• kai_banner_01

Toshewar Tashar Weidmuller ZDU 2.5 1608510000

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller ZDU 2.5 Z-Series ne, tashar ciyarwa ta hanyar amfani da na'urar, haɗin matsewa, 2.5 mm², 800 V, 24A, launin ruwan kasa mai duhu, lambar oda ita ce 1608510000.


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Haruffan toshe na jerin Weidmuller Z:

    Ajiye lokaci

    1. Wurin gwaji mai hadewa

    2. Sauƙin sarrafawa saboda daidaitawar shigarwar jagora a layi ɗaya

    3. Ana iya haɗa waya ba tare da kayan aiki na musamman ba

    Ajiye sarari

    1. Tsarin ƙira mai sauƙi

    2. Tsawon ya ragu da kashi 36 cikin ɗari a salon rufin gida

    Tsaro

    1. Shafar girgiza da girgiza •

    2. Raba ayyukan lantarki da na inji

    3. Haɗin da ba shi da gyara don aminci da kuma rashin iskar gas.

    4. An yi maƙallin tashin hankali da ƙarfe tare da lamba ta waje don samun ƙarfin lamba mafi kyau

    5. Sanda mai aiki da aka yi da tagulla don raguwar ƙarfin lantarki

    sassauci

    1. Haɗin giciye na yau da kullun da za a iya haɗawa donrarrabawar yuwuwar sassauci

    2. Tsaron haɗin dukkan masu haɗa plug-in (WeiCoS)

    Na musamman mai amfani

    Tsarin Z-Series yana da ƙira mai ban sha'awa da amfani kuma yana zuwa cikin nau'i biyu: na yau da kullun da na rufi. Tsarinmu na yau da kullun yana rufe sassan waya daga 0.05 zuwa 35 mm2. Tubalan ƙarshe don sassan waya daga 0.13 zuwa 16 mm2 suna samuwa azaman nau'ikan rufin. Siffa mai ban sha'awa ta salon rufin yana ba da raguwar tsawon har zuwa kashi 36 idan aka kwatanta da tubalan tashoshi na yau da kullun.

    Mai sauƙi kuma bayyananne

    Duk da ƙaramin faɗinsu na mm 5 kawai (haɗi 2) ko mm 10 (haɗi 4), tashoshin tubalanmu suna tabbatar da cikakken haske da sauƙin sarrafawa godiya ga ciyarwar jagora ta sama. Wannan yana nufin wayoyi suna bayyane ko da a cikin akwatunan ƙarshe tare da sarari mai iyaka.

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar Tashar ciyarwa, Haɗin matsewa, 2.5 mm², 800 V, 24 A, launin ruwan kasa mai duhu
    Lambar Oda 1608510000
    Nau'i ZDU 2.5
    GTIN (EAN) 4008190077969
    Adadi Kwamfuta 100 (s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 38.5 mm
    Zurfin (inci) Inci 1.516
    Zurfi har da layin dogo na DIN 39.5 mm
    Tsawo 59.5 mm
    Tsawo (inci) Inci 2.343
    Faɗi 5.1 mm
    Faɗi (inci) 0.201 inci
    Cikakken nauyi 6.925 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    1608520000 ZDU 2.5 BL
    1683300000 ZDU 2.5 BR
    1683270000 ZDU 2.5 GE
    1683280000 ZDU 2.5 GN
    1683310000 ZDU 2.5 GR
    1636780000 ZDU 2.5 OR
    1781820000 FAKITI NA ZDU 2.5
    1683260000 ZDU 2.5 RT
    1683330000 ZDU 2.5 SW
    1683290000 ZDU 2.5 VI
    1683320000 ZDU 2.5 WS
    1608600000 ZDU 2.5/2X2AN
    1608540000 ZDU 2.5/3AN
    1608570000 ZDU 2.5/4AN
    1608510000 ZDU 2.5

     

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Toshewar Tashar Weidmuller ZDK 2.5-2 1790990000

      Toshewar Tashar Weidmuller ZDK 2.5-2 1790990000

      Haruffan toshewar tashar Weidmuller Z: Ajiye lokaci 1. Haɗin wurin gwaji 2. Sauƙin sarrafawa godiya ga daidaitawar shigarwar jagora a layi ɗaya 3. Ana iya haɗa waya ba tare da kayan aiki na musamman ba Ajiye sarari 1. Tsarin ƙarami 2. Tsawon ya ragu har zuwa kashi 36 cikin ɗari a salon rufin Tsaro 1. Kariya daga girgiza da girgiza • 2. Raba ayyukan lantarki da na injiniya 3. Haɗin da ba shi da gyara don aminci, mai hana iskar gas...

    • Weidmuller ZQV 2.5/10 1608940000 Mai haɗin giciye

      Weidmuller ZQV 2.5/10 1608940000 Mai haɗin giciye

      Haruffan toshewar tashar Weidmuller Z: Ana samun rarrabawa ko ninka yiwuwar toshewar tashar da ke maƙwabtaka ta hanyar haɗin giciye. Ana iya guje wa ƙarin ƙoƙarin wayoyi cikin sauƙi. Ko da sandunan sun karye, ana tabbatar da ingancin hulɗa a cikin tubalan tashar. Fayil ɗinmu yana ba da tsarin haɗin giciye mai haɗawa da za a iya haɗawa don tubalan tashar modular. 2.5 m...

    • Tuntuɓi Phoenix PT 2,5/1P 3210033 Toshewar tashar ciyarwa

      Tuntuɓi Phoenix PT 2,5/1P 3210033 Ci gaba ...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 3210033 Na'urar tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin adadin oda 50 pc Maɓallin samfur BE2241 GTIN 4046356333412 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 6.12 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 5.566 g Lambar kuɗin kwastam 85369010 Ƙasar asali DE RANAR FASAHA Janar Ana ƙayyade halin yanzu da ƙarfin lantarki ta hanyar toshe da aka yi amfani da shi. Genera...

    • Na'urar Samar da Wutar Lantarki ta Hirschmann RPS 80 EEC 24 V DC DIN Rail Supply Unit

      Hirschmann RPS 80 EEC 24 V DC DIN Rail Power Su...

      Bayani Bayanin Samfura Nau'i: RPS 80 EEC Bayani: Na'urar samar da wutar lantarki ta jirgin ƙasa ta DIN V DC 24 Lambar Sashe: 943662080 Ƙarin Ma'amala Shigar da wutar lantarki: 1 x Tashoshin maƙallan bazara masu ƙarfi biyu, masu sauri haɗawa, fil 3 Fitar da wutar lantarki: 1 x Tashoshin maƙallan bazara masu ƙarfi biyu, masu sauri haɗawa, fil 4 Bukatun wutar lantarki Amfanin yanzu: matsakaicin 1.8-1.0 A a 100-240 V AC; matsakaicin 0.85 - 0.3 A a 110 - 300 V DC Fitar da wutar lantarki: 100-2...

    • MOXA MGate 5118 Modbus TCP Gateway

      MOXA MGate 5118 Modbus TCP Gateway

      Gabatarwa Ƙofofin yarjejeniya na masana'antu na MGate 5118 suna goyan bayan yarjejeniyar SAE J1939, wanda ya dogara ne akan bas ɗin CAN (Controller Area Network). Ana amfani da SAE J1939 don aiwatar da sadarwa da bincike tsakanin abubuwan da ke cikin abin hawa, janareto na injin dizal, da injunan matsewa, kuma ya dace da masana'antar manyan motoci da tsarin wutar lantarki na madadin. Yanzu abu ne da aka saba amfani da na'urar sarrafa injin (ECU) don sarrafa waɗannan nau'ikan na'urori...

    • Siemens 6ES7922-3BD20-5AB0 Mai Haɗa Gaba Don SIMATIC S7-300

      Siemens 6ES7922-3BD20-5AB0 Mai Haɗi na Gaba Don ...

      Takardar Kwanan Wata ta SIEMENS 6ES7922-3BD20-5AB0 Lambar Samfurin (Lambar Fuskar Kasuwa) 6ES7922-3BD20-5AB0 Bayanin Samfurin Haɗawa na gaba don SIMATIC S7-300 sandar 20 (6ES7392-1AJ00-0AA0) tare da tsakiya guda 20 0.5 mm2, tsakiya guda ɗaya H05V-K, sigar sukurori VPE=raka'a 5 L = 3.2 m Iyalin samfur Bayanin Bayani Tsarin Rayuwar Samfura (PLM) PM300: Bayanin Isar da Samfura Mai Aiki Dokokin Kula da Fitarwa AL : N / ECCN : N Standa...