• kai_banner_01

Tashar Duniya ta Weidmuller WPE 4/ZZ 1905130000 PE

Takaitaccen Bayani:

Ciyar da kariya ta hanyar toshewar tashar wutar lantarki ce mai amfani da wutar lantarki don dalilai na aminci kuma ana amfani da ita a aikace-aikace da yawa. Don kafa haɗin lantarki da na inji tsakanin masu amfani da jan ƙarfe da farantin tallafi na hawa, ana amfani da tubalan tashar PE. Suna da wuraren tuntuɓar guda ɗaya ko fiye don haɗawa da/ko raba masu amfani da ƙasa masu kariya. Weidmuller WPE 4/ZZ tashar PE ce, haɗin sukurori, 4 mm², 480 A (4 mm²), kore/rawaya, lambar oda ita ce 1905130000.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Halayen tashar jerin Weidmuller W

Dole ne a tabbatar da aminci da samuwar masana'antu a kowane lokaci. Tsare-tsare da kuma shigar da ayyukan tsaro a hankali suna taka muhimmiyar rawa. Don kare ma'aikata, muna ba da nau'ikan tubalan tashar PE iri-iri a cikin fasahohin haɗi daban-daban. Tare da nau'ikan haɗin garkuwar KLBU iri-iri, zaku iya samun hulɗar garkuwa mai sassauƙa da daidaitawa da kanta da kuma tabbatar da cewa babu kurakurai a cikin aikin injin.

Kariya da Gina Ƙasa, Na'urorinmu na kariya na duniya da na kariya waɗanda ke ɗauke da fasahohin haɗi daban-daban suna ba ku damar kare mutane da kayan aiki yadda ya kamata daga tsangwama, kamar filayen lantarki ko maganadisu. Cikakken kewayon kayan haɗi yana kewaye da kewayonmu.

Weidmuller yana bayar da farar tashoshi na PE daga dangin samfurin "A-, W- da Z" don tsarin da ya kamata a yi ko kuma dole ne a yi wannan bambanci. Launin waɗannan tashoshi a bayyane yake cewa da'irori daban-daban an yi su ne kawai don samar da kariya ta aiki ga tsarin lantarki da aka haɗa.

Bayanan oda na gabaɗaya

Sigar Tashar PE, Haɗin sukurori, 4 mm², 480 A (4 mm²), Kore/rawaya
Lambar Oda 1905130000
Nau'i WPE 4/ZZ
GTIN (EAN) 4032248523382
Adadi Kwamfuta 50 (s).

Girma da nauyi

Zurfi 53 mm
Zurfin (inci) Inci 2.087
Zurfi har da layin dogo na DIN 53 mm
Tsawo 70 mm
Tsawo (inci) inci 2.756
Faɗi 6.1 mm
Faɗi (inci) 0.24 inci
Cikakken nauyi 18.177 g

Kayayyaki masu alaƙa

Lambar Oda: 1010100000 Nau'i: WPE 4
Lambar Oda: 1905120000 Nau'i: WPE 4/ZR

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • WAGO 787-2802 Wutar Lantarki

      WAGO 787-2802 Wutar Lantarki

      Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO Ingancin wutar lantarki na WAGO koyaushe yana isar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala. Fa'idodin Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO a gare ku: Kayayyakin wutar lantarki na matakai ɗaya da uku don...

    • Weidmuller PRO TOP1 120W 24V 5A 2466870000 Wutar Lantarki ta Yanayin Canjawa

      Weidmuller PRO TOP1 120W 24V 5A 2466870000 Swit...

      Bayanan oda na gabaɗaya Sigar Samar da wutar lantarki, na'urar samar da wutar lantarki ta yanayin sauyawa, 24 V Lambar Oda. 2466870000 Nau'in PRO TOP1 120W 24V 5A GTIN (EAN) 4050118481457 Yawa. Nau'i 1(s). Girma da nauyi Zurfin 125 mm Zurfin (inci) inci 4.921 Tsawo 130 mm Tsawo (inci) inci 5.118 Faɗi 35 mm Faɗi (inci) inci 1.378 Nauyin daidaitacce 850 g ...

    • Weidmuller SLICER NO 27 9918080000 Mai ɗaurewa

      Weidmuller SLICER NO 27 9918080000 Sheathing St...

      Weidmuller SLICER NO 27 9918080000 Sheathing Stripper • Cire rufin dukkan kebul na zagaye na yau da kullun daga 4 zuwa 37 mm² • Sukurin da aka yi wa ado a ƙarshen maƙallin don saita zurfin yankewa (saita zurfin yankewa yana hana lalacewa ga mai yanke kebul na ciki don duk kebul na zagaye na yau da kullun, 4-37 mm² Cire rufin mai sauƙi, sauri da daidaito na duk...

    • Weidmuller SDI 2CO F ECO 7760056349 D-SERIES DRI Relay Socket

      Weidmuller SDI 2CO F ECO 7760056349 D-SERIES DR...

      Jerin Waƙoƙin Weidmuller D: Waƙoƙin masana'antu na duniya tare da inganci mai yawa. An ƙirƙiri waƙoƙin D-SERIES don amfani na duniya a aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu inda ake buƙatar ingantaccen aiki. Suna da ayyuka da yawa na ƙirƙira kuma suna samuwa a cikin adadi mai yawa na bambance-bambancen kuma a cikin ƙira iri-iri don aikace-aikacen da suka fi yawa. Godiya ga kayan hulɗa daban-daban (AgNi da AgSnO da sauransu), samfuran D-SERIES...

    • Harting 09 37 010 0301 Han Hood/Gidaje

      Harting 09 37 010 0301 Han Hood/Gidaje

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...

    • Mai Haɗa Hasken WAGO 294-4014

      Mai Haɗa Hasken WAGO 294-4014

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Makullan Haɗin 20 Jimlar adadin damar 4 Yawan nau'ikan haɗin 4 Aikin PE ba tare da tuntuɓar PE ba Haɗin 2 Nau'in haɗi 2 Fasaha ta Ciki 2 Fasahar haɗi 2 PUSH WIRE® Yawan wuraren haɗin 2 1 Nau'in kunnawa 2 Tura-ciki Mai sarrafa ƙarfi 2 0.5 … 2.5 mm² / 18 … 14 AWG Mai sarrafa madaidaiciya mai laushi; tare da ferrule mai rufi 2 0.5 … 1 mm² / 18 … 16 AWG Mai toshe madaidaiciya...