• babban_banner_01

Weidmuller ZQV 2.5/7 1608910000 Mai haɗin giciye

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller ZQV 2.5/7 ne Z-Series, Na'urorin haɗi, Cross-connector, 24 A, oda no.is 1608910000.

Haɗin giciye na toshe yana da sauƙin sarrafawa da shigarwa cikin sauri. Wannan yana adana lokaci mai yawa yayin shigarwa idan aka kwatanta da hanyoyin da aka lalata.

 

 


  • :
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Weidmuller Z jerin mawaƙan toshe maƙasudin:

    Rarraba ko ninka na yuwuwar zuwa maɓalli na tasha yana samuwa ta hanyar haɗin kai. Ana iya kaucewa ƙarin ƙoƙarin wayoyi cikin sauƙi. Ko da sandunan sun karye, ana tabbatar da amincin tuntuɓar ma'auni a cikin tasha. Fayil ɗin mu yana ba da tsarin haɗin giciye mai yuwuwa da zazzagewa don tubalan tasha.

     

    2.5 mm²

    Haɗin giciye na toshe yana da sauƙin sarrafawa da shigarwa cikin sauri. Wannan yana adana lokaci mai yawa yayin shigarwa idan aka kwatanta da hanyoyin da aka lalata.

    Gabaɗaya oda bayanai

     

     

    Sigar Na'urorin haɗi, Cross-connector, 24 A
    Oda No. Farashin 1608910000
    Nau'in ZQV 2.5/7
    GTIN (EAN) 4008190159665
    Qty abubuwa 20

    Girma da nauyi

     

     

    Zurfin 27.6 mm
    Zurfin (inci) 1.087 inci
    Tsayi mm34 ku
    Tsayi (inci) 1.339 inci
    Nisa 2.8 mm
    Nisa (inci) 0.11 inci
    Cikakken nauyi 4.639g

    Samfura masu alaƙa

     

    Oda No. Nau'in
    Farashin 160860000 ZQV 2.5/2
    Farashin 160870000 ZQV 2.5/3
    Farashin 160880000 ZQV 2.5/4
    Farashin 160890000 ZQV 2.5/5
    Farashin 160890000 ZQV 2.5/6
    Farashin 1608910000 ZQV 2.5/7
    Farashin 1608920000 ZQV 2.5/8
    Farashin 1608930000 ZQV 2.5/9
    Farashin 1608940000 ZQV 2.5/10
    1908960000 ZQV 2.5/20

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Phoenix Contact 2908262 NO – Electronic circuit breaker

      Phoenix Contact 2908262 NO - Electronic c...

      Lambar Kwanan Kasuwanci 2908262 Nau'in tattarawa 1 pc Mafi ƙarancin tsari 1 pc Maɓallin tallace-tallace CL35 Maɓallin samfur CLA135 Shafin kasida Shafi 381 (C-4-2019) GTIN 4055626323763 Nauyin kowane yanki (ciki har da shiryawa) 5ex 381 (C-4-2019) g lambar kuɗin kwastam 85363010 Ƙasar asalin DE TECHNICAL DATE Babban da'irar IN+ Hanyar haɗi Tura...

    • SIEMENS 6ES7531-7KF00-0AB0 SIMATIC S7-1500 Module Input Analog

      SIEMENS 6ES7531-7KF00-0AB0 SIMATIC S7-1500 Zuciya...

      SIEMENS 6ES7531-7KF00-0AB0 Lambar Labarin Samfurin (Lambar Fuskantar Kasuwanci) 6ES7531-7KF00-0AB0 Bayanin Samfura SIMATIC S7-1500 module shigar da analog AI 8xU/I/RTD/TC ST, 16 bit ƙuduri, daidaito 0.3%, na 8 tashoshi; Tashoshi 4 don ma'aunin RTD, ƙarfin yanayin gama gari 10 V; Bincike; Hardware yana katsewa; Bayarwa gami da kashi na abinci, madaidaicin garkuwa da tashar garkuwa: Mai haɗa gaba (madaidaicin tasha ko tura-...

    • Harting 09 15 000 6103 09 15 000 6203 Han Crimp Contact

      Harting 09 15 000 6103 09 15 000 6203 Han Crimp...

      Fasahar HARTING tana haifar da ƙarin ƙima ga abokan ciniki. Fasaha ta HARTING suna aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING yana tsaye don tsarin aiki lafiyayye wanda masu haɗin kai masu hankali ke ƙarfafa, hanyoyin samar da ababen more rayuwa masu wayo da ƙwararrun tsarin cibiyar sadarwa. A cikin tsawon shekaru masu yawa na kusanci, haɗin gwiwar dogara da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararrun masana a duniya don haɗa t ...

    • MOXA IKS-6728A-4GTXSFP-HV-T Modular Managed PoE Industrial Ethernet Switch

      MOXA IKS-6728A-4GTXSFP-HV-T Modular Sarrafa PoE...

      Fasaloli da fa'idodin 8 ginannun tashoshin jiragen ruwa na PoE + masu jituwa tare da IEEE 802.3af/at (IKS-6728A-8PoE) Har zuwa fitowar 36 W ta tashar PoE + (IKS-6728A-8PoE) Turbo Ring da Sarkar Turbo (lokacin dawowa)<20 ms @ 250 switches), da STP/RSTP/MSTP don redundancy cibiyar sadarwa 1 kV LAN kariya kariya ga matsananciyar muhallin waje Binciken PoE don nazarin yanayin na'ura mai ƙarfi 4 Gigabit combo tashar jiragen ruwa don babban-bandwidth sadarwa ...

    • MOXA INJ-24 Gigabit IEEE 802.3af/a PoE+ Injector

      MOXA INJ-24 Gigabit IEEE 802.3af/a PoE+ Injector

      Abubuwan Gabatarwa da Fa'idodin Injector PoE+ don cibiyoyin sadarwar 10/100/1000M; injects iko da aika bayanai zuwa PDs (na'urorin wuta) IEEE 802.3af / a yarda; yana goyan bayan cikakkiyar fitarwar watt 30 watt 24/48 VDC faffadan shigarwar wutar lantarki -40 zuwa 75°C kewayon zafin aiki (-T model) Fasaloli da fa'idodi da fa'idodin PoE + injector don 1 ...

    • WAGO 750-530 Fitar Dijital

      WAGO 750-530 Fitar Dijital

      Bayanan Jiki Nisa 12 mm / 0.472 inci Tsawo 100 mm / 3.937 inci Zurfin 67.8 mm / 2.669 inci Zurfin daga babba-gefen DIN-rail 60.6 mm / 2.386 inci WAGO I/O Tsarin 750/753 Mai sarrafawa na GO iri-iri tsarin yana da fiye da 500 I / O kayayyaki, masu sarrafa shirye-shirye da na'urorin sadarwa don samar da aiki da kai nee ...