• kai_banner_01

Bangon Tashar Weidmuller ZT 4/4AN/2 1848350000

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller ZT 4/4AN/2 jerin Z ne, Tashar ciyarwa ta hanyar amfani da na'urar, An ƙididdige sashin giciye: 4 mm², Haɗin plug-in, launin ruwan kasa mai duhu, lambar oda ita ce 1848350000.

 

 

 

 


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Haruffan toshe na jerin Weidmuller Z:

    Ajiye lokaci

    1. Wurin gwaji mai hadewa

    2. Sauƙin sarrafawa saboda daidaitawar shigarwar jagora a layi ɗaya

    3. Ana iya haɗa waya ba tare da kayan aiki na musamman ba

    Ajiye sarari

    1. Tsarin ƙira mai sauƙi

    2. Tsawon ya ragu da kashi 36 cikin ɗari a salon rufin gida

    Tsaro

    1. Shafar girgiza da girgiza •

    2. Raba ayyukan lantarki da na inji

    3. Haɗin da ba shi da gyara don aminci da kuma rashin iskar gas.

    4. An yi maƙallin tashin hankali da ƙarfe tare da lamba ta waje don samun ƙarfin lamba mafi kyau

    5. Sanda mai aiki da aka yi da tagulla don raguwar ƙarfin lantarki

    sassauci

    1. Haɗin giciye na yau da kullun da za a iya haɗawa donrarrabawar yuwuwar sassauci

    2. Tsaron haɗin dukkan masu haɗa plug-in (WeiCoS)

    Na musamman mai amfani

    Tsarin Z-Series yana da ƙira mai ban sha'awa da amfani kuma yana zuwa cikin nau'i biyu: na yau da kullun da na rufi. Tsarinmu na yau da kullun yana rufe sassan waya daga 0.05 zuwa 35 mm2. Tubalan ƙarshe don sassan waya daga 0.13 zuwa 16 mm2 suna samuwa azaman nau'ikan rufin. Siffa mai ban sha'awa ta salon rufin yana ba da raguwar tsawon har zuwa kashi 36 idan aka kwatanta da tubalan tashoshi na yau da kullun.

    Mai sauƙi kuma bayyananne

    Duk da ƙaramin faɗinsu na mm 5 kawai (haɗi 2) ko mm 10 (haɗi 4), tashoshin tubalanmu suna tabbatar da cikakken haske da sauƙin sarrafawa godiya ga ciyarwar jagora ta sama. Wannan yana nufin wayoyi suna bayyane ko da a cikin akwatunan ƙarshe tare da sarari mai iyaka.

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar Jerin Z, Tashar ciyarwa, An ƙididdige sashin giciye mai ƙima: 4 mm², Haɗin toshewa, launin ruwan kasa mai duhu
    Lambar Oda 1848350000
    Nau'i ZT 4/4AN/2
    GTIN (EAN) 4032248403516
    Adadi Kwamfuta 50 (s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 43 mm
    Zurfin (inci) Inci 1.693
    Zurfi har da layin dogo na DIN 43.5 mm
    Tsawo 100.5 mm
    Tsawo (inci) inci 3.957
    Faɗi 6.5 mm
    Faɗi (inci) 0.256 inci
    Cikakken nauyi 18.06 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    1854960000 ZT 4/2AN/1
    1312830000 ZT 4/2AN/1 BL
    1854970000 ZTPE 4/2AN/1
    1848330000 ZTPE 4/4AN/2

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Weidmuller WEW 35/1 10590000000 Ƙare Maƙallin Ƙarshe

      Weidmuller WEW 35/1 10590000000 Ƙare Maƙallin Ƙarshe

      Takardar Bayanai Bayanan oda na gaba ɗaya Sigar Maƙallin ƙarshe, launin ruwan kasa mai duhu, TS 35, V-2, Wemid, Faɗi: 12 mm, 100 °C Lambar oda 1059000000 Nau'i WEW 35/1 GTIN (EAN) 4008190172282 Yawa. Abubuwa 50 Girma da nauyi Zurfin 62.5 mm Zurfin (inci) 2.461 inci Tsayi 56 mm Tsayi (inci) 2.205 inci Faɗi 12 mm Faɗi (inci) 0.472 inci Nauyin daidaitacce 36.3 g Zafin jiki Yanayin yanayi...

    • MOXA DE-311 Babban Sabar Na'ura

      MOXA DE-311 Babban Sabar Na'ura

      Gabatarwa NPortDE-211 da DE-311 sabobin na'urori ne na serial guda ɗaya waɗanda ke tallafawa RS-232, RS-422, da RS-485 mai waya biyu. DE-211 yana goyan bayan haɗin Ethernet 10 Mbps kuma yana da haɗin DB25 na mace don tashar serial. DE-311 yana goyan bayan haɗin Ethernet 10/100 Mbps kuma yana da haɗin DB9 na mace don tashar serial. Dukansu sabobin na'urori sun dace da aikace-aikacen da suka haɗa da allunan nunin bayanai, PLCs, mitar kwarara, mitar iskar gas,...

    • Harting 09 20 032 0302 Han Hood/Gidaje

      Harting 09 20 032 0302 Han Hood/Gidaje

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...

    • SIEMENS 6ES72111BE400XB0 SIMATIC S7-1200 1211C COMPACT CPU Module PLC

      SIEMENS 6ES72111BE400XB0 SIMATIC S7-1200 1211C ...

      Ranar Samfura: Lambar Labarin Samfura (Lambar Fuskantar Kasuwa) 6ES72111BE400XB0 | 6ES72111BE400XB0 Bayanin Samfura SIMATIC S7-1200, CPU 1211C, COMPACT CPU, AC/DC/RELAY, ON BOARD I/O: 6 DI 24V DC; 4 DO RELAY 2A; 2 AI 0 - 10V DC, WUTAR WUTA: AC 85 - 264 V AC AT 47 - 63 HZ, ƘWAƘWARAR SHIRYE-SHIRYE/BAYANAI: 50 KB LURA: !!MANHAJAR PORTAL V13 SP1 ANA BUKATAR SHIRYE-SHIRYE!! Iyalin samfurin CPU 1211C Tsarin Rayuwar Samfura (PLM) PM300: Samfurin Aiki Del...

    • WAGO 750-1516 Na'urar Buga Dijital

      WAGO 750-1516 Na'urar Buga Dijital

      Bayanan jiki Faɗin 12 mm / 0.472 inci Tsayi 100 mm / 3.937 inci Zurfi 69 mm / 2.717 inci Zurfi daga saman gefen layin dogo na DIN 61.8 mm / 2.433 inci Tsarin WAGO I/O 750/753 Mai Kula da na'urori masu rarrabawa don aikace-aikace iri-iri: Tsarin WAGO na nesa yana da na'urori masu I/O sama da 500, masu sarrafawa masu shirye-shirye da na'urorin sadarwa don samar da buƙatun sarrafa kansa...

    • Phoenix ContactTB 4-HESI (5X20) I 3246418 Fuse Terminal Block

      Phoenix ContactTB 4-HESI (5X20) I 3246418 Fuse ...

      Ranar Kasuwanci Lambar Oda 3246418 Na'urar marufi 50 pc Mafi ƙarancin Oda Adadin 50 pc Lambar makullin tallace-tallace BEK234 Lambar makullin samfur BEK234 GTIN 4046356608602 Nauyi kowane yanki (gami da marufi) 12.853 g Nauyi kowane yanki (ban da marufi) 11.869 g ƙasar asali CN KWANA TA TECHNICAL Bayani DIN EN 50155 (VDE 0115-200):2008-03 gwajin rayuwa...