• kai_banner_01

Bangon Tashar Weidmuller ZT 2.5/4AN/2 1815110000

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller ZT 2.5/4AN/2 shine Z-Series, Tashar ciyarwa ta hanyar, An ƙididdige sashin giciye: 2.5 mm², Haɗin matsewa mai ƙarfi, launin ruwan kasa mai duhu, lambar oda ita ce 1815110000.

 

 


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Haruffan toshe na jerin Weidmuller Z:

    Ajiye lokaci

    1. Wurin gwaji mai hadewa

    2. Sauƙin sarrafawa saboda daidaitawar shigarwar jagora a layi ɗaya

    3. Ana iya haɗa waya ba tare da kayan aiki na musamman ba

    Ajiye sarari

    1. Tsarin ƙira mai sauƙi

    2. Tsawon ya ragu da kashi 36 cikin ɗari a salon rufin gida

    Tsaro

    1. Shafar girgiza da girgiza •

    2. Raba ayyukan lantarki da na inji

    3. Haɗin da ba shi da gyara don aminci da kuma rashin iskar gas.

    4. An yi maƙallin tashin hankali da ƙarfe tare da lamba ta waje don samun ƙarfin lamba mafi kyau

    5. Sanda mai aiki da aka yi da tagulla don raguwar ƙarfin lantarki

    sassauci

    1. Haɗin giciye na yau da kullun da za a iya haɗawa donrarrabawar yuwuwar sassauci

    2. Tsaron haɗin dukkan masu haɗa plug-in (WeiCoS)

    Na musamman mai amfani

    Tsarin Z-Series yana da ƙira mai ban sha'awa da amfani kuma yana zuwa cikin nau'i biyu: na yau da kullun da na rufi. Tsarinmu na yau da kullun yana rufe sassan waya daga 0.05 zuwa 35 mm2. Tubalan ƙarshe don sassan waya daga 0.13 zuwa 16 mm2 suna samuwa azaman nau'ikan rufin. Siffa mai ban sha'awa ta salon rufin yana ba da raguwar tsawon har zuwa kashi 36 idan aka kwatanta da tubalan tashoshi na yau da kullun.

    Mai sauƙi kuma bayyananne

    Duk da ƙaramin faɗinsu na mm 5 kawai (haɗi 2) ko mm 10 (haɗi 4), tashoshin tubalanmu suna tabbatar da cikakken haske da sauƙin sarrafawa godiya ga ciyarwar jagora ta sama. Wannan yana nufin wayoyi suna bayyane ko da a cikin akwatunan ƙarshe tare da sarari mai iyaka.

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar Jerin Z, Tashar ciyarwa, An ƙididdige sashe mai ƙima: 2.5 mm², Haɗin matsewa mai ƙarfi, launin ruwan kasa mai duhu
    Lambar Oda 1815110000
    Nau'i ZT 2.5/4AN/2
    GTIN (EAN) 4032248370023
    Adadi Kwamfuta 50 (s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 34.5 mm
    Zurfin (inci) Inci 1.358
    Zurfi har da layin dogo na DIN 35 mm
    Tsawo 93 mm
    Tsawo (inci) 3.661 inci
    Faɗi 5.1 mm
    Faɗi (inci) 0.201 inci
    Cikakken nauyi 9.32 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    1815070000 ZT 2.5/2AN/1
    1815090000 ZT 2.5/3AN/1
    1815130000 ZT 2.5/4AN/4
    2702510000 ZT 2.5/4AN/4 BL
    2702500000 ZT 2.5/4AN/4 OR
    2716230000 ZT 2.5/4AN/4 SW
    1815140000 ZTPE 2.5/4AN/4
    1865510000 ZTTR 2.5

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Weidmuller WPD 204 2X25/4X16+6X10 2XGY 1562150000 Rufin Tashar Rarrabawa

      Weidmuller WPD 204 2X25/4X16+6X10 2XGY 15621500...

      Haruffan tashar Weidmuller W suna toshe haruffan amincewa da cancanta da yawa na ƙasa da na duniya bisa ga ƙa'idodi daban-daban na aikace-aikace sun sa jerin W ya zama mafita ta haɗin gwiwa ta duniya, musamman a cikin mawuyacin yanayi. Haɗin sukurori ya daɗe yana kasancewa wani abu na haɗin gwiwa da aka kafa don biyan buƙatun da suka dace dangane da aminci da aiki. Kuma jerin W ɗinmu har yanzu yana nan...

    • SIEMENS 6ES71556AA010BN0 SIMATIC ET 200SP IM 155-6PN ST Module PLC

      SIEMENS 6ES71556AA010BN0 SIMATIC ET 200SP IM 15...

      Ranar Samfura: Lambar Labarin Samfura (Lambar Fuskantar Kasuwa) 6ES71556AA010BN0 | 6ES71556AA010BN0 Bayanin Samfura SIMATIC ET 200SP, PROFINET fakitin IM, IM 155-6PN ST, matsakaicin kayan I/O 32 da kayan 16 ET 200AL, musayar zafi guda ɗaya, fakitin ya ƙunshi: Kayan haɗin gwiwa (6ES7155-6AU01-0BN0), Kayan uwar garken (6ES7193-6PA00-0AA0), BusAdapter BA 2xRJ45 (6ES7193-6AR00-0AA0) Iyalin samfur IM 155-6 Tsarin Rayuwar Samfura (PLM) PM300: Kayan aiki mai aiki...

    • Canjin Hirschmann DRAGON MACH4000-48G+4X-L2A

      Canjin Hirschmann DRAGON MACH4000-48G+4X-L2A

      Ranar Kasuwanci Bayanin Samfura Nau'i: DRAGON MACH4000-48G+4X-L2A Suna: DRAGON MACH4000-48G+4X-L2A Bayani: Cikakken Gigabit Ethernet Backbone Switch tare da wutar lantarki mai amfani da wutar lantarki ta ciki da har zuwa 48x GE + 4x 2.5/10 GE tashoshin jiragen ruwa, ƙirar modular da ci gaba fasali na Layer 2 HiOS Sigar Software: HiOS 09.0.06 Lambar Sashe: 942154001 Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa: Tashoshi a jimilla har zuwa 52, Naúrar asali Tashoshi 4 masu gyara: 4x 1/2.5/10 GE SFP+...

    • WAGO 787-2861/108-020 Mai Katse Wutar Lantarki Mai Katse Da'ira

      WAGO 787-2861/108-020 Wutar Lantarki C...

      Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO Ingancin wutar lantarki na WAGO koyaushe yana isar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urori masu buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala. Tsarin samar da wutar lantarki mai cikakken ƙarfi ya haɗa da abubuwan da suka haɗa da UPS, capacitive ...

    • WAGO 2787-2348 Wutar Lantarki

      WAGO 2787-2348 Wutar Lantarki

      Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO Ingancin wutar lantarki na WAGO koyaushe yana isar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala. Fa'idodin Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO a gare ku: Kayayyakin wutar lantarki na matakai ɗaya da uku don...

    • Kayan Aikin Matsewa na Weidmuller PZ 4 9012500000

      Kayan Aikin Matsewa na Weidmuller PZ 4 9012500000

      Kayan aikin crimping na Weidmuller Kayan aikin crimping don ferrules na ƙarshen waya, tare da kuma ba tare da abin wuya na filastik ba Ratchet yana tabbatar da daidaiton crimping Zaɓin saki idan ba a yi aiki daidai ba Bayan cire rufin, ana iya ɗaure ferrule mai dacewa ko ƙarshen waya a ƙarshen kebul. Crimping yana samar da haɗin gwiwa mai aminci tsakanin jagora da hulɗa kuma ya maye gurbin soldering gabaɗaya. Crimping yana nufin ƙirƙirar wani abu mai kama da juna...