• kai_banner_01

Toshewar Tashar Weidmuller ZDU 6 1608620000

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller ZDU 6 Z-Series ne, tashar ciyarwa ta hanyar amfani da na'urar, haɗin matsewa, 6 mm², 800 V, 41A, launin ruwan kasa mai duhu, lambar oda ita ce 1608620000.

 


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Haruffan toshe na jerin Weidmuller Z:

    Ajiye lokaci

    1. Wurin gwaji mai hadewa

    2. Sauƙin sarrafawa saboda daidaitawar shigarwar jagora a layi ɗaya

    3. Ana iya haɗa waya ba tare da kayan aiki na musamman ba

    Ajiye sarari

    1. Tsarin ƙira mai sauƙi

    2. Tsawon ya ragu da kashi 36 cikin ɗari a salon rufin gida

    Tsaro

    1. Shafar girgiza da girgiza •

    2. Raba ayyukan lantarki da na inji

    3. Haɗin da ba shi da gyara don aminci da kuma rashin iskar gas.

    4. An yi maƙallin tashin hankali da ƙarfe tare da lamba ta waje don samun ƙarfin lamba mafi kyau

    5. Sanda mai aiki da aka yi da tagulla don raguwar ƙarfin lantarki

    sassauci

    1. Haɗin giciye na yau da kullun da za a iya haɗawa donrarrabawar yuwuwar sassauci

    2. Tsaron haɗin dukkan masu haɗa plug-in (WeiCoS)

    Na musamman mai amfani

    Tsarin Z-Series yana da ƙira mai ban sha'awa da amfani kuma yana zuwa cikin nau'i biyu: na yau da kullun da na rufi. Tsarinmu na yau da kullun yana rufe sassan waya daga 0.05 zuwa 35 mm2. Tubalan ƙarshe don sassan waya daga 0.13 zuwa 16 mm2 suna samuwa azaman nau'ikan rufin. Siffa mai ban sha'awa ta salon rufin yana ba da raguwar tsawon har zuwa kashi 36 idan aka kwatanta da tubalan tashoshi na yau da kullun.

    Mai sauƙi kuma bayyananne

    Duk da ƙaramin faɗinsu na mm 5 kawai (haɗi 2) ko mm 10 (haɗi 4), tashoshin tubalanmu suna tabbatar da cikakken haske da sauƙin sarrafawa godiya ga ciyarwar jagora ta sama. Wannan yana nufin wayoyi suna bayyane ko da a cikin akwatunan ƙarshe tare da sarari mai iyaka.

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar Tashar ciyarwa, Haɗin matsewa, 6 mm², 800 V, 41 A, launin ruwan kasa mai duhu
    Lambar Oda 1608620000
    Nau'i ZDU 6
    GTIN (EAN) 4008190207892
    Adadi Kwamfuta 50 (s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 45 mm
    Zurfin (inci) Inci 1.772
    Zurfi har da layin dogo na DIN 45.5 mm
    Tsawo 65 mm
    Tsawo (inci) inci 2.559
    Faɗi 8.1 mm
    Faɗi (inci) 0.319 inci
    Cikakken nauyi 17.19 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    1608630000 ZDU 6 BL
    1636820000 ZDU 6 OR
    1830420000 ZDU 6 RT
    7907410000 ZDU 6/3AN
    7907420000 ZDU 6/3AN BL
    2813600000 ZDU 6/3AN GY

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • WAGO 750-552 Analog Fitar Module

      WAGO 750-552 Analog Fitar Module

      Mai Kula da Tsarin WAGO I/O 750/753 Kayan haɗin da aka rarraba don aikace-aikace iri-iri: Tsarin I/O na nesa na WAGO yana da fiye da na'urori na I/O 500, masu sarrafawa masu shirye-shirye da na'urorin sadarwa don samar da buƙatun sarrafa kansa da duk motocin sadarwa da ake buƙata. Duk fasaloli. Fa'ida: Yana goyan bayan mafi yawan motocin sadarwa - sun dace da duk ka'idojin sadarwa na yau da kullun da ƙa'idodin ETHERNET.

    • Harting 19 30 006 1540,19 30 006 1541,19 30 006 0546,19 30 006 0547 Han Hood/Gidaje

      Harting 19 30 006 1540,19 30 006 1541,19 30 006...

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...

    • Saukewa: Hirschmann GRS1020-16T9SMMZ9HHSE2S

      Saukewa: Hirschmann GRS1020-16T9SMMZ9HHSE2S

      Gabatarwa Samfura: GRS1020-16T9SMMZ9HHSE2SXX.X.XX Mai daidaitawa: Mai daidaitawar sauyawa GREYHOUND 1020/30 Bayanin samfur Bayani Saurin Ethernet da aka sarrafa a masana'antu, hawa rack 19", Tsarin mara fanka bisa ga IEEE 802.3, Sigar Software ta Shago da Gaba HiOS 07.1.08 Nau'in tashar jiragen ruwa da adadi Jimilla Tashoshi har zuwa 24 x Tashoshin Ethernet masu sauri, Naúrar asali: Tashoshin FE 16, ana iya faɗaɗa su tare da tsarin watsa labarai tare da tashoshin FE 8 ...

    • Weidmuller SAK 2.5 0279660000 Toshewar tashar ciyarwa

      Weidmuller SAK 2.5 0279660000 Lokacin ciyarwa...

      Takardar Bayanai Bayanan oda na gabaɗaya Sigar Toshewar tashar ciyarwa, Haɗin sukurori, beige / rawaya, 2.5 mm², 24 A, 800 V, Adadin haɗi: 2 Lambar Oda 0279660000 Nau'in SAK 2.5 GTIN (EAN) 4008190069926 Yawa. Abubuwa 100 Girma da nauyi Zurfin 46.5 mm Zurfin (inci) inci 1.831 Tsawo 36.5 mm Tsawo (inci) inci 1.437 Faɗi 6 mm Faɗi (inci) inci 0.236 Nauyin daidaito 6.3 ...

    • Maɓallin Ethernet na Masana'antu mara sarrafawa na MOXA EDS-205

      MOXA EDS-205 Industry E-ba a sarrafa shi ba a matakin shiga...

      Siffofi da Fa'idodi 10/100BaseT(X) (mai haɗawa RJ45) IEEE802.3/802.3u/802.3x goyon bayan Kariyar guguwa ta watsawa Ikon hawa layin dogo na DIN -10 zuwa 60°C kewayon zafin aiki Bayani dalla-dalla Ma'aunin Haɗin Ethernet IEEE 802.3 don10BaseTIEEE 802.3u don 100BaseT(X)IEEE 802.3x don sarrafa kwarara Tashoshin 10/100BaseT(X) ...

    • Weidmuller TRZ 230VUC 2CO 1123670000 Module na Relay

      Weidmuller TRZ 230VUC 2CO 1123670000 Module na Relay

      Module ɗin jigilar jigilar kayayyaki na Weidmuller: Na'urorin jigilar kayayyaki na gaba-gaba a cikin tsarin toshe na ƙarshe na TERMSERIES da na'urorin jigilar kayayyaki masu ƙarfi sune ainihin na'urori masu zagaye-zagaye a cikin babban fayil ɗin jigilar kayayyaki na Klippon®. Na'urorin jigilar kayayyaki suna samuwa a cikin nau'ikan daban-daban kuma ana iya musanya su cikin sauri da sauƙi - sun dace da amfani a cikin tsarin na'urori masu motsi. Babban na'urar fitar da fitarwa mai haske kuma tana aiki azaman LED mai matsayi tare da mai riƙewa mai haɗawa don alamomi, maki...