• babban_banner_01

Weidmuller WQV 2.5/15 1059660000 Tashoshi Mai Haɗin Haɗi

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller WQV 2.5/15shineW-Series, mai haɗin giciye, don tashoshi,oda a'a.is Farashin 1059660000.


  • :
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Weidmuller WQV jerin m Cross-connector

    Weidmüller yana ba da toshe-kunne da tsarin haɗin giciye don haɗin kai

    tubalan tasha. Haɗin giciye na toshe yana da sauƙin sarrafawa da shigarwa cikin sauri.

    Wannan yana adana lokaci mai yawa yayin shigarwa idan aka kwatanta da hanyoyin da aka lalata. Wannan kuma yana tabbatar da cewa duk sanduna koyaushe suna tuntuɓar dogara.

    Daidaitawa da canza haɗin giciye

    Daidaitawa da canza haɗin haɗin kai ba shi da matsala kuma aiki mai sauri:

    - Saka haɗin giciye cikin tashar haɗin giciye a cikin tashar ... kuma danna shi gaba ɗaya gida. (Haɗin giciye bazai yi aiki daga tashar ba.) Cire haɗin giciye ta hanyar ba da kyauta kawai tare da sukudireba.

    Rage haɗin haɗin kai

    Za a iya gajarta haɗin haɗin giciye cikin tsayi ta amfani da kayan aikin yankan da ya dace, Duk da haka, dole ne a kiyaye abubuwa guda uku koyaushe.

    Watse abubuwan tuntuɓar juna

    Idan ɗaya ko fiye (max. 60 % saboda dalilai na kwanciyar hankali da hawan zafin jiki) na abubuwan tuntuɓar sun watse daga haɗe-haɗe, ana iya ƙetare tashoshi don dacewa da aikace-aikacen.

    Tsanaki:

    Abubuwan tuntuɓar ba dole ba ne su zama naƙasu!

    Lura:Ta amfani da hannu yanke ZQV da haɗin kai tare da gefuna yanke (> sanduna 10) ƙarfin lantarki yana rage zuwa 25 V.

    Gabaɗaya oda bayanai

     

    Sigar W-Series, Cross-connector, Ga tashoshi, Adadin sanduna: 15
    Oda No. Farashin 1059660000
    Nau'in WQV 2.5/15
    GTIN (EAN) 4008190002411
    Qty 10 pc(s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfin 18 mm ku
    Zurfin (inci) 0.709 inci
    Tsayi 75.4 mm
    Tsayi (inci) 2.968 inci
    Nisa 7 mm ku
    Nisa (inci) 0.276 inci
    Cikakken nauyi 11.5g ku

    Samfura masu alaƙa

     

    Oda No. Nau'in
    Farashin 105460000 WQV 2.5/10
    Farashin 1059660000 WQV 2.5/15
    Farashin 15770000 WQV 2.5/20
    Farashin 105376000 WQV 2.5/3
    Farashin 106750000 WQV 2.5/30
    Farashin 157760000 WQV 2.5/32
    Farashin 1053860000 WQV 2.5/4
    Farashin 1053960000 WQV 2.5/5
    Farashin 105406000 WQV 2.5/6
    Farashin 1054160000 WQV 2.5/7
    Farashin 1054260000 WQV 2.5/8
    Farashin 1054360000 WQV 2.5/9
    Farashin 105360000 WQV 2.5/2

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • MOXA NPort IA5450A uwar garken na'urar sarrafa kansa

      MOXA NPort IA5450A na'urar sarrafa kansa ...

      Gabatarwa An ƙera sabar na'urar NPort IA5000A don haɗa jerin na'urori masu sarrafa kansa na masana'antu, kamar PLCs, firikwensin mita, injina, tuƙi, masu karanta lambar barcode, da nunin mai aiki. Sabar na'urar an gina su da ƙarfi, suna zuwa cikin matsugunin ƙarfe kuma tare da masu haɗa dunƙulewa, kuma suna ba da cikakkiyar kariya ta haɓaka. Sabbin sabar na'urar NPort IA5000A suna da abokantaka masu amfani sosai, suna samar da mafita mai sauƙi da aminci na serial-to-Ethernet.

    • Phoenix Contact 2904372Power wadata naúrar

      Phoenix Contact 2904372Power wadata naúrar

      Lambar Kwanan Kasuwanci 2904372 Naúrar tattarawa 1 pc Maɓallin tallace-tallace CM14 Maɓallin samfur CMPU13 Shafin Catalog Shafi 267 (C-4-2019) GTIN 4046356897037 Nauyi kowane yanki (ciki har da shiryawa) 888.2 g Nauyi kowane yanki (ban da marufi 5 g) 85044030 Ƙasar asalin VN Bayanin Samfuran UNO WUTA - mai ƙarfi tare da ayyuka na asali Godiya ga...

    • Hrating 09 67 009 4701 D-Sub crimp 9-pole taron mata

      Hrating 09 67 009 4701 D-Sub crimp 9-pole na mace...

      Cikakkun Bayanan Samfura Masu Haɗin Kayayyakin Ƙirar D-Sub Identification Standard Element Connector Sigar Ƙarshe Hanyar Ƙarshe Ƙarshen Jinsi Girman Girman D-Sub 1 Nau'in haɗin PCB zuwa kebul na USB Yawan lambobin sadarwa 9 Nau'in kulle nau'in Kayyade flange tare da ciyarwa ta rami Ø 3.1 mm Da fatan za a yi odar lambobi daban. Halin fasaha...

    • Hirschmann M-SFP-LH/LC SFP Transceiver

      Hirschmann M-SFP-LH/LC SFP Transceiver

      Kwanan Kasuwancin Kasuwanci: M-SFP-LH/LC SFP Fiberoptic Gigabit Ethernet Transceiver LH Bayanin samfur Nau'in: M-SFP-LH/LC, SFP Transceiver LH Bayanin: SFP Fiberoptic Gigabit Ethernet Transceiver LH Sashe na Sashe: 943042001 Port Type da kuma adadin da ake bukata: 0 M-SFP Voltage: samar da wutar lantarki ta hanyar sauya Pow...

    • Weidmuller ACT20P-VI-CO-OLP-S 7760054121 Siginar Mai Canjawa/keɓewa

      Weidmuller ACT20P-VI-CO-OLP-S 7760054121 Sigina...

      Weidmuller Analogue Signal Conditioning Series: Weidmuller yana saduwa da ƙalubalen ƙalubalen aiki da kai kuma yana ba da fayil ɗin samfur wanda aka keɓance da buƙatun sarrafa siginar firikwensin a cikin sarrafa siginar analog, ya haɗa da jerin ACT20C. Saukewa: ACT20X. Saukewa: ACT20P. Saukewa: ACT20M. MCZ. PicoPak .WAVE da dai sauransu Ana iya amfani da samfuran sarrafa siginar analog a duk duniya tare da sauran samfuran Weidmuller kuma a hade tsakanin kowane o ...

    • Weidmuller WPD 105 1X35+1X16/2X25+3X16 GY 1562170000 Tashar Tashar Rarraba

      Weidmuller WPD 105 1X35+1X16/2X25+3X16 GY 15621...

      Weidmuller W jerin tasha yana toshe haruffa ɗimbin yarda na ƙasa da ƙasa da cancanta da cancanta daidai da ƙa'idodin aikace-aikace iri-iri suna sanya jerin W-saukin hanyar haɗin kai na duniya, musamman a cikin yanayi mai tsauri. Haɗin dunƙule ya daɗe yana kasancewa tushen haɗin kai don biyan madaidaitan buƙatu cikin aminci da aiki. Kuma W-Series ɗin mu har yanzu yana saita ...