• kai_banner_01

Weidmuller ZDU 1.5/3AN 1775530000 Tashar Tasha

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller ZDU 1.5/3AN shine Z-Series, tashar ciyarwa ta hanyar, haɗin matsewa, 1.5 mm², 500 V, 17.5 A, launin ruwan kasa mai duhu, lambar oda ita ce 1775530000.


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Haruffan toshe na jerin Weidmuller Z:

    Ajiye lokaci

    1. Wurin gwaji mai hadewa

    2. Sauƙin sarrafawa saboda daidaitawar shigarwar jagora a layi ɗaya

    3. Ana iya haɗa waya ba tare da kayan aiki na musamman ba

    Ajiye sarari

    1. Tsarin ƙira mai sauƙi

    2. Tsawon ya ragu da kashi 36 cikin ɗari a salon rufin gida

    Tsaro

    1. Shafar girgiza da girgiza •

    2. Raba ayyukan lantarki da na inji

    3. Haɗin da ba shi da gyara don aminci da kuma rashin iskar gas.

    4. An yi maƙallin tashin hankali da ƙarfe tare da lamba ta waje don samun ƙarfin lamba mafi kyau

    5. Sanda mai aiki da aka yi da tagulla don raguwar ƙarfin lantarki

    sassauci

    1. Haɗin giciye na yau da kullun da za a iya haɗawa donrarrabawar yuwuwar sassauci

    2. Tsaron haɗin dukkan masu haɗa plug-in (WeiCoS)

    Na musamman mai amfani

    Tsarin Z-Series yana da ƙira mai ban sha'awa da amfani kuma yana zuwa cikin nau'i biyu: na yau da kullun da na rufi. Tsarinmu na yau da kullun yana rufe sassan waya daga 0.05 zuwa 35 mm2. Tubalan ƙarshe don sassan waya daga 0.13 zuwa 16 mm2 suna samuwa azaman nau'ikan rufin. Siffa mai ban sha'awa ta salon rufin yana ba da raguwar tsawon har zuwa kashi 36 idan aka kwatanta da tubalan tashoshi na yau da kullun.

    Mai sauƙi kuma bayyananne

    Duk da ƙaramin faɗinsu na mm 5 kawai (haɗi 2) ko mm 10 (haɗi 4), tashoshin tubalanmu suna tabbatar da cikakken haske da sauƙin sarrafawa godiya ga ciyarwar jagora ta sama. Wannan yana nufin wayoyi suna bayyane ko da a cikin akwatunan ƙarshe tare da sarari mai iyaka.

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar Tashar ciyarwa, Haɗin matsewa, 1.5 mm², 500 V, 17.5 A, launin ruwan kasa mai duhu
    Lambar Oda 1775530000
    Nau'i ZDU 1.5/3AN
    GTIN (EAN) 4032248181490
    Adadi Kwamfuta 100 (s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 36.5 mm
    Zurfin (inci) Inci 1.437
    Zurfi har da layin dogo na DIN 37 mm
    Tsawo 63.5 mm
    Tsawo (inci) Inci 2.5
    Faɗi 3.5 mm
    Faɗi (inci) 0.138 inci
    Cikakken nauyi 5.21 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    1775490000 ZDU 1.5 BL
    1775500000 ZDU 1.5 OR
    1826970000 ZDU 1.5/2X2AN
    1827000000 ZDU 1.5/2X2AN OR
    1775530000 ZDU 1.5/3AN
    1775540000 ZDU 1.5/3AN BL
    1775550000 ZDU 1.5/3AN KO
    1775580000 ZDU 1.5/4AN
    1775600000 ZDU 1.5/4AN BL

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Hrating 21 03 881 1405 M12 Crimp Slim Design 4pol Namiji mai lambar D

      Hrating 21 03 881 1405 M12 Crimp Slim Design 4p...

      Bayanin Samfura Ganewa Nau'in Masu Haɗawa Jerin Masu Haɗawa Masu Zane Mai Zane Mai Sirara Mai Haɗa kebul Bayani Sigar Madaidaiciya Hanyar Karewa Katsewar Kurakurai Karewar Jinsi Karewar Namiji Adadin lambobin sadarwa 4 Lambar Code D Nau'in kullewa Kulle sukurori Cikakkun bayanai Da fatan za a yi odar lambobin sadarwa daban-daban. Cikakkun bayanai Don aikace-aikacen Ethernet masu sauri kawai Halin fasaha...

    • WAGO 787-1668/000-004 Mai Katse Wutar Lantarki na Lantarki

      WAGO 787-1668/000-004 Wutar Lantarki C...

      Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO Ingancin wutar lantarki na WAGO koyaushe yana isar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urori masu buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala. Tsarin samar da wutar lantarki mai cikakken ƙarfi ya haɗa da abubuwan da suka haɗa da UPS, capacitive ...

    • Weidmuller SDI 2CO F ECO 7760056349 D-SERIES DRI Relay Socket

      Weidmuller SDI 2CO F ECO 7760056349 D-SERIES DR...

      Jerin Waƙoƙin Weidmuller D: Waƙoƙin masana'antu na duniya tare da inganci mai yawa. An ƙirƙiri waƙoƙin D-SERIES don amfani na duniya a aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu inda ake buƙatar ingantaccen aiki. Suna da ayyuka da yawa na ƙirƙira kuma suna samuwa a cikin adadi mai yawa na bambance-bambancen kuma a cikin ƙira iri-iri don aikace-aikacen da suka fi yawa. Godiya ga kayan hulɗa daban-daban (AgNi da AgSnO da sauransu), samfuran D-SERIES...

    • Mai Haɗa Hasken WAGO 294-5075

      Mai Haɗa Hasken WAGO 294-5075

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Makullan Haɗin 25 Jimlar adadin damar 5 Yawan nau'ikan haɗin 4 Aikin PE ba tare da tuntuɓar PE ba Haɗin 2 Nau'in haɗi 2 Na ciki 2 Fasahar haɗi 2 PUSH WIRE® Yawan wuraren haɗin 2 1 Nau'in kunnawa 2 Tura-ciki Mai sarrafa ƙarfi 2 0.5 … 2.5 mm² / 18 … 14 AWG Mai sarrafa madaidaiciya mai laushi; tare da ferrule mai rufi 2 0.5 … 1 mm² / 18 … 16 AWG Mai toshe madaidaiciya...

    • WAGO 750-431 Shigarwar dijital

      WAGO 750-431 Shigarwar dijital

      Bayanan jiki Faɗin 12 mm / 0.472 inci Tsayi 100 mm / inci 3.937 Zurfin 67.8 mm / inci 2.669 Zurfin daga saman gefen layin DIN 60.6 mm / inci 2.386 Tsarin WAGO I/O 750/753 Mai Kula da na'urori masu rarrabawa don aikace-aikace iri-iri: Tsarin WAGO na nesa yana da na'urori masu I/O sama da 500, masu sarrafawa masu shirye-shirye da na'urorin sadarwa zuwa p...

    • MOXA MGate MB3660-16-2AC Modbus TCP Gateway

      MOXA MGate MB3660-16-2AC Modbus TCP Gateway

      Siffofi da Fa'idodi Yana Taimakawa Hanyar Na'urar Mota don Sauƙin Sauƙi Yana Taimakawa hanyar ta tashar TCP ko adireshin IP don sauƙin aikawa Mai Sauƙi Koyo Mai Sauƙi don inganta aikin tsarin Yana Taimakawa yanayin wakili don babban aiki ta hanyar zaɓen aiki da layi ɗaya na na'urori masu serial Yana Taimakawa sadarwa ta Modbus serial master zuwa Modbus serial bawa 2 Tashoshin Ethernet tare da adireshin IP ɗaya ko adireshin IP biyu...