• kai_banner_01

Weidmuller ZQV 2.5/2 1608860000 Mai haɗin giciye

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller ZQV 2.5/2 shine Z-Series, Na'urorin haɗi, Haɗin giciye, 24 A, lambar oda ita ce 1608860000.

Haɗin haɗin da aka haɗa ta hanyar plug-in yana da sauƙin sarrafawa da shigarwa cikin sauri. Wannan yana adana lokaci mai yawa yayin shigarwa idan aka kwatanta da mafita da aka yi da tarkace.

 

 


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Haruffan toshe na jerin Weidmuller Z:

    Ajiye lokaci

    1. Wurin gwaji mai hadewa

    2. Sauƙin sarrafawa saboda daidaitawar shigarwar jagora a layi ɗaya

    3. Ana iya haɗa waya ba tare da kayan aiki na musamman ba

    Ajiye sarari

    1. Tsarin ƙira mai sauƙi

    2. Tsawon ya ragu da kashi 36 cikin ɗari a salon rufin gida

    Tsaro

    1. Shafar girgiza da girgiza •

    2. Raba ayyukan lantarki da na inji

    3. Haɗin da ba shi da gyara don aminci da kuma rashin iskar gas.

    4. An yi maƙallin tashin hankali da ƙarfe tare da lamba ta waje don samun ƙarfin lamba mafi kyau

    5. Sanda mai aiki da aka yi da tagulla don raguwar ƙarfin lantarki

    sassauci

    1. Haɗin giciye na yau da kullun da za a iya haɗawa donrarrabawar yuwuwar sassauci

    2. Tsaron haɗin dukkan masu haɗa plug-in (WeiCoS)

    Na musamman mai amfani

    Tsarin Z-Series yana da ƙira mai ban sha'awa da amfani kuma yana zuwa cikin nau'i biyu: na yau da kullun da na rufi. Tsarinmu na yau da kullun yana rufe sassan waya daga 0.05 zuwa 35 mm2. Tubalan ƙarshe don sassan waya daga 0.13 zuwa 16 mm2 suna samuwa azaman nau'ikan rufin. Siffa mai ban sha'awa ta salon rufin yana ba da raguwar tsawon har zuwa kashi 36 idan aka kwatanta da tubalan tashoshi na yau da kullun.

    Mai sauƙi kuma bayyananne

    Duk da ƙaramin faɗinsu na mm 5 kawai (haɗi 2) ko mm 10 (haɗi 4), tashoshin tubalanmu suna tabbatar da cikakken haske da sauƙin sarrafawa godiya ga ciyarwar jagora ta sama. Wannan yana nufin wayoyi suna bayyane ko da a cikin akwatunan ƙarshe tare da sarari mai iyaka.

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar Z-series, Giciye-haɗi, 24 A
    Lambar Oda 1608860000
    Nau'i ZQV 2.5/2
    GTIN (EAN) 4008190123680
    Adadi Kwamfuta 60 (s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 27.6 mm
    Zurfin (inci) Inci 1.087
    Tsawo 8.5 mm
    Tsawo (inci) 0.335 inci
    Faɗi 2.8 mm
    Faɗi (inci) 0.11 inci
    Cikakken nauyi 1.2 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    1608860000 ZQV 2.5/2
    1608870000 ZQV 2.5/3
    1608880000 ZQV 2.5/4
    1608890000 ZQV 2.5/5
    1608900000 ZQV 2.5/6
    1608910000 ZQV 2.5/7
    1608920000 ZQV 2.5/8
    1608930000 ZQV 2.5/9
    1608940000 ZQV 2.5/10
    1908960000 ZQV 2.5/20

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Weidmuller PRO MAX 240W 48V 5A 1478240000 Wutar Lantarki ta Yanayin Sauyawa

      Weidmuller PRO MAX 240W 48V 5A 1478240000 Canja...

      Bayanan oda na gabaɗaya Sigar Samar da wutar lantarki, na'urar samar da wutar lantarki ta yanayin sauyawa, 48 V Lambar oda. 1478240000 Nau'in PRO MAX 240W 48V 5A GTIN (EAN) 4050118285994 Yawa. Nau'i 1(s). Girma da nauyi Zurfin 125 mm Zurfin (inci) inci 4.921 Tsawo 130 mm Tsawo (inci) inci 5.118 Faɗi 60 mm Faɗi (inci) inci 2.362 Nauyin daidaitacce 1,050 g ...

    • Tsarin Shigar da Analog na WAGO 750-476

      Tsarin Shigar da Analog na WAGO 750-476

      Mai Kula da Tsarin WAGO I/O 750/753 Kayan haɗin da aka rarraba don aikace-aikace iri-iri: Tsarin I/O na nesa na WAGO yana da fiye da na'urori na I/O 500, masu sarrafawa masu shirye-shirye da na'urorin sadarwa don samar da buƙatun sarrafa kansa da duk motocin sadarwa da ake buƙata. Duk fasaloli. Fa'ida: Yana goyan bayan mafi yawan motocin sadarwa - sun dace da duk ka'idojin sadarwa na yau da kullun da ƙa'idodin ETHERNET.

    • WAGO 2006-1671/1000-848 Mai Rarraba Ƙasa Ya Katse Haɗin Tashar Tashar

      WAGO 2006-1671/1000-848 Injin Rarraba Ƙasa...

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Ma'aunin Haɗin 4 Jimlar adadin damar 2 Yawan matakan 1 Yawan ramukan tsalle 2 Bayanan jiki Faɗin 15 mm / 0.591 inci Tsayi 96.3 mm / 3.791 inci Zurfi daga saman gefen layin dogo na DIN 36.8 mm / 1.449 inci Toshe Tashar Wago Tashoshin Wago, wanda kuma aka sani da masu haɗin Wago ko manne, suna wakiltar...

    • WAGO 2002-4141 Tashar Tashar Jirgin Kasa Mai Hawa Hudu

      WAGO 2002-4141 Tsarin hawa mai hawa huɗu...

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Makullan Haɗi 4 Jimlar adadin damar 2 Yawan matakai 4 Yawan makullan tsalle 2 Yawan makullan tsalle (matsayi) 2 Haɗin kai 1 Fasahar haɗi CAGE-in-in-CAGE CLAMP® Yawan makullan haɗi 2 Nau'in kunnawa Kayan aiki Kayan jagora masu haɗawa Tagulla Sashe na giciye 2.5 mm² Mai jagora mai ƙarfi 0.25 … 4 mm² / 22 … 12 AWG Mai jagora mai ƙarfi; ƙarshen turawa...

    • Maɓallin Sarrafa Hirschmann GRS103-6TX/4C-2HV-2S

      Maɓallin Sarrafa Hirschmann GRS103-6TX/4C-2HV-2S

      Ranar Kasuwanci Bayanin Samfura Suna: GRS103-6TX/4C-2HV-2S Sigar Software: HiOS 09.4.01 Nau'in tashar jiragen ruwa da adadi: Tashoshi 26 jimilla, an shigar da gyara FE/GE TX/SFP 4 da FE TX 6; ta hanyar Media Modules 16 x FE Ƙarin hanyoyin sadarwa Lambobin sadarwa na samar da wutar lantarki/sigina: 2 x IEC plug / 1 x toshewar tashar plug-in, fil 2, jagorar fitarwa ko kuma ana iya canzawa ta atomatik (max. 1 A, 24 V DC bzw. 24 V AC) Gudanar da Gida da Sauya Na'ura:...

    • Tashar Duniya ta Weidmuller SAKPE 2.5 1124240000

      Tashar Duniya ta Weidmuller SAKPE 2.5 1124240000

      Bayani: Don ciyarwa ta hanyar wutar lantarki, sigina, da bayanai shine buƙatar gargajiya a fannin injiniyan lantarki da ginin panel. Kayan rufi, tsarin haɗi da ƙirar tubalan tashoshi sune abubuwan da ke bambanta su. Toshewar tashar isarwa ta hanyar sadarwa ya dace da haɗawa da/ko haɗa ɗaya ko fiye da masu jagoranci. Suna iya samun matakan haɗi ɗaya ko fiye waɗanda ke kan ƙarfin iri ɗaya...