• kai_banner_01

Bangon Tashar Weidmuller ZDU 2.5/4AN 1608570000

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller ZDU 2.5/4AN shine Z-Series, tashar ciyarwa ta hanyar, haɗin matsewa, 2.5 mm², 800 V, 24A, launin ruwan kasa mai duhu, lambar oda ita ce 1608570000.


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Haruffan toshe na jerin Weidmuller Z:

    Ajiye lokaci

    1. Wurin gwaji mai hadewa

    2. Sauƙin sarrafawa saboda daidaitawar shigarwar jagora a layi ɗaya

    3. Ana iya haɗa waya ba tare da kayan aiki na musamman ba

    Ajiye sarari

    1. Tsarin ƙira mai sauƙi

    2. Tsawon ya ragu da kashi 36 cikin ɗari a salon rufin gida

    Tsaro

    1. Shafar girgiza da girgiza •

    2. Raba ayyukan lantarki da na inji

    3. Haɗin da ba shi da gyara don aminci da kuma rashin iskar gas.

    4. An yi maƙallin tashin hankali da ƙarfe tare da lamba ta waje don samun ƙarfin lamba mafi kyau

    5. Sanda mai aiki da aka yi da tagulla don raguwar ƙarfin lantarki

    sassauci

    1. Haɗin giciye na yau da kullun da za a iya haɗawa donrarrabawar yuwuwar sassauci

    2. Tsaron haɗin dukkan masu haɗa plug-in (WeiCoS)

    Na musamman mai amfani

    Tsarin Z-Series yana da ƙira mai ban sha'awa da amfani kuma yana zuwa cikin nau'i biyu: na yau da kullun da na rufi. Tsarinmu na yau da kullun yana rufe sassan waya daga 0.05 zuwa 35 mm2. Tubalan ƙarshe don sassan waya daga 0.13 zuwa 16 mm2 suna samuwa azaman nau'ikan rufin. Siffa mai ban sha'awa ta salon rufin yana ba da raguwar tsawon har zuwa kashi 36 idan aka kwatanta da tubalan tashoshi na yau da kullun.

    Mai sauƙi kuma bayyananne

    Duk da ƙaramin faɗinsu na mm 5 kawai (haɗi 2) ko mm 10 (haɗi 4), tashoshin tubalanmu suna tabbatar da cikakken haske da sauƙin sarrafawa godiya ga ciyarwar jagora ta sama. Wannan yana nufin wayoyi suna bayyane ko da a cikin akwatunan ƙarshe tare da sarari mai iyaka.

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar Tashar ciyarwa, Haɗin matsewa, 2.5 mm², 800 V, 24 A, launin ruwan kasa mai duhu
    Lambar Oda 1608570000
    Nau'i ZDU 2.5/4AN
    GTIN (EAN) 4008190077136
    Adadi Kwamfuta 100 (s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 38.5 mm
    Zurfin (inci) Inci 1.516
    Zurfi har da layin dogo na DIN 39.5 mm
    Tsawo 79.5 mm
    Tsawo (inci) Inci 3.13
    Faɗi 5.1 mm
    Faɗi (inci) 0.201 inci
    Cikakken nauyi 11.59 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    1608520000 ZDU 2.5 BL
    1683300000 ZDU 2.5 BR
    1683270000 ZDU 2.5 GE
    1683280000 ZDU 2.5 GN
    1683310000 ZDU 2.5 GR
    1636780000 ZDU 2.5 OR
    1781820000 FAKITI NA ZDU 2.5
    1683260000 ZDU 2.5 RT
    1683330000 ZDU 2.5 SW

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • WAGO 787-1662/000-054 Mai Katse Wutar Lantarki na Lantarki

      WAGO 787-1662/000-054 Wutar Lantarki C...

      Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO Ingancin wutar lantarki na WAGO koyaushe yana isar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urori masu buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala. Tsarin samar da wutar lantarki mai cikakken ƙarfi ya haɗa da abubuwan da suka haɗa da UPS, capacitive ...

    • MOXA MGate 4101I-MB-PBS Filin Bus Gateway

      MOXA MGate 4101I-MB-PBS Filin Bus Gateway

      Gabatarwa Ƙofar MGate 4101-MB-PBS tana ba da hanyar sadarwa tsakanin PROFIBUS PLCs (misali, Siemens S7-400 da S7-300 PLCs) da na'urorin Modbus. Tare da fasalin QuickLink, ana iya yin taswirar I/O cikin 'yan mintuna. Duk samfuran suna da kariya da murfin ƙarfe mai ƙarfi, ana iya ɗora su a kan layin DIN, kuma suna ba da zaɓi na keɓewa ta gani. Siffofi da Fa'idodi ...

    • Harting 09 30 010 0305 Han Hood/Gidaje

      Harting 09 30 010 0305 Han Hood/Gidaje

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...

    • MOXA EDS-2010-ML-2GTXSFP 8+2G-tashar jiragen ruwa Gigabit mara sarrafawa Ethernet Switch

      MOXA EDS-2010-ML-2GTXSFP 8+2G-tashar jiragen ruwa Gigabit Unma...

      Gabatarwa Jerin maɓallan Ethernet na masana'antu na EDS-2010-ML suna da tashoshin jan ƙarfe guda takwas na 10/100M da tashoshin haɗin 10/100/1000BaseT(X) ko 100/1000BaseSFP guda biyu, waɗanda suka dace da aikace-aikacen da ke buƙatar haɗuwar bayanai mai girman bandwidth. Bugu da ƙari, don samar da ƙarin amfani don amfani da aikace-aikace daga masana'antu daban-daban, Jerin EDS-2010-ML kuma yana ba masu amfani damar kunna ko kashe Ingancin Sabis...

    • WAGO 280-901 Mai jagora mai jagora guda biyu ta hanyar toshewar tashoshi

      WAGO 280-901 Mai jagora mai jagora guda biyu ta hanyar toshewar tashoshi

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Ma'aunin Haɗin 2 Jimlar adadin damar 1 Yawan matakai 1 Bayanan jiki Faɗin 5 mm / 0.197 inci Tsawo 53 mm / 2.087 inci Zurfi daga saman gefen layin dogo na DIN 28 mm / 1.102 inci Toshe Tashar Wago Tashoshin Wago, wanda kuma aka sani da masu haɗin Wago ko manne, suna wakiltar wani sabon abu mai ban mamaki a cikin ...

    • Tsarin Shigar da Analog na WAGO 750-465

      Tsarin Shigar da Analog na WAGO 750-465

      Mai Kula da Tsarin WAGO I/O 750/753 Kayan haɗin da aka rarraba don aikace-aikace iri-iri: Tsarin I/O na nesa na WAGO yana da fiye da na'urori na I/O 500, masu sarrafawa masu shirye-shirye da na'urorin sadarwa don samar da buƙatun sarrafa kansa da duk motocin sadarwa da ake buƙata. Duk fasaloli. Fa'ida: Yana goyan bayan mafi yawan motocin sadarwa - sun dace da duk ka'idojin sadarwa na yau da kullun da ƙa'idodin ETHERNET.