• kai_banner_01

Toshewar Tashar Fuse ta Weidmuller WSI 6 1011000000

Takaitaccen Bayani:

A wasu aikace-aikace yana da amfani a kare ciyarwa ta hanyar haɗawa da fis daban. Tubalan tashar fis ɗin sun ƙunshi sashe ɗaya na ƙasa na toshewa tare da mai ɗaukar fis ɗin da ke saka fis ɗin. Fis ɗin sun bambanta daga levers masu juyawa da masu riƙe fis ɗin da ke toshewa zuwa rufewa masu iya rufewa da fis ɗin da ke kwance. Weidmuller WSI 6 shine W-Series, tashar fis ɗin, an ƙididdige ta a matsayin sashe mai faɗi: 6 mm², haɗin sukurori, lambar oda ita ce 1011000000.

 


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Halayen tashar jerin Weidmuller W

    Amincewa da cancanta da yawa na ƙasa da na ƙasashen waje daidai da ƙa'idodin aikace-aikace iri-iri sun sa jerin W ya zama mafita ta haɗin gwiwa ta duniya, musamman a cikin mawuyacin yanayi. Haɗin sukurori ya daɗe yana kasancewa wani abu na haɗin gwiwa da aka kafa don biyan buƙatun da suka dace dangane da aminci da aiki. Kuma jerin W ɗinmu har yanzu yana kafa ƙa'idodi.

    Duk abin da kuke buƙata don kwamitin: tsarin haɗin sukurori tare daFasahar ɗaure yoke mai lasisi tana tabbatar da amincin hulɗa ta ƙarshe. Kuna iya amfani da haɗin haɗin skru-in da plug-in don yuwuwar rarrabawa.

    Ana iya haɗa na'urori biyu masu diamita ɗaya a wuri ɗaya na ƙarshe daidai da UL1059. Haɗin sukurori ya daɗe yana kasancewa wani abu na haɗin gwiwa da aka kafa don biyan buƙatun da suka dace dangane da aminci da aiki. Kuma jerin W ɗinmu har yanzu yana kafa ƙa'idodi.

    Weidmulle'Tubalan tashar jerin W suna adana sarariƘaramin girman "W-Compact" yana adana sarari a cikin panel ɗinBiyuAna iya haɗa masu jagoranci don kowane wurin tuntuɓar.

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar W-Series, Tashar fis, An ƙididdige sashe mai ƙima: 6 mm², Haɗin sukurori
    Lambar Oda 1011000000
    Nau'i WSI 6
    GTIN (EAN) 4008190105624
    Adadi Kwamfuta 50(s)

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 61 mm
    Zurfin (inci) 2.402 inci
    Zurfi har da layin dogo na DIN 62 mm
    Tsawo 60 mm
    Tsawo (inci) 2.362 inci
    Faɗi 7.9 mm
    Faɗi (inci) 0.311 inci
    Cikakken nauyi 18.36 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda: 1011080000 Nau'i: WSI 6 BL
    Lambar Oda: 1011060000 Nau'i: WSI 6 OR
    Lambar Oda: 1011010000 Nau'i: WSI 6 SW
    Lambar Oda: 1028200000 Nau'i: WSI 6 TR
    Lambar Oda: 1884630000 Nau'i: WSI 6/LD 10-36V BL
    Lambar Oda: 1011300000 Nau'i: WSI 6/LD 10-36V DC/AC

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Aikace-aikacen Wayar hannu mara waya ta masana'antu MOXA AWK-1137C-EU

      MOXA AWK-1137C-EU Masana'antu Mara waya ta Wayar hannu Ap...

      Gabatarwa AWK-1137C mafita ce ta abokin ciniki mai kyau ga aikace-aikacen wayar hannu mara waya ta masana'antu. Yana ba da damar haɗin WLAN don na'urorin Ethernet da na serial, kuma yana bin ƙa'idodin masana'antu da amincewa waɗanda suka shafi zafin aiki, ƙarfin wutar lantarki, ƙaruwa, ESD, da girgiza. AWK-1137C na iya aiki akan ko dai madannin 2.4 ko 5 GHz, kuma yana dacewa da baya-baya da 802.11a/b/g na yanzu ...

    • Weidmuller SAKDK 4N 2049740000 Tashar Matakai Biyu

      Weidmuller SAKDK 4N 2049740000 Ter mai matakai biyu...

      Bayani: Don ciyarwa ta hanyar wutar lantarki, sigina, da bayanai shine buƙatar gargajiya a fannin injiniyan lantarki da ginin panel. Kayan rufi, tsarin haɗi da ƙirar tubalan tashoshi sune abubuwan da ke bambanta su. Toshewar tashar isarwa ta hanyar sadarwa ya dace da haɗawa da/ko haɗa ɗaya ko fiye da masu jagoranci. Suna iya samun matakan haɗi ɗaya ko fiye waɗanda ke kan ƙarfin iri ɗaya...

    • MOXA EDS-316-MM-SC Maɓallin Ethernet na Masana'antu mara sarrafawa ta tashoshin jiragen ruwa 16

      MOXA EDS-316-MM-SC Tashar Jiragen Ruwa 16 Ba a Sarrafa Ba...

      Fasaloli da Fa'idodi Gargaɗin fitarwa na watsawa don gazawar wutar lantarki da ƙararrawa ta karyewar tashar jiragen ruwa Kariyar guguwa ta watsa -40 zuwa 75°C kewayon zafin aiki (samfuran-T) Bayani dalla-dalla Haɗin Ethernet Tashoshin jiragen ruwa na 10/100BaseT(X) (mai haɗa RJ45) Jerin EDS-316: Jerin EDS-316-MM-SC/MM-ST/MS-SC/SS-SC guda 16, EDS-316-SS-SC-80: EDS-316-M-...

    • Weidmuller ZQV 2.5N/9 1527680000 Mai haɗin giciye

      Weidmuller ZQV 2.5N/9 1527680000 Mai haɗin giciye

      Bayanan Janar Bayanan oda na gabaɗaya Sigar Mai haɗin giciye (tashar), An haɗa, Adadin sanduna: 9, Fitilar a cikin mm (P): 5.10, An rufe: Ee, 24 A, lemu Lambar oda. 1527680000 Nau'i ZQV 2.5N/9 GTIN (EAN) 4050118447996 Yawa. Abubuwa 20 Girma da nauyi Zurfin 24.7 mm Zurfin (inci) 0.972 inci Tsawo 2.8 mm Tsawo (inci) 0.11 inci Faɗi 43.6 mm Faɗi (inci) 1.717 inci Nauyin daidai 5.25 g &nbs...

    • Weidmuller PRO ECO3 480W 24V 20A 1469550000 Wutar Lantarki ta Yanayin Canjawa

      Weidmuller PRO ECO3 480W 24V 20A 1469550000 Swi...

      Bayanan oda na gabaɗaya Sigar Samar da wutar lantarki, na'urar samar da wutar lantarki ta yanayin sauyawa, 24 V Lambar oda. 1469550000 Nau'in PRO ECO3 480W 24V 20A GTIN (EAN) 4050118275742 Yawa. Nau'i 1(s). Girma da nauyi Zurfin 120 mm Zurfin (inci) inci 4.724 Tsawo 125 mm Tsawo (inci) inci 4.921 Faɗi 100 mm Faɗi (inci) inci 3.937 Nauyin daidaitacce 1,300 g ...

    • Harting 09 36 008 3001 09 36 008 3101 Han Insert Crimp Enter Masu Haɗa Masana'antu

      Harting 09 36 008 3001 09 36 008 3101 Han Inser...

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...