• kai_banner_01

Weidmuller WQV 10/2 1053760000 Tashoshi Masu haɗin giciye

Takaitaccen Bayani:

Haɗin giciye masu sukurori suna da sauƙin hawa kuma de mount. Godiya ga babban saman taɓawa, har ma da tsayi Ana iya watsa wutar lantarki tare da mafi girman hulɗa aminci.

Weidmuller WQV 10/2shineW-Series, haɗin giciye, don tashoshin,oda ba.is 1053760000.

 


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Tashar jerin Weidmuller WQV mai haɗin giciye

    Weidmüller yana ba da tsarin haɗin haɗin da aka haɗa da kuma wanda aka yi da skul don haɗin sukurori.

    Tubalan tashoshi. Haɗin haɗin da aka haɗa ta hanyar plug-in yana da sauƙin sarrafawa da shigarwa cikin sauri.

    Wannan yana adana lokaci mai yawa yayin shigarwa idan aka kwatanta da mafita masu kauri. Wannan kuma yana tabbatar da cewa duk sandunan suna hulɗa da juna cikin aminci.

    Haɗawa da canza haɗin giciye

    Daidaitawa da canza haɗin giciye aiki ne mai sauri kuma mara matsala:

    – Saka haɗin giciye a cikin tashar haɗin giciye a cikin tashar... sannan ka danna shi gaba ɗaya a gida. (Haɗin giciye bazai fito daga tashar ba.) Cire haɗin giciye ta hanyar fitar da shi da sukudireba.

    Rage haɗin gwiwa

    Ana iya rage tsawon haɗin giciye ta amfani da kayan aikin yankewa mai dacewa, Duk da haka, dole ne a riƙe abubuwa uku na hulɗa koyaushe.

    Kawar da abubuwan hulɗa

    Idan ɗaya ko fiye (matsakaicin kashi 60% saboda dalilai na kwanciyar hankali da hauhawar zafin jiki) na abubuwan da ke hulɗa sun karye daga haɗin giciye, ana iya kauce wa tashoshi don dacewa da aikace-aikacen.

    Gargaɗi:

    Bai kamata abubuwan da ke hulɗa su zama nakasassu ba!

    Lura:Ta hanyar amfani da ZQV da aka yanke da hannu da haɗin gwiwa tare da gefuna marasa komai (> sanduna 10) ƙarfin lantarki yana raguwa zuwa 25 V.

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar W-Series, Haɗin giciye, Ga tashoshi, Adadin sanduna: 2
    Lambar Oda 1052560000
    Nau'i WQV 10/2
    GTIN (EAN) 4008190154943
    Adadi Kwamfuta 50 (s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 18 mm
    Zurfin (inci) 0.709 inci
    Tsawo 16.9 mm
    Tsawo (inci) 0.665 inci
    Faɗi 7.55 mm
    Faɗi (inci) 0.297 inci
    Cikakken nauyi 3.6 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    1052560000 WQV 10/2
    1052460000 WQV 10/10
    1054960000 WQV 10/3
    1055060000 WQV 10/4
    2091130000 WQV 10/5
    2226500000 WQV 10/6

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • MOXA ioLogik R1240 Mai Kula da Duniya I/O

      MOXA ioLogik R1240 Mai Kula da Duniya I/O

      Gabatarwa Na'urorin I/O na nesa na ioLogik R1200 Series RS-485 sun dace don kafa tsarin I/O mai sauƙin sarrafawa, mai araha, kuma mai sauƙin kulawa. Kayayyakin I/O na serial na nesa suna ba injiniyoyin tsari fa'idar wayoyi masu sauƙi, domin suna buƙatar wayoyi biyu kawai don sadarwa da mai sarrafawa da sauran na'urorin RS-485 yayin da suke ɗaukar yarjejeniyar sadarwa ta EIA/TIA RS-485 don watsawa da karɓar d...

    • Weidmuller STRIPPER Round TOP 9918050000 Sheathing Stripper

      Zagaye na Weidmuller STRIPPER TAFIYA 9918050000 Sheath...

      Weidmuller STRIPPER Round TOP 9918050000 Sheathing Stripper • Don cire kebul cikin sauri da daidaito don wurare masu danshi daga diamita 8 - 13 mm, misali kebul na NYM, 3 x 1.5 mm² zuwa 5 x 2.5 mm² • Babu buƙatar saita zurfin yankewa • Ya dace da aiki a cikin akwatunan mahaɗa da rarrabawa Weidmuller Cire rufin Weidmuller ƙwararre ne wajen cire wayoyi da kebul. Samfurin...

    • Weidmuller CST 9003050000 Masu yanke sheathing

      Weidmuller CST 9003050000 Masu yanke sheathing

      Bayanan oda na gabaɗaya Kayan aiki na Sigar, Masu yanke sutura Lambar oda 9030500000 Nau'i CST GTIN (EAN) 4008190062293 Yawa. Nau'i 1(s). Girma da nauyi Zurfin 26 mm Zurfin (inci) inci 1.024 Tsawo 45 mm Tsawo (inci) inci 1.772 Faɗi 100 mm Faɗi (inci) inci 3.937 Nauyin daidai 64.25 g Tsagewa t...

    • Tashar cire haɗin Weidmuller ADT 4 2C 2429850000

      Weidmuller ADT 4 2C 2429850000 Cire haɗin gwaji ...

      Jerin tashoshi na Weidmuller's A series terminal blocks connection spring with the technology PUSH IN (A-Series) Ajiye lokaci 1. Haɗa ƙafa yana sa buɗe terminal block ɗin ya zama mai sauƙi 2. An bambanta sosai tsakanin dukkan wuraren aiki 3. Sauƙin alama da wayoyi Tsarin adana sarari 1. Sirara ƙira yana ƙirƙirar sarari mai yawa a cikin panel 2. Yawan wayoyi masu yawa duk da ƙarancin sarari da ake buƙata akan layin tashar Tsaro...

    • Mai Canza Cibiyar Serial ta MOXA UPort 1250 USB zuwa tashar jiragen ruwa 2 RS-232/422/485

      MOXA UPort 1250 USB Zuwa tashar jiragen ruwa biyu RS-232/422/485 Se...

      Siffofi da Fa'idodi Babban Saurin USB 2.0 don har zuwa 480 Mbps Yawan watsa bayanai na USB 921.6 kbps matsakaicin baudrate don watsa bayanai cikin sauri Direbobin COM da TTY na Windows, Linux, da macOS Mini-DB9-female-to-terminal-block don sauƙin wayoyi LEDs don nuna aikin USB da TxD/RxD Kariyar keɓewa 2 kV (don samfuran "V') Bayani dalla-dalla ...

    • Phoenix Contact 2320908 QUINT-PS/1AC/24DC/ 5/CO - Wutar lantarki, tare da rufin kariya

      Tuntuɓi Phoenix 2320908 QUINT-PS/1AC/24DC/ 5/CO...

      Bayanin Samfurin Kayayyakin wutar lantarki na QUINT POWER tare da mafi girman aiki. Masu katse wutar lantarki na QUINT POWER suna aiki ta hanyar maganadisu don haka suna tafiya da sauri sau shida a cikin na yau da kullun, don zaɓin tsarin kuma don haka yana da araha. Ana kuma tabbatar da babban matakin samuwar tsarin, godiya ga sa ido kan ayyukan rigakafi, kamar yadda yake ba da rahoton yanayin aiki mai mahimmanci kafin kurakurai su faru. Fara aiki mai aminci na manyan kaya ...