Saboda dalilai na kwanciyar hankali da zafin jiki, yana yiwuwa a raba kashi 60% na abubuwan da ke hulɗa da juna. Amfani da masu haɗin giciye yana rage ƙarfin lantarki zuwa 400V. Ƙarfin wutar lantarki ya ragu zuwa 25V idan an yi amfani da haɗin giciye da aka yanke tare da gefuna marasa komai.
Weidmuller ZQV 2.5N/8 1527670000 Samfura Masu Alaƙa
Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2961215 Na'urar tattarawa 10 pc Mafi ƙarancin adadin oda 10 pc Maɓallin tallace-tallace 08 Maɓallin samfura CK6195 Shafin kundin adireshi Shafi na 290 (C-5-2019) GTIN 4017918157999 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 16.08 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 14.95 g Lambar kuɗin kwastam 85364900 Ƙasar asali AT Bayanin samfur Gefen coil ...
Haruffan toshewar tashar Weidmuller Z: Ajiye lokaci 1. Haɗin wurin gwaji 2. Sauƙin sarrafawa godiya ga daidaitawar shigarwar jagora a layi ɗaya 3. Ana iya haɗa waya ba tare da kayan aiki na musamman ba Ajiye sarari 1. Tsarin ƙarami 2. Tsawon ya ragu har zuwa kashi 36 cikin ɗari a salon rufin Tsaro 1. Kariya daga girgiza da girgiza • 2. Raba ayyukan lantarki da na injiniya 3. Haɗin da ba shi da gyara don aminci, mai hana iskar gas...
Tashar jerin Weidmuller WQV Mai haɗin giciye Weidmüller yana ba da tsarin haɗin giciye mai haɗawa da skirche don toshewar tashoshin haɗin sukurori. Haɗin giciye mai haɗawa yana da sauƙin sarrafawa da shigarwa cikin sauri. Wannan yana adana lokaci mai yawa yayin shigarwa idan aka kwatanta da mafita masu skirche. Wannan kuma yana tabbatar da cewa duk sandunan koyaushe suna haɗuwa da aminci. Haɗawa da canza haɗin giciye F...
Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO Ingancin wutar lantarki na WAGO koyaushe yana isar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala. Fa'idodin Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO a gare ku: Kayayyakin wutar lantarki na matakai ɗaya da uku don...
Siffofi da Fa'idodi Zobe da watsawa ta maki-zuwa-maki Yana faɗaɗa watsawa ta RS-232/422/485 har zuwa kilomita 40 tare da yanayi ɗaya (TCF- 142-S) ko kilomita 5 tare da yanayi da yawa (TCF-142-M) Yana rage tsangwama ta sigina Yana kare shi daga tsangwama ta lantarki da tsatsa ta sinadarai Yana tallafawa baudrates har zuwa 921.6 kbps Tsarin zafin jiki mai faɗi da ake da shi don yanayin -40 zuwa 75°C ...