccen Bayani:

Cikakken kewayon tashoshi na ingarma yana tabbatar da kafaffen haɗi don duk aikace-aikacen watsa wutar lantarki. Haɗin haɗin gwiwa sun bambanta daga 10 mm² zuwa 300mm². Ana haɗe masu haɗin haɗin zuwa fitilun da aka yi da zaren ta amfani da igiyoyin igiyoyi masu crimped kuma kowane haɗin yana da tsaro ta hanyar ƙarfafa kwaya hexagon. Za a iya amfani da tashoshi na ingarma tare da fil ɗin zaren daga M5 zuwa M16 bisa ga sashin giciye na waya.
Weidmuller WFF 120 shine nau'in dunƙule tashoshi, ciyarwa ta tashar tashar, rated giciye-seshe: 120 mm², threaded ingarma dangane, kai tsaye hawa, oda no.is 1028500000.


  • :
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Weidmuller W jerin tasha yana toshe haruffa

    Yarjejeniya da cancantar ƙasa da ƙasa da yawa bisa ga ƙa'idodin aikace-aikacen iri-iri suna sanya jerin W-saukin mafita na haɗin kai na duniya, musamman a cikin mawuyacin hali. Haɗin dunƙule ya daɗe an kafa shi ɓangaren haɗin kai don biyan madaidaicin buƙatun dangane da dogaro da aiki. Kuma W-Series ɗin mu har yanzu yana saita ƙa'idodi.

    Ko menene buƙatun ku na panel: tsarin haɗin mu na dunƙule tare dafasahar manne karkiya ta haƙƙin mallaka tana tabbatar da matuƙar amincin hulɗa. Kuna iya amfani da duka dunƙule-ciki da toshe-haɗin giciye don yuwuwar rarrabawa.

    Hakanan ana iya haɗa masu gudanarwa guda biyu na diamita ɗaya a wuri guda ɗaya daidai da UL1059. Haɗin dunƙule ya daɗe yana kasancewa tushen haɗin kai don biyan madaidaitan buƙatu cikin aminci da aiki. Kuma W-Series ɗin mu har yanzu yana saita ƙa'idodi.

    Weidmulle's W series tubalan tasha suna ajiye sarari,Ƙananan girman "W-Compact" yana adana sarari a cikin panel. Biyuana iya haɗa madugu don kowane wurin sadarwa.

    Gabaɗaya oda bayanai

     

    Sigar Nau'in dunƙule tashoshi na nau'in Bolt, Ciyar-ta tasha, Ƙirar giciye: 120 mm², Haɗin ingarma mai zare, Hauwa kai tsaye
    Oda No. Farashin 102850000
    Nau'in Farashin 120
    GTIN (EAN) 4008190004866
    Qty 5 pc(s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfin mm 72
    Zurfin (inci) 2.835 inci
    Zurfin ciki har da DIN dogo 80.5 mm
    Tsayi 132 mm
    Tsayi (inci) 5.197 inci
    Nisa 42 mm ku
    Nisa (inci) 1.654 inci
    Cikakken nauyi 246.662 g

    Samfura masu alaƙa

     

    Oda No. Nau'in
    1861640000 WF 10-8/2BZ GR
    1789790000 WF 10/2BZ
    Farashin 1028580000 WFF 120 BL
    Farashin 1049240000 Saukewa: NFF120
    Farashin 102950000 WFF 120/AH
    Farashin 185754000 WFF 120/M12/AH

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • WAGO 2273-202 Compact Splicing Connector

      WAGO 2273-202 Compact Splicing Connector

      Masu haɗin WAGO WAGO masu haɗin yanar gizo, sananne don sababbin hanyoyin haɗin yanar gizon su na lantarki, sun tsaya a matsayin shaida ga aikin injiniya mai mahimmanci a fagen haɗin lantarki. Tare da ƙaddamar da inganci da inganci, WAGO ya kafa kansa a matsayin jagorar duniya a cikin masana'antu. Masu haɗin WAGO suna da alaƙa da ƙirar su na zamani, suna ba da ingantaccen bayani da daidaitacce don kewayon aikace-aikacen…

    • Phoenix Tuntuɓi 3004524 UK 6 N - Ciyar-ta hanyar tashar tashar tashar

      Phoenix Tuntuɓi 3004524 UK 6 N - Ciyarwa ta hanyar t...

      Lambar Kwanan Kasuwanci 3004524 Nau'in tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin tsari mai yawa 50 pc Maɓallin samfur BE1211 GTIN 4017918090821 Nauyi kowane yanki (ciki har da shiryawa) 13.49 g Nauyi kowane yanki (ban da tattarawa) lambar ƙasa 13.06149 Lambar Abu CN 3004524 RANAR FASAHA Nau'in samfur Nau'in Ciyarwa-ta hanyar toshe tasha Iyalin Samfuran UK Lam...

    • WAGO 280-101 2-shugaban Tashar Tasha

      WAGO 280-101 2-shugaban Tashar Tasha

      Bayanan Haɗin Kwanan wata Maƙallan Haɗin 2 Jimlar yawan ma'auni 1 Adadin matakan 1 Bayanan jiki Nisa 5 mm / 0.197 inci Tsawo 42.5 mm / 1.673 inci Zurfin daga babba-gefen DIN-rail 30.5 mm / 1.201 inci Wago Terminal, kuma aka sani da Wago Terminals, Wago Terminal

    • WAGO 750-405 shigarwar dijital

      WAGO 750-405 shigarwar dijital

      Bayanan Jiki Nisa 12 mm / 0.472 inci Tsayi 100 mm / 3.937 inci Zurfin 69.8 mm / 2.748 inci Zurfin daga babba-gefen DIN-rail 62.6 mm / 2.465 inci WAGO I/O Tsarin 750/753 mai sarrafawa na WAGO I/O System 750/753 Mai sarrafa IGO iri-iri tsarin yana da fiye da 500 I / O kayayyaki, masu sarrafa shirye-shirye da na'urorin sadarwa zuwa p ...

    • MOXA EDS-305-M-ST 5-tashar jiragen ruwa mara sarrafa Ethernet sauya

      MOXA EDS-305-M-ST 5-tashar jiragen ruwa mara sarrafa Ethernet sauya

      Gabatarwa Maɓallan EDS-305 Ethernet suna ba da mafita na tattalin arziki don haɗin haɗin Ethernet na masana'antu. Waɗannan na'urori masu tashar jiragen ruwa 5 suna zuwa tare da ginanniyar aikin faɗakarwa ta hanyar faɗakarwa injiniyoyin cibiyar sadarwa lokacin da gazawar wutar lantarki ko tashewar tashar jiragen ruwa ta faru. Bugu da ƙari, an ƙera maɓallan don yanayin masana'antu masu tsauri, kamar wurare masu haɗari da Class 1 Div. 2 da ATEX Zone 2 ma'auni. Maɓallai...

    • Weidmuller WPD 501 2X25/2X16 5XGY 1561750000 Tashar Tashar Rarraba

      Weidmuller WPD 501 2X25/2X16 5XGY 1561750000 Di...

      Weidmuller W jerin tasha yana toshe haruffa ɗimbin yarda na ƙasa da ƙasa da cancanta da cancanta daidai da ƙa'idodin aikace-aikace iri-iri suna sanya jerin W-saukin hanyar haɗin kai na duniya, musamman a cikin yanayi mai tsauri. Haɗin dunƙule ya daɗe yana kasancewa tushen haɗin kai don biyan madaidaitan buƙatu cikin aminci da aiki. Kuma W-Series ɗin mu har yanzu yana saita ...