• kai_banner_01

Weidmuller WQV 16/3 1055160000 Tashoshi Mai haɗin giciye

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller WQV 16/3shineW-Series, haɗin giciye, don tashoshin,oda ba.is 1055160000.


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Tashar jerin Weidmuller WQV mai haɗin giciye

    Weidmüller yana ba da tsarin haɗin haɗin da aka haɗa da kuma wanda aka yi da skul don haɗin sukurori.

    Tubalan tashoshi. Haɗin haɗin da aka haɗa ta hanyar plug-in yana da sauƙin sarrafawa da shigarwa cikin sauri.

    Wannan yana adana lokaci mai yawa yayin shigarwa idan aka kwatanta da mafita masu kauri. Wannan kuma yana tabbatar da cewa duk sandunan suna hulɗa da juna cikin aminci.

    Haɗawa da canza haɗin giciye

    Daidaitawa da canza haɗin giciye aiki ne mai sauri kuma mara matsala:

    – Saka haɗin giciye a cikin tashar haɗin giciye a cikin tashar... sannan ka danna shi gaba ɗaya a gida. (Haɗin giciye bazai fito daga tashar ba.) Cire haɗin giciye ta hanyar fitar da shi da sukudireba.

    Rage haɗin gwiwa

    Ana iya rage tsawon haɗin giciye ta amfani da kayan aikin yankewa mai dacewa, Duk da haka, dole ne a riƙe abubuwa uku na hulɗa koyaushe.

    Kawar da abubuwan hulɗa

    Idan ɗaya ko fiye (matsakaicin kashi 60% saboda dalilai na kwanciyar hankali da hauhawar zafin jiki) na abubuwan da ke hulɗa sun karye daga haɗin giciye, ana iya kauce wa tashoshi don dacewa da aikace-aikacen.

    Gargaɗi:

    Bai kamata abubuwan da ke hulɗa su zama nakasassu ba!

    Lura:Ta hanyar amfani da ZQV da aka yanke da hannu da haɗin gwiwa tare da gefuna marasa komai (> sanduna 10) ƙarfin lantarki yana raguwa zuwa 25 V.

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar W-Series, Haɗin giciye, Don tashoshi, Adadin sanduna: 3
    Lambar Oda 1055160000
    Nau'i WQV 16/3
    GTIN (EAN) 4008190149888
    Adadi Kwamfuta 50 (s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 27 mm
    Zurfin (inci) Inci 1.063
    Tsawo 33.3 mm
    Tsawo (inci) Inci 1.311
    Faɗi 10.4 mm
    Faɗi (inci) 0.409 inci
    Cikakken nauyi 11.02 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    1053360000 WQV 16/10
    1055160000 WQV 16/3
    1055260000 WQV 16/4
    1053260000 WQV 16/2
    1636560000 WQV 16N/2
    1687640000 WQV 16N/2 BL
    1636570000 WQV 16N/3
    1636580000 WQV 16N/4

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Hirschmann RS40-0009CCCCSSDAE Maɓallin Ethernet na DIN Rail Mai Sarrafa Mai Sauƙi

      Hirschmann RS40-0009CCCCSSDAE Yarjejeniyar da aka Gudanar a...

      Bayanin Samfura Bayani Cikakken makullin masana'antu na Gigabit Ethernet da aka sarrafa don layin dogo na DIN, sauyawar shago da gaba, ƙira mara fan; Layer na Software 2 Ingantaccen Lambar Sashe 943935001 Nau'in tashar jiragen ruwa da adadi Jimilla tashoshin jiragen ruwa 9: Tashoshin Haɗaka 4 (10/100/1000BASE TX, RJ45 da ramin FE/GE-SFP); 5 x daidaitaccen 10/100/1000BASE TX, RJ45 Ƙarin hanyoyin sadarwa ...

    • Mai haɗa WAGO 773-604 PUSH WARE

      Mai haɗa WAGO 773-604 PUSH WARE

      Masu haɗin WAGO WAGO, waɗanda aka san su da sabbin hanyoyin haɗin lantarki masu inganci, suna tsaye a matsayin shaida ga injiniyan zamani a fannin haɗin lantarki. Tare da jajircewa ga inganci da inganci, WAGO ta kafa kanta a matsayin jagora a duniya a masana'antar. Masu haɗin WAGO suna da alaƙa da ƙirar su ta zamani, suna ba da mafita mai araha da kuma dacewa ga nau'ikan aikace-aikace iri-iri...

    • Mai Canza Siginar/Mai Rarraba Sigina na Weidmuller ACT20P-CI-CO-ILP-S 7760054123

      Weidmuller ACT20P-CI-CO-ILP-S 7760054123 Sigina...

      Jerin Tsarin Siginar Analog na Weidmuller: Weidmuller ya fuskanci ƙalubalen da ke ƙaruwa na sarrafa kansa kuma yana ba da fayil ɗin samfura wanda aka tsara don buƙatun sarrafa siginar firikwensin a cikin sarrafa siginar analog, gami da jerin ACT20C. ACT20X. ACT20P. ACT20M. MCZ. PicoPak .WAVE da sauransu. Ana iya amfani da samfuran sarrafa siginar analog a duk duniya tare da sauran samfuran Weidmuller kuma a hade tsakanin kowane o...

    • MoXA-G4012 Gigabit Mai Sarrafa Ethernet Mai Modular Switch

      MoXA-G4012 Gigabit Mai Sarrafa Ethernet Mai Modular Switch

      Gabatarwa Maɓallan tsarin MDS-G4012 Series suna tallafawa har zuwa tashoshin Gigabit 12, gami da tashoshin jiragen ruwa guda 4 da aka haɗa, ramukan faɗaɗa na'urar haɗin gwiwa guda 2, da ramukan tsarin wutar lantarki guda 2 don tabbatar da isasshen sassauci ga aikace-aikace iri-iri. An tsara Tsarin MDS-G4000 mai ƙanƙanta sosai don biyan buƙatun hanyar sadarwa masu tasowa, yana tabbatar da shigarwa da kulawa ba tare da wahala ba, kuma yana da ƙirar tsarin module mai sauyawa mai zafi t...

    • Weidmuller PRO INSTA 90W 24V 3.8A 2580250000 Wutar Lantarki ta Yanayin Canjawa

      Weidmuller PRO INSTA 90W 24V 3.8A 2580250000 Sw...

      Bayanan oda na gabaɗaya Sigar Samar da wutar lantarki, na'urar samar da wutar lantarki ta yanayin sauyawa, 24 V Lambar Oda 2580250000 Nau'in PRO INSTA 90W 24V 3.8A GTIN (EAN) 4050118590982 Yawa 1 na'ura(s). Girma da nauyi Zurfin 60 mm Zurfin (inci) 2.362 inci Tsawo 90 mm Tsawo (inci) 3.543 inci Faɗi 90 mm Faɗi (inci) 3.543 inci Nauyin daidaitacce 352 g ...

    • WAGO 787-1642 Wutar Lantarki

      WAGO 787-1642 Wutar Lantarki

      Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO Ingancin wutar lantarki na WAGO koyaushe yana isar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala. Fa'idodin Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO a gare ku: Kayayyakin wutar lantarki na matakai ɗaya da uku don...