• babban_banner_01

Weidmuller WTR 2.5 1855610000 Kashe Haɗin Gwaji

Takaitaccen Bayani:

A wasu aikace-aikacen yana da ma'ana don ƙara wurin gwaji ko abin da aka cire haɗin zuwa abincin ta tasha don dalilai na gwaji da aminci. Tare da tashoshin cire haɗin gwaji kuna auna da'irori na lantarki idan babu wutar lantarki. Yayin da ba a ƙididdige sharewar maki da nisa mai rarrafe a cikin ma'auni ba, ƙayyadadden ƙimar ƙarfin ƙarfin lantarki dole ne a tabbatar da shi.
Weidmuller WTR 2.5 shine tashar cire haɗin gwaji, haɗin dunƙule, 2.5 mm², 500 V, 24 A, pivoting, duhu m, oda no.is 1855610000.


  • :
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Weidmuller W jerin tasha yana toshe haruffa

    Yarjejeniya da cancantar ƙasa da ƙasa da yawa daidai da ƙa'idodin aikace-aikace iri-iri suna sanya jerin W-saukin mafita na haɗin kai na duniya, musamman a cikin mawuyacin hali. Haɗin dunƙule ya daɗe an kafa shi ɓangaren haɗin kai don biyan madaidaicin buƙatun dangane da dogaro da aiki. Kuma W-Series ɗin mu har yanzu yana saita ƙa'idodi.

    Ko menene buƙatun ku na panel: tsarin haɗin mu na dunƙule tare dafasahar manne karkiya ta haƙƙin mallaka tana tabbatar da matuƙar amincin hulɗa. Kuna iya amfani da duka dunƙule-ciki da toshe-haɗin giciye don yuwuwar rarrabawa.

    Hakanan ana iya haɗa masu gudanarwa guda biyu na diamita ɗaya a wuri guda ɗaya daidai da UL1059. Haɗin dunƙule ya daɗe yana kasancewa tushen haɗin kai don biyan madaidaitan buƙatu cikin aminci da aiki. Kuma W-Series ɗin mu har yanzu yana saita ƙa'idodi.

    Weidmulle's W series tubalan tasha suna ajiye sarari,Ƙananan girman "W-Compact" yana adana sarari a cikin panel. Biyuana iya haɗa madugu don kowane wurin sadarwa.

    Gabaɗaya oda bayanai

     

    Sigar Tashar cire haɗin gwaji, Haɗin Screw, 2.5 mm², 500 V, 24 A, Pivoting, duhu mai duhu
    Oda No. Farashin 185561000
    Nau'in WTR 2.5
    GTIN (EAN) 4032248458417
    Qty 100 pc(s)

    Girma da nauyi

     

    Zurfin mm48 ku
    Zurfin (inci) 1.89 inci
    Zurfin ciki har da DIN dogo mm49 ku
    Tsayi mm 60
    Tsayi (inci) 2.362 inci
    Nisa 5.1 mm
    Nisa (inci) 0.201 inci
    Cikakken nauyi 8.01g ku

    Samfura masu alaƙa

     

    Lambar oda: 8731640000 Nau'in: WTR 2.5 BL
    Lambar oda: 1048240000 Saukewa: WTR2.5GE
    Lambar oda: 1191630000 Saukewa: WTR2.5GN
    Lambar oda: 1048220000 Nau'in: WTR 2.5 GR
    Lambar oda: 1878530000 Nau'in: WTR 2.5 KO
    Oda No.: 1950680000 Saukewa: WTR2.5

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • WAGO 243-110 Tushen Alama

      WAGO 243-110 Tushen Alama

      Masu haɗin WAGO WAGO masu haɗin yanar gizo, sananne don sababbin hanyoyin haɗin yanar gizon su na lantarki, sun tsaya a matsayin shaida ga aikin injiniya mai mahimmanci a fagen haɗin lantarki. Tare da sadaukar da kai ga inganci da inganci, WAGO ta kafa kanta a matsayin jagorar duniya a cikin masana'antar. Masu haɗin WAGO suna da alaƙa da ƙirar su na zamani, suna ba da ingantaccen bayani da daidaitacce don kewayon aikace-aikacen…

    • Weidmuller 9001530000 Rarraba Cutting Blade Ersatzmesseer Don AM 25 9001540000 Da AM 35 9001080000 Kayan aikin Stripper

      Weidmuller 9001530000 Kayayyakin Cutting Blade Ersat...

      Weidmuller Sheathing strippers na PVC mai kebul zagaye zagaye Weidmuller Sheathing strippers da na'urorin haɗi Sheathing, tsiri don igiyoyin PVC. Weidmüller kwararre ne kan tube wayoyi da igiyoyi. Kewayon samfurin ya haɓaka daga kayan aikin cirewa don ƙananan sassan giciye har zuwa ƙwanƙwasa sheathing don manyan diamita. Tare da kewayon samfuran cirewa, Weidmüller ya gamsar da duk ka'idodin ƙwararrun kebul na pr ...

    • Harting 09 14 010 0361 09 14 010 0371 Han Module Hannun Frames

      Harting 09 14 010 0361 09 14 010 0371 Han Modul...

      Fasahar HARTING tana haifar da ƙarin ƙima ga abokan ciniki. Fasaha ta HARTING suna aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING yana tsaye ne don tsarin aiki lafiyayye wanda masu haɗin kai masu kaifin basira, hanyoyin samar da ababen more rayuwa masu wayo da nagartaccen tsarin hanyar sadarwa. A cikin tsawon shekaru masu yawa na kusanci, haɗin gwiwar dogara da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararrun masana a duniya don haɗa t ...

    • Hirschmann RPS 80 EEC 24 V DC DIN Rail Power Sashin Wuta

      Hirschmann RPS 80 EEC 24 V DC DIN Rail Power Su ...

      Bayanin samfur Nau'in: RPS 80 EEC Bayani: 24 V DC DIN layin samar da wutar lantarki Sashe na lamba: 943662080 Ƙarin Interfaces Shigar da wutar lantarki: 1 x Bi-stable, saurin haɗawa tashoshin matsi na bazara, 3-pin Fitar wutar lantarki: 1 x Bi- barga, mai saurin haɗa tashoshi na matsi na bazara, buƙatun wuta 4-pin Amfani na yanzu: max. 1.8-1.0 A a 100-240 V AC; max. 0.85 - 0.3 A a 110 - 300 V DC Input irin ƙarfin lantarki: 100-2...

    • Weidmuller A2C 2.5 PE / DT/FS 1989890000 Terminal

      Weidmuller A2C 2.5 PE / DT/FS 1989890000 Terminal

      Weidmuller's A series terminal blocks characters Haɗin bazara tare da PUSH IN fasaha (A-Series) Ajiye lokaci 1. Hawan ƙafar ƙafa yana sa buɗe shingen tashar cikin sauƙi 2. Bambance-bambancen da aka yi tsakanin duk wuraren aiki 3.Sauƙaƙan alama da wayoyi ƙirar sararin samaniya 1.Slim zane yana haifar da babban adadin sarari a cikin panel 2.High wiring density duk da karancin sarari da ake bukata a kan m dogo Safety ...

    • Hirschmann SPR20-8TX-EEC Canji mara sarrafa

      Hirschmann SPR20-8TX-EEC Canji mara sarrafa

      Kwatankwacin Kwanan Kasuwanci Bayanin Samfuran da ba a sarrafa shi, Canjin Rail na ETHERNET na masana'antu, ƙirar mara amfani, adanawa da yanayin canzawa gaba, kebul na USB don daidaitawa, Nau'in tashar tashar Ethernet mai sauri da adadin 8 x 10/100BASE-TX, kebul na TP, RJ45 soket, ketare ta atomatik, Tattaunawar kai-tsaye, Auto-polarity Ƙarin Hanyoyin Sadarwar Wutar Lantarki/Tsarin lamba 1 x toshe tashar tasha, 6-pin USB interface 1 x USB don daidaitawa ...