• kai_banner_01

Tashar Duniya ta Weidmuller WPE 95N/120N 1846030000 Tashar Duniya ta PE

Takaitaccen Bayani:

Ciyar da kariya ta hanyar toshewar ƙarshe ita ce na'urar lantarki don dalilai na aminci kuma ana amfani da ita a aikace-aikace da yawa. Don kafa haɗin lantarki da na inji tsakanin na'urorin jan ƙarfe da farantin tallafi na hawa, ana amfani da tubalan tashar PE. Suna da wuraren tuntuɓar guda ɗaya ko fiye don haɗawa da/ko raba masu sarrafa ƙasa masu kariya. Weidmuller WPE 95N/120N ita ce tashar PE, haɗin sukurori, 95 mm², 11400 A (95 mm²), kore/rawaya, lambar oda ita ce 1846030000.


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Tashar tashar Weidmuller Earth tana toshe haruffan

    Dole ne a tabbatar da aminci da samuwar masana'antu a kowane lokaci. Tsare-tsare da kuma shigar da ayyukan tsaro a hankali suna taka muhimmiyar rawa. Don kare ma'aikata, muna ba da nau'ikan tubalan tashar PE iri-iri a cikin fasahohin haɗi daban-daban. Tare da nau'ikan haɗin garkuwar KLBU iri-iri, zaku iya samun hulɗar garkuwa mai sassauƙa da daidaitawa da kanta da kuma tabbatar da cewa babu kurakurai a cikin aikin injin.

    Kariya da Gina Ƙasa, Na'urorinmu na kariya na duniya da na kariya waɗanda ke ɗauke da fasahohin haɗi daban-daban suna ba ku damar kare mutane da kayan aiki yadda ya kamata daga tsangwama, kamar filayen lantarki ko maganadisu. Cikakken kewayon kayan haɗi yana kewaye da kewayonmu.

    Weidmuller yana bayar da farar tashoshi na PE daga dangin samfurin "A-, W- da Z" don tsarin da ya kamata a yi ko kuma dole ne a yi wannan bambanci. Launin waɗannan tashoshi a bayyane yake cewa da'irori daban-daban an yi su ne kawai don samar da kariya ta aiki ga tsarin lantarki da aka haɗa.

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar Tashar PE, Haɗin sukurori, 95 mm², 11400 A (95 mm²), Kore/rawaya
    Lambar Oda 1846030000
    Nau'i WPE 95N/120N
    GTIN (EAN) 4032248394531
    Adadi Kwamfuta 5(s)

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 90 mm
    Zurfin (inci) inci 3.543
    Zurfi har da layin dogo na DIN 91 mm
    Tsawo 91 mm
    Tsawo (inci) inci 3.583
    Faɗi 27 mm
    Faɗi (inci) Inci 1.063
    Cikakken nauyi 331 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Babu samfura a cikin wannan rukunin.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Tuntuɓi Phoenix PT 1,5/S-TWIN 3208155 Toshewar tashar ciyarwa

      Tuntuɓi Phoenix PT 1,5/S-TWIN 3208155

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 3208155 Na'urar tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin adadin oda 50 pc Maɓallin samfur BE2212 GTIN 4046356564342 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 4.38 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 4 g Lambar kuɗin kwastam 85369010 Ƙasar asali DE RANAR FASAHA Nau'in samfurin toshe tashar mai sarrafawa da yawa Iyalin samfurin PT Yankin aikace-aikacen...

    • SIEMENS 6ES7132-6BH01-0BA0 SIMATIC ET 200SP Module na Fitar da Dijital

      SIEMENS 6ES7132-6BH01-0BA0 SIMATIC ET 200SP Dig...

      SIEMENS 6ES7132-6BH01-0BA0 Lambar Labarin Samfura (Lambar Fuskantar Kasuwa) 6ES7132-6BH01-0BA0 Bayanin Samfura SIMATIC ET 200SP, Tsarin fitarwa na dijital, DQ 16x 24V DC/0,5A Standard, Fitowar Tushe (PNP, Canzawa-P) Na'urar tattarawa: yanki 1, ya dace da nau'in BU-type A0, Lambar Launi CC00, fitowar ƙimar maye gurbin, ganewar module don: gajeriyar da'ira zuwa L+ da ƙasa, karyewar waya, ƙarfin lantarki na wadata Iyalin Samfura Kayan aikin dijital Kayan aikin fitarwa na dijital Rayuwar Samfura...

    • Weidmuller WQV 10/3 1054960000 Tashoshi Masu haɗin giciye

      Weidmuller WQV 10/3 1054960000 Tashoshin Cross-...

      Tashar jerin Weidmuller WQV Mai haɗin giciye Weidmüller yana ba da tsarin haɗin giciye mai haɗawa da skirche don toshewar tashoshin haɗin sukurori. Haɗin giciye mai haɗawa yana da sauƙin sarrafawa da shigarwa cikin sauri. Wannan yana adana lokaci mai yawa yayin shigarwa idan aka kwatanta da mafita masu skirche. Wannan kuma yana tabbatar da cewa duk sandunan koyaushe suna haɗuwa da aminci. Haɗawa da canza haɗin giciye F...

    • Weidmuller WQV 2.5/9 1054360000 Tashoshi Masu haɗin giciye

      Weidmuller WQV 2.5/9 1054360000 Tashoshi Masu Layi...

      Tashar jerin Weidmuller WQV Mai haɗin giciye Weidmüller yana ba da tsarin haɗin giciye mai haɗawa da skirche don toshewar tashoshin haɗin sukurori. Haɗin giciye mai haɗawa yana da sauƙin sarrafawa da shigarwa cikin sauri. Wannan yana adana lokaci mai yawa yayin shigarwa idan aka kwatanta da mafita masu skirche. Wannan kuma yana tabbatar da cewa duk sandunan koyaushe suna haɗuwa da aminci. Haɗawa da canza haɗin giciye F...

    • Harting 09 30 024 0307 Han Hood/Gidaje

      Harting 09 30 024 0307 Han Hood/Gidaje

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...

    • MOXA EDS-518A Gigabit Sarrafa Maɓallin Ethernet na Masana'antu

      MOXA EDS-518A Gigabit Sarrafa Masana'antu Ethern...

      Fasaloli da Fa'idodi 2 Gigabit da tashoshin Ethernet masu sauri guda 16 don jan ƙarfe da fiber Turbo Zobe da Turbo Chain (lokacin dawowa ƙasa da 20 ms @ maɓallan 250), RSTP/STP, da MSTP don sake amfani da hanyar sadarwa TACACS+, SNMPv3, IEEE 802.1X, HTTPS, da SSH don haɓaka tsaron hanyar sadarwa Sauƙin sarrafa hanyar sadarwa ta hanyar mai binciken yanar gizo, CLI, Telnet/serial console, Windows utility, da ABC-01 ...