• kai_banner_01

Weidmuller WQV 16/10 1053360000 Tashoshi Masu haɗin giciye

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller WQV 16/10shineW-Series, haɗin giciye, don tashoshin,oda ba.is 1053360000.


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Tashar jerin Weidmuller WQV mai haɗin giciye

    Weidmüller yana ba da tsarin haɗin haɗin da aka haɗa da kuma wanda aka yi da skul don haɗin sukurori.

    Tubalan tashoshi. Haɗin haɗin da aka haɗa ta hanyar plug-in yana da sauƙin sarrafawa da shigarwa cikin sauri.

    Wannan yana adana lokaci mai yawa yayin shigarwa idan aka kwatanta da mafita masu kauri. Wannan kuma yana tabbatar da cewa duk sandunan suna hulɗa da juna cikin aminci.

    Haɗawa da canza haɗin giciye

    Daidaitawa da canza haɗin giciye aiki ne mai sauri kuma mara matsala:

    – Saka haɗin giciye a cikin tashar haɗin giciye a cikin tashar... sannan ka danna shi gaba ɗaya a gida. (Haɗin giciye bazai fito daga tashar ba.) Cire haɗin giciye ta hanyar fitar da shi da sukudireba.

    Rage haɗin gwiwa

    Ana iya rage tsawon haɗin giciye ta amfani da kayan aikin yankewa mai dacewa, Duk da haka, dole ne a riƙe abubuwa uku na hulɗa koyaushe.

    Kawar da abubuwan hulɗa

    Idan ɗaya ko fiye (matsakaicin kashi 60% saboda dalilai na kwanciyar hankali da hauhawar zafin jiki) na abubuwan da ke hulɗa sun karye daga haɗin giciye, ana iya kauce wa tashoshi don dacewa da aikace-aikacen.

    Gargaɗi:

    Bai kamata abubuwan da ke hulɗa su zama nakasassu ba!

    Lura:Ta hanyar amfani da ZQV da aka yanke da hannu da haɗin gwiwa tare da gefuna marasa komai (> sanduna 10) ƙarfin lantarki yana raguwa zuwa 25 V.

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar W-Series, Haɗin giciye, Ga tashoshi, Adadin sanduna: 10
    Lambar Oda 1053360000
    Nau'i WQV 16/10
    GTIN (EAN) 4008190010836
    Adadi Kwamfuta 10 (10).

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 27 mm
    Zurfin (inci) Inci 1.063
    Tsawo 116.6 mm
    Tsawo (inci) 4.591 inci
    Faɗi 10.4 mm
    Faɗi (inci) 0.409 inci
    Cikakken nauyi 37.8 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    1053360000 WQV 16/10
    1055160000 WQV 16/3
    1055260000 WQV 16/4
    1053260000 WQV 16/2
    1636560000 WQV 16N/2
    1687640000 WQV 16N/2 BL
    1636570000 WQV 16N/3
    1636580000 WQV 16N/4

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • MOXA MGate MB3660-16-2AC Modbus TCP Gateway

      MOXA MGate MB3660-16-2AC Modbus TCP Gateway

      Siffofi da Fa'idodi Yana Taimakawa Hanyar Na'urar Mota don Sauƙin Sauƙi Yana Taimakawa hanyar ta tashar TCP ko adireshin IP don sauƙin aikawa Mai Sauƙi Koyo Mai Sauƙi don inganta aikin tsarin Yana Taimakawa yanayin wakili don babban aiki ta hanyar zaɓen aiki da layi ɗaya na na'urori masu serial Yana Taimakawa sadarwa ta Modbus serial master zuwa Modbus serial bawa 2 Tashoshin Ethernet tare da adireshin IP ɗaya ko adireshin IP biyu...

    • Weidmuller DRM570024L AU 7760056187 Relay

      Weidmuller DRM570024L AU 7760056187 Relay

      Jerin Waƙoƙin Weidmuller D: Waƙoƙin masana'antu na duniya tare da inganci mai yawa. An ƙirƙiri waƙoƙin D-SERIES don amfani na duniya a aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu inda ake buƙatar ingantaccen aiki. Suna da ayyuka da yawa na ƙirƙira kuma suna samuwa a cikin adadi mai yawa na bambance-bambancen kuma a cikin ƙira iri-iri don aikace-aikacen da suka fi yawa. Godiya ga kayan hulɗa daban-daban (AgNi da AgSnO da sauransu), samfuran D-SERIES...

    • Harting 09 99 000 0377 Kayan aikin yin kumfa da hannu

      Harting 09 99 000 0377 Kayan aikin yin kumfa da hannu

      Bayanin Samfura Gano Nau'in Kayan Aiki Kayan aiki na hannu Bayanin kayan aikiHan® C: 4 ... 10 mm² Nau'in drive Ana iya sarrafa shi da hannu Sigar Die set HARTING W Crimp Umarnin motsi Daidaitacce Filin aikace-aikacen da aka ba da shawarar don layukan samarwa har zuwa ayyukan crimping 1,000 a kowace shekara Abun cikin fakitin ciki har da mai ganowa Halayen fasaha Mai gudanarwa cross-section4 ... 10 mm² Kekuna tsaftacewa / dubawa...

    • WAGO 2787-2448 Wutar Lantarki

      WAGO 2787-2448 Wutar Lantarki

      Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO Ingancin wutar lantarki na WAGO koyaushe yana isar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala. Fa'idodin Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO a gare ku: Kayayyakin wutar lantarki na matakai ɗaya da uku don...

    • MOXA EDS-2005-ELP Mai Sauyawa na Ethernet wanda ba a sarrafa shi ba, mai tashar jiragen ruwa 5.

      MOXA EDS-2005-ELP shigarwar tashar jiragen ruwa 5-matakin shiga ba tare da sarrafawa ba ...

      Siffofi da Fa'idodi 10/100BaseT(X) (mai haɗawa da RJ45) Ƙaramin girma don sauƙin shigarwa QoS yana tallafawa don sarrafa mahimman bayanai a cikin cunkoson ababen hawa masu yawa na gidan filastik mai ƙimar IP40 Ya dace da PROFINET Conformance Class A Bayani Halayen Jiki Girma 19 x 81 x 65 mm (0.74 x 3.19 x 2.56 in) Shigarwa DIN-dogo hawa bango mo...

    • SIEMENS 6ES7193-6BP00-0BA0 SIMATIC ET 200SP BaseUnit

      SIEMENS 6ES7193-6BP00-0BA0 SIMATIC ET 200SP Bas...

      SIEMENS 6ES7193-6BP00-0BA0 Takardar Kwanan Wata Lambar Samfura (Lambar Fuskantar Kasuwa) 6ES7193-6BP00-0BA0 Bayanin Samfura SIMATIC ET 200SP, BaseUnit BU15-P16+A0+2B, nau'in BU A0, Tashoshin tura-in, ba tare da tashoshin AUX ba, an haɗa su zuwa hagu, WxH: 15x 117 mm Iyalin Samfura Tushe-tsawon Samfura (PLM) PM300: Bayanin Isar da Samfura Mai Aiki Dokokin Kula da Fitarwa AL : N / ECCN : N Lokacin jagora na yau da kullun yana aiki 90 ...