• babban_banner_01

Weidmuller WTD 6/1 EN 1934830000 Ciyarwa ta Tashar Tasha

Takaitaccen Bayani:

Gwajin mu na cire haɗin tashoshi masu nuna fasahar haɗin bazara da dunƙule suna ba ku damar ƙirƙirar duk mahimman hanyoyin juyawa don auna halin yanzu, ƙarfin lantarki da ƙarfi a cikin amintacciyar hanya mai sauƙi.
Weidmuller WTD 6/1 EN shine ciyarwar ta tasha, haɗin dunƙule, 6 mm², 630 V, 41 A, ba tare da, duhu mai duhu ba, odar no.is 1934830000.


  • :
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Weidmuller W jerin tasha yana toshe haruffa

    Yarjejeniya da cancantar ƙasa da ƙasa da yawa daidai da ƙa'idodin aikace-aikace iri-iri suna sanya jerin W-saukin mafita na haɗin kai na duniya, musamman a cikin mawuyacin hali. Haɗin dunƙule ya daɗe an kafa shi ɓangaren haɗin kai don biyan madaidaicin buƙatun dangane da dogaro da aiki. Kuma W-Series ɗin mu har yanzu yana saita ƙa'idodi.

    Ko menene buƙatun ku na panel: tsarin haɗin mu na dunƙule tare dafasahar manne karkiya ta haƙƙin mallaka tana tabbatar da matuƙar amincin hulɗa. Kuna iya amfani da duka dunƙule-ciki da toshe-haɗin giciye don yuwuwar rarrabawa.

    Hakanan ana iya haɗa masu gudanarwa guda biyu na diamita ɗaya a wuri guda ɗaya daidai da UL1059. Haɗin dunƙule ya daɗe yana kasancewa tushen haɗin kai don biyan madaidaitan buƙatu cikin aminci da aiki. Kuma W-Series ɗin mu har yanzu yana saita ƙa'idodi.

    Weidmulle's W series tubalan tasha suna ajiye sarari,Ƙananan girman "W-Compact" yana adana sarari a cikin panel. Biyuana iya haɗa madugu don kowane wurin sadarwa.

    Gabaɗaya oda bayanai

     

    Sigar Ciyarwar-ta tasha, Haɗin Screw, 6 mm², 630 V, 41 A, ba tare da, duhu mai duhu ba
    Oda No. 1934830000
    Nau'in WTD 6/1 EN
    GTIN (EAN) 4032248592180
    Qty 50 pc(s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfin 47.5 mm
    Zurfin (inci) 1.87 inci
    Tsayi mm 65
    Tsayi (inci) 2.559 inci
    Nisa 7.9 mm
    Nisa (inci) 0.311 inci
    Cikakken nauyi 16.447 g

    Samfura masu alaƙa

     

    Lambar oda: 9538090000 Saukewa: WTD6SL
    Lambar oda: 1238920000 Nau'in: WTD 6 SL O.STB
    Lambar oda: 9538100000 Nau'in: WTD 6 SL/EN
    Lambar oda: 1017100000 Nau'i: WTD 6/1
    Lambar oda: 1019730000 Nau'in: WTD 6/1 EN GR
    Lambar oda: 1631750000 Nau'in: WTD 6/1 RT

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • MOXA NDR-120-24 Samar da Wuta

      MOXA NDR-120-24 Samar da Wuta

      Gabatarwa Jerin NDR na DIN dogo samar da wutar lantarki an tsara shi musamman don amfani a aikace-aikacen masana'antu. Siriri 40 zuwa 63 mm siriri nau'i-nau'i yana ba da damar shigar da kayan wutar lantarki cikin sauƙi a cikin ƙananan wurare da keɓaɓɓu kamar ɗakunan ajiya. Faɗin yanayin zafin aiki na -20 zuwa 70 ° C yana nufin suna da ikon yin aiki a cikin yanayi mai tsauri. Na'urorin suna da gidan ƙarfe, shigar da AC daga 90 ...

    • Hirschmann DRAGON MACH4000-52G-L3A-MR Canja

      Hirschmann DRAGON MACH4000-52G-L3A-MR Canja

      Kwatankwacin Kwanan Kasuwanci Nau'in: DRAGON MACH4000-52G-L3A-MR Sunan: DRAGON MACH4000-52G-L3A-MR Bayani: Cikakken Gigabit Ethernet Kashin baya na Canja tare da har zuwa 52x GE tashar jiragen ruwa, ƙirar zamani, rukunin fan da aka shigar, bangarori makafi don katin layi da ramukan samar da wutar lantarki sun haɗa, manyan fasalulluka na Layer 3 HiOS, Multicast routing Software Version: HiOS 09.0.06 Lambar Sashe: 942318003 Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa: Tashoshi a duka har zuwa 52, ...

    • Weidmuller DRI424024LD 7760056336 Relay

      Weidmuller DRI424024LD 7760056336 Relay

      Weidmuller D jerin relays: Relays masana'antu na duniya tare da babban inganci. An haɓaka relays D-SERIES don amfani da duniya baki ɗaya a aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu inda ake buƙatar babban inganci. Suna da sabbin ayyuka da yawa kuma ana samun su a cikin ɗimbin yawa na bambance-bambancen karatu kuma a cikin kewayon ƙira don aikace-aikace daban-daban. Godiya ga kayan tuntuɓar daban-daban (AgNi da AgSnO da sauransu), D-SERIES prod ...

    • Weidmuller APGTB 2.5 PE 2C/1 1513870000 PE Terminal

      Weidmuller APGTB 2.5 PE 2C/1 1513870000 PE Term...

      Weidmuller's A series terminal blocks characters Haɗin bazara tare da PUSH IN fasaha (A-Series) Ajiye lokaci 1. Hawan ƙafar ƙafa yana sa buɗe shingen tashar cikin sauƙi 2. Bambance-bambancen da aka yi tsakanin duk wuraren aiki 3.Sauƙaƙan alama da wayoyi ƙirar sararin samaniya 1.Slim zane yana haifar da babban adadin sarari a cikin panel 2.High wiring density duk da karancin sarari da ake bukata a kan m dogo Safety ...

    • Harting 09 33 006 2616 09 33 006 2716 Han Insert Cage-clamp Termination Industrial Connectors

      Harting 09 33 006 2616 09 33 006 2716 Han Inser...

      Fasahar HARTING tana haifar da ƙarin ƙima ga abokan ciniki. Fasaha ta HARTING suna aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING yana tsaye ne don tsarin aiki lafiyayye wanda masu haɗin kai masu kaifin basira, hanyoyin samar da ababen more rayuwa masu wayo da nagartaccen tsarin hanyar sadarwa. A cikin tsawon shekaru masu yawa na kusanci, haɗin gwiwar dogara da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararrun masana a duniya don haɗa t ...

    • Phoenix Contact 2909577 QUINT4-PS/1AC/24DC/3.8/PT - Naúrar samar da wutar lantarki

      Phoenix Contact 2909577 QUINT4-PS/1AC/24DC/3.8/...

      Bayanin samfur A cikin kewayon wutar lantarki har zuwa 100 W, QUINT POWER yana samar da ingantaccen tsarin samuwa a cikin ƙaramin ƙarami. Ana sa ido kan ayyukan rigakafin rigakafi da keɓancewar wutar lantarki don aikace-aikace a cikin ƙaramin iko. Lambar Kwanan Kasuwanci 2909577 Naúrar shiryawa 1 pc Mafi ƙarancin tsari 1 pc Maɓallin siyarwa CMP Maɓallin samfur ...