• kai_banner_01

Toshewar Tashar Weidmuller ZDU 35 1739620000

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller ZDU 35 Z-Series ne, tashar ciyarwa ta hanyar amfani da na'urar, haɗin matsewa, 35 mm², 800 V, 125A, launin ruwan kasa mai duhu, lambar oda ita ce 1739620000.


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Haruffan toshe na jerin Weidmuller Z:

    Ajiye lokaci

    1. Wurin gwaji mai hadewa

    2. Sauƙin sarrafawa saboda daidaitawar shigarwar jagora a layi ɗaya

    3. Ana iya haɗa waya ba tare da kayan aiki na musamman ba

    Ajiye sarari

    1. Tsarin ƙira mai sauƙi

    2. Tsawon ya ragu da kashi 36 cikin ɗari a salon rufin gida

    Tsaro

    1. Shafar girgiza da girgiza •

    2. Raba ayyukan lantarki da na inji

    3. Haɗin da ba shi da gyara don aminci da kuma rashin iskar gas.

    4. An yi maƙallin tashin hankali da ƙarfe tare da lamba ta waje don samun ƙarfin lamba mafi kyau

    5. Sanda mai aiki da aka yi da tagulla don raguwar ƙarfin lantarki

    sassauci

    1. Haɗin giciye na yau da kullun da za a iya haɗawa donrarrabawar yuwuwar sassauci

    2. Tsaron haɗin dukkan masu haɗa plug-in (WeiCoS)

    Na musamman mai amfani

    Tsarin Z-Series yana da ƙira mai ban sha'awa da amfani kuma yana zuwa cikin nau'i biyu: na yau da kullun da na rufi. Tsarinmu na yau da kullun yana rufe sassan waya daga 0.05 zuwa 35 mm2. Tubalan ƙarshe don sassan waya daga 0.13 zuwa 16 mm2 suna samuwa azaman nau'ikan rufin. Siffa mai ban sha'awa ta salon rufin yana ba da raguwar tsawon har zuwa kashi 36 idan aka kwatanta da tubalan tashoshi na yau da kullun.

    Mai sauƙi kuma bayyananne

    Duk da ƙaramin faɗinsu na mm 5 kawai (haɗi 2) ko mm 10 (haɗi 4), tashoshin tubalanmu suna tabbatar da cikakken haske da sauƙin sarrafawa godiya ga ciyarwar jagora ta sama. Wannan yana nufin wayoyi suna bayyane ko da a cikin akwatunan ƙarshe tare da sarari mai iyaka.

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar Tashar ciyarwa, Haɗin matsewa, 35 mm², 800 V, 125 A, launin ruwan kasa mai duhu
    Lambar Oda 1739620000
    Nau'i ZDU 35
    GTIN (EAN) 4008190957070
    Adadi Kwamfuta 10 (10).

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 58.5 mm
    Zurfin (inci) inci 2.303
    Zurfi har da layin dogo na DIN 59.5 mm
    Tsawo 100.5 mm
    Tsawo (inci) inci 3.957
    Faɗi 16 mm
    Faɗi (inci) 0.63 inci
    Cikakken nauyi 82.009 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    1739630000 ZDU 35 BL
    1830760000 ZDU 35 OR

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Phoenix Contact 2866721 QUINT-PS/1AC/12DC/20 - Na'urar samar da wutar lantarki

      Tuntuɓi Phoenix 2866721 QUINT-PS/1AC/12DC/20 - ...

      Bayanin Samfurin Kayayyakin wutar lantarki na QUINT POWER tare da mafi girman aiki. Masu katse wutar lantarki na QUINT POWER suna aiki ta hanyar maganadisu don haka suna tafiya da sauri sau shida a cikin na yau da kullun, don zaɓin tsarin kuma don haka yana da araha. Ana kuma tabbatar da babban matakin samuwar tsarin, godiya ga sa ido kan ayyukan rigakafi, kamar yadda yake ba da rahoton yanayin aiki mai mahimmanci kafin kurakurai su faru. Fara aiki mai aminci na manyan kaya ...

    • Kayan aikin yankewa na Weidmuller SWIFTY 9006020000

      Kayan aikin yankewa na Weidmuller SWIFTY 9006020000

      Takardar Bayanai Bayanan oda na gabaɗaya Sigar Kayan aiki na yankewa don aiki da hannu ɗaya Lambar Oda 9006020000 Nau'in SWIFTY GTIN (EAN) 4032248257409 Yawa. Abubuwa 1 Girma da nauyi Zurfin 18 mm Zurfin (inci) 0.709 inci Tsawo 40 mm Tsawo (inci) 1.575 inci Faɗi 40 mm Faɗi (inci) 1.575 inci Nauyin da aka samu 17.2 g Biyan Kayayyakin Muhalli Matsayin Biyan Kayayyakin RoHS Ba ya shafar...

    • Harting 09 15 000 6125 09 15 000 6225 Han Crimp Tuntuɓi

      Harting 09 15 000 6125 09 15 000 6225 Han Crimp...

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...

    • Sauya Ethernet mara sarrafawa na MOXA EDS-208-M-ST

      MOXA EDS-208-M-ST Ethernet mara sarrafawa...

      Siffofi da Fa'idodi 10/100BaseT(X) (mai haɗawa RJ45), 100BaseFX (yanayi da yawa, masu haɗin SC/ST) Tallafin IEEE802.3/802.3u/802.3x Kariyar guguwa ta watsa ikon hawa layin dogo na DIN -10 zuwa 60°C kewayon zafin aiki Bayani dalla-dalla Ma'aunin Haɗin Ethernet IEEE 802.3 don10BaseTIEEE 802.3u don 100BaseT(X) da 100Ba...

    • Weidmuller DRM270730LT AU 7760056186 Relay

      Weidmuller DRM270730LT AU 7760056186 Relay

      Jerin Waƙoƙin Weidmuller D: Waƙoƙin masana'antu na duniya tare da inganci mai yawa. An ƙirƙiri waƙoƙin D-SERIES don amfani na duniya a aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu inda ake buƙatar ingantaccen aiki. Suna da ayyuka da yawa na ƙirƙira kuma suna samuwa a cikin adadi mai yawa na bambance-bambancen kuma a cikin ƙira iri-iri don aikace-aikacen da suka fi yawa. Godiya ga kayan hulɗa daban-daban (AgNi da AgSnO da sauransu), samfuran D-SERIES...

    • Hirschmann MM3 – 4FXS2 Media module

      Hirschmann MM3 – 4FXS2 Media module

      Bayani Bayanin Samfura Nau'i: MM3-2FXM2/2TX1 Lambar Sashe: 943761101 Nau'in tashar jiragen ruwa da adadi: 2 x 100BASE-FX, kebul na MM, soket ɗin SC, 2 x 10/100BASE-TX, kebul na TP, soket ɗin RJ45, ketarawa ta atomatik, tattaunawa ta atomatik, polarity Girman cibiyar sadarwa - tsawon kebul Nau'i biyu masu juyawa (TP): 0-100 Zaren multimode (MM) 50/125 µm: 0 - 5000 m, kasafin kuɗin haɗin dB 8 a 1300 nm, A = 1 dB/km, ajiyar dB 3,...