• kai_banner_01

Weidmuller ZQV 16/2 1739690000 Mai haɗin giciye

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller ZQV 16/2 Z-Series ne, Na'urorin haɗi, Haɗin giciye, 76A, lambar oda ita ce 1739690000.

Haɗin haɗin da aka haɗa ta hanyar plug-in yana da sauƙin sarrafawa da shigarwa cikin sauri. Wannan yana adana lokaci mai yawa yayin shigarwa idan aka kwatanta da mafita da aka yi da tarkace.

 


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Haruffan toshe na jerin Weidmuller Z:

    Ajiye lokaci

    1. Wurin gwaji mai hadewa

    2. Sauƙin sarrafawa saboda daidaitawar shigarwar jagora a layi ɗaya

    3. Ana iya haɗa waya ba tare da kayan aiki na musamman ba

    Ajiye sarari

    1. Tsarin ƙira mai sauƙi

    2. Tsawon ya ragu da kashi 36 cikin ɗari a salon rufin gida

    Tsaro

    1. Shafar girgiza da girgiza •

    2. Raba ayyukan lantarki da na inji

    3. Haɗin da ba shi da gyara don aminci da kuma rashin iskar gas.

    4. An yi maƙallin tashin hankali da ƙarfe tare da lamba ta waje don samun ƙarfin lamba mafi kyau

    5. Sanda mai aiki da aka yi da tagulla don raguwar ƙarfin lantarki

    sassauci

    1. Haɗin giciye na yau da kullun da za a iya haɗawa donrarrabawar yuwuwar sassauci

    2. Tsaron haɗin dukkan masu haɗa plug-in (WeiCoS)

    Na musamman mai amfani

    Tsarin Z-Series yana da ƙira mai ban sha'awa da amfani kuma yana zuwa cikin nau'i biyu: na yau da kullun da na rufi. Tsarinmu na yau da kullun yana rufe sassan waya daga 0.05 zuwa 35 mm2. Tubalan ƙarshe don sassan waya daga 0.13 zuwa 16 mm2 suna samuwa azaman nau'ikan rufin. Siffa mai ban sha'awa ta salon rufin yana ba da raguwar tsawon har zuwa kashi 36 idan aka kwatanta da tubalan tashoshi na yau da kullun.

    Mai sauƙi kuma bayyananne

    Duk da ƙaramin faɗinsu na mm 5 kawai (haɗi 2) ko mm 10 (haɗi 4), tashoshin tubalanmu suna tabbatar da cikakken haske da sauƙin sarrafawa godiya ga ciyarwar jagora ta sama. Wannan yana nufin wayoyi suna bayyane ko da a cikin akwatunan ƙarshe tare da sarari mai iyaka.

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar Na'urorin haɗi, Haɗin giciye, 76 A
    Lambar Oda 1739690000
    Nau'i ZQV 16/2
    GTIN (EAN) 4008190957148
    Adadi Kwamfuta 25 (s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 35.1 mm
    Zurfin (inci) Inci 1.382
    Tsawo 20.6 mm
    Tsawo (inci) 0.811 inci
    Faɗi 5.2 mm
    Faɗi (inci) 0.205 inci
    Cikakken nauyi 9.9 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Babu samfura a cikin wannan rukunin.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Weidmuller WDU 1.5/ZZ 1031400000 Toshewar Tashar Ciyarwa

      Weidmuller WDU 1.5/ZZ 1031400000 Ciyarwa ta T...

      Takardar Bayanai Bayanan oda na gabaɗaya Sigar Toshewar tashar ciyarwa, Haɗin sukurori, launin ruwan kasa mai duhu, 1.5 mm², 17.5 A, 800 V, Adadin haɗi: 4 Lambar Oda 1031400000 Nau'i WDU 1.5/ZZ GTIN (EAN) 4008190148546 Yawa. Abubuwa 100 Girma da nauyi Zurfin 46.5 mm Zurfin (inci) inci 1.831 Tsawo 60 mm Tsawo (inci) inci 2.362 Faɗi 5.1 mm Faɗi (inci) inci 0.201 Nauyin daidaito 8.09 ...

    • SIEMENS 6SL32101PE238UL0 SINAMICS G120 MOTOCIN WUTA

      SIEMENS 6SL32101PE238UL0 SINAMICS G120 POWER MO...

      Ranar Samfura: Lambar Labarin Samfura (Lambar Face Kasuwa) 6SL32101PE238UL0 | 6SL32101PE238UL0 Bayanin Samfura SINAMICS G120 WUTAR MUDULE PM240-2 BA TARE DA MATTER BA DA CHIPPER DIN BIRKI DA AKA GINA A CIKIN 3AC380-480V +10/-20% 47-63HZ BABBAN LOƊI: 15KW DOMIN 200% 3S,150% 57S,100% 240S ZAFI NA ABINCI -20 ZUWA +50 DEG C (HO) FITARWA ƘARAMIN LOƊI: 18.5kW DOMIN 150% 3S,110% 57S,100% 240S ZAFI NA ABINCI -20 ZUWA +40 DEG C (LO) 472 X 200 X 237 (HXWXD), ...

    • Siemens 6GK52240BA002AC2 SCALANCE XC224 Canjin IE mai Layer 2 mai sarrafawa

      Siemens 6GK52240BA002AC2 SCALANCE XC224 Managea...

      Ranar Samfura: Lambar Labarin Samfura (Lambar Fuska ta Kasuwa) 6GK52240BA002AC2 | 6GK52240BA002AC2 Bayanin Samfura SCALANCE XC224 mai sauƙin sarrafawa Canjin IE na Layer 2; IEC 62443-4-2 mai takardar shaida; Tashoshin RJ45 guda 24x 10/100 Mbit/s 1; Tashar na'urar wasan bidiyo guda 1, LED mai ganewar asali; samar da wutar lantarki mai yawa; kewayon zafin jiki -40 °C zuwa +70 °C; haɗuwa: Layin dogo na DIN/S7/bango hawa fasali na ayyukan ofis (RSTP, VLAN,...); Na'urar PROFINET IO Ethernet/IP-...

    • Hrating 09 67 000 7476 D-Sub, FE AWG 24-28 ci gaba da crimp

      Hrating 09 67 000 7476 D-Sub, FE AWG 24-28 laifi...

      Bayanin Samfura Ganewa Nau'in Lambobi Jerin D-Sub Ganewa Nau'in lamba Ganewa Nau'in lamba Ganewa Nau'in aiki Jinsi Tsarin kera mata Lambobin sadarwa Masu juyawa Halayen fasaha Mai gudanarwa sashe 0.09 ... 0.25 mm² Mai gudanarwa sashe [AWG] AWG 28 ... AWG 24 Juriyar hulɗa ≤ 10 mΩ Tsawon cirewa 4.5 mm Matsayin aiki 1 acc. zuwa CECC 75301-802 Kayan aiki...

    • Harting 09 15 000 6122 09 15 000 6222 Han Crimp Tuntuɓi

      Harting 09 15 000 6122 09 15 000 6222 Han Crimp...

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...

    • Kayan Aikin Matsewa na Weidmuller PZ 6/5 9011460000

      Kayan Aikin Matsewa na Weidmuller PZ 6/5 9011460000

      Kayan aikin crimping na Weidmuller Kayan aikin crimping don ferrules na ƙarshen waya, tare da kuma ba tare da abin wuya na filastik ba Ratchet yana tabbatar da daidaiton crimping Zaɓin saki idan ba a yi aiki daidai ba Bayan cire rufin, ana iya ɗaure ferrule mai dacewa ko ƙarshen waya a ƙarshen kebul. Crimping yana samar da haɗin gwiwa mai aminci tsakanin jagora da hulɗa kuma ya maye gurbin soldering gabaɗaya. Crimping yana nufin ƙirƙirar wani abu mai kama da juna...