• babban_banner_01

MOXA EDS-208A 8-tashar jiragen ruwa Karamin Canjawar Masana'antu mara Gudanarwa

Takaitaccen Bayani:

EDS-208A Series 8-tashar jiragen ruwa na masana'antu Ethernet sauyawa yana goyan bayan IEEE 802.3 da IEEE 802.3u / x tare da 10 / 100M cikakken / rabi-duplex, MDI / MDI-X auto-ji.Jerin EDS-208A yana da 12/24/48 VDC (9.6 zuwa 60 VDC) abubuwan shigar wutar lantarki waɗanda za'a iya haɗa su lokaci guda zuwa tushen wutar lantarki na DC.An ƙera waɗannan maɓallan don matsananciyar yanayin masana'antu, kamar a cikin teku (DNV/GL/LR/ABS/NK), titin dogo, babbar hanya, ko aikace-aikacen hannu (EN 50121-4/NEMA TS2/e-Mark), ko masu haɗari. wurare (Class I Div. 2, ATEX Zone 2) wanda ya dace da ka'idodin FCC, UL, da CE.

Ana samun maɓallan EDS-208A tare da daidaitaccen kewayon zafin aiki daga -10 zuwa 60°C, ko tare da kewayon zafin aiki mai faɗi daga -40 zuwa 75°C.Duk samfuran ana fuskantar gwajin ƙonawa 100% don tabbatar da cewa sun cika buƙatun musamman na aikace-aikacen sarrafa sarrafa kansa na masana'antu.Bugu da ƙari, masu sauyawa na EDS-208A suna da maɓalli na DIP don kunnawa ko kashe kariyar kariyar watsa shirye-shirye, samar da wani matakin sassauci don aikace-aikacen masana'antu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Features da Fa'idodi

10/100BaseT(X) (RJ45 connector), 100BaseFX (multi/ single-mode, SC or ST connector)

M dual 12/24/48 VDC shigarwar wutar lantarki

IP30 aluminum gidaje

Ƙaƙƙarfan ƙirar kayan aikin da ya dace da kyau ga wurare masu haɗari (Class 1 Div. 2/ATEX Zone 2), sufuri (NEMA TS2/EN 50121-4/e-Mark), da mahallin teku (DNV/GL/LR/ABS/NK)

-40 zuwa 75°C kewayon zafin aiki (-T model)

Ƙayyadaddun bayanai

Ethernet Interface

10/100BaseT(X) Mashigai (Mai Haɗin RJ45) EDS-208A/208A-T: 8EDS-208A-M-SC/M-ST/S-SC Jerin: 7

EDS-208A-MM-SC/MM-ST/SS-SC Jerin: 6

Duk samfuran suna goyan bayan:

Gudun tattaunawar atomatik

Cikakken/Rabi yanayin duplex

Haɗin MDI/MDI-X ta atomatik

100BaseFX Ports (mai haɗa nau'in SC da yawa) Jerin EDS-208A-M-SC: 1 EDS-208A-MM-SC: 2
100BaseFX Ports (mai haɗin ST da yawa) Jerin EDS-208A-M-ST: 1EDS-208A-MM-ST Jerin: 2
100BaseFX Ports (mai haɗin SC guda ɗaya) Jerin EDS-208A-S-SC: 1 EDS-208A-SS-SC: 2
Matsayi IEEE802.3for10BaseTIEE 802.3u don 100BaseT(X) da 100BaseFX

IEEE 802.3x don sarrafa kwarara

Canja Properties

Girman Tebur MAC 2 K
Girman Buffer Fakiti 768 kbit
Nau'in sarrafawa Ajiye da Gaba

Ma'aunin Wuta

Haɗin kai 1 mai cirewa 4-lambobin tasha (s)
Shigar Yanzu EDS-208A/208A-T, EDS-208A-M-SC/M-ST/S-SC Jerin: 0.11 A @ 24 VDC EDS-208A-MM-SC/MM-ST/SS-SC Jerin: 0.15 A@ Saukewa: VDC24
Input Voltage 12/24/48 VDC, Abubuwan shigarwa biyu masu yawa
Aiki Voltage 9.6 zuwa 60 VDC
Yawaita Kariya na Yanzu Tallafawa
Reverse Polarity Kariya Tallafawa

Halayen Jiki

Gidaje Aluminum
IP Rating IP30
Girma 50 x 114 x 70 mm (1.96 x 4.49 x 2.76 a)
Nauyi 275 g (0.61 lb)
Shigarwa DIN-dogon hawa, Haɗin bango (tare da kayan zaɓi na zaɓi)

Iyakokin Muhalli

Yanayin Aiki Daidaitaccen Samfura: -10 zuwa 60°C (14zuwa 140°F) Faɗin zafin jiki.Samfura: -40 zuwa 75°C (-40 zuwa 167°F)
Ma'ajiyar zafin jiki (kunshin ya haɗa) -40 zuwa 85°C (-40 zuwa 185°F)
Danshi Na Dangi 5 zuwa 95% (ba mai tauri)

MOXA EDS-208A Samfuran Samfura

Samfurin 1 MOXA EDS-208A
Model 2 MOXA EDS-208A-MM-SC
Model 3 MOXA EDS-208A-MM-ST
Model 4 MOXA EDS-208A-M-SC
Model 5 MOXA EDS-208A-M-ST
Model 6 MOXA EDS-208A-S-SC
Samfurin 7 MOXA EDS-208A-SS-SC
Samfurin 8 MOXA EDS-208A-MM-SC-T
Samfurin 9 MOXA EDS-208A-MM-ST-T
Samfurin 10 MOXA EDS-208A-M-SC-T
Model 11 MOXA EDS-208A-M-ST-T
Model 12 MOXA EDS-208A-S-SC-T
Model 13 MOXA EDS-208A-SS-SC-T
Model 14 MOXA EDS-208A-T

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • MOXA EDS-308-SS-SC Canjawar Canjin Masana'antu mara Gudanarwa

      MOXA EDS-308-SS-SC Etherne Masana'antu mara sarrafa ...

      Fasaloli da fa'idodi na faɗakarwar fitarwa don gazawar wutar lantarki da ƙararrawar fashewar tashar jiragen ruwa Kariyar guguwar Watsawa -40 zuwa 75°C kewayon zafin aiki (-T model) Ƙayyadaddun Ethernet Interface 10/100BaseT (X) Mashigai (RJ45 connector) EDS-308/308- T: 8EDS-308-M-SC/308-M-SC-T/308-S-SC/308-S-SC-T/308-S-SC-80:7EDS-308-MM-SC/308. ..

    • MOXA EDS-408A-SS-SC-T Layer 2 Gudanar da Canjawar Ethernet na Masana'antu

      MOXA EDS-408A-SS-SC-T Layer 2 Sarrafa Masana'antu...

      Fasaloli da fa'idodin Turbo Ring da Sarkar Turbo (lokacin dawowa <20 ms @ 250 sauya), da RSTP/STP don sakewa na cibiyar sadarwa IGMP Snooping, QoS, IEEE 802.1Q VLAN, da VLAN na tushen tashar jiragen ruwa suna goyan bayan Gudanarwar hanyar sadarwa mai sauƙi ta mai binciken gidan yanar gizo, CLI , Telnet/serial console, Windows utility, da ABC-01 PROFINET ko EtherNet/IP da aka kunna ta tsohuwa (samfurin PN ko EIP) Yana goyan bayan MXstudio don sauƙi, hanyar sadarwar masana'antu mai gani.

    • MOXA EDS-G308 8G-tashar jiragen ruwa Cikakkun Gigabit Canjawar Ma'aikatar Masana'antu mara Gudanarwa

      MOXA EDS-G308 8G-tashar jiragen ruwa Cikakken Gigabit Ba a sarrafa Na...

      Fasaloli da Fa'idodin Zaɓuɓɓukan Fiber-optic don tsawaita nesa da haɓaka hayaniyar wutar lantarkiRaɗaɗi dual 12/24/48 VDC abubuwan shigar da wutar lantarki Yana goyan bayan firam ɗin jumbo 9.6 KB Relay fitarwar fitarwa don gazawar wutar lantarki da ƙararrawa ta tashar jiragen ruwa Kariyar guguwa -40 zuwa 75°C yanayin zafin aiki kewayon (-T model) Ƙayyadaddun bayanai ...

    • MOXA EDS-G512E-4GSFP Layer 2 Manajan Sauyawa

      MOXA EDS-G512E-4GSFP Layer 2 Manajan Sauyawa

      Gabatarwa Tsarin EDS-G512E an sanye shi da tashoshin Gigabit Ethernet guda 12 da har zuwa tashoshin fiber-optic guda 4, yana mai da shi manufa don haɓaka hanyar sadarwar data kasance zuwa saurin Gigabit ko gina sabon cikakken Gigabit kashin baya.Hakanan ya zo tare da 8 10/100/1000BaseT (X), 802.3af (PoE), da 802.3at (PoE +) - zaɓuɓɓukan tashar tashar Ethernet masu dacewa don haɗa manyan na'urorin PoE na bandwidth.Gigabit watsawa yana ƙara bandwidth don mafi girma pe ...

    • MOXA NPort 5230A Industrial General Serial Device Server

      MOXA NPort 5230A Industrial General Serial Devi...

      Fasaloli da fa'idodi Mai sauri 3-mataki na tushen gidan yanar gizo Tsarin Kariyar Kariyar don serial, Ethernet, da ikon COM tashar tashar tashar jiragen ruwa da UDP multicast aikace-aikacen Screw-nau'in wutar lantarki don amintaccen shigarwar shigarwar wutar lantarki Dual DC tare da jack ɗin wuta da tashar tashar tashar TCP mai ƙarfi da aikin UDP. Yanayin ƙayyadaddun ƙayyadaddun hanyoyin sadarwa na Ethernet 10/100Bas...

    • MOXA ioLogik E2210 Universal Controller Smart Ethernet Remote I/O

      MOXA ioLogik E2210 Universal Controller Smart E ...

      Fasaloli da fa'idodi na gaba-gaba da basirar Latsa&Go, har zuwa dokoki 24 Sadarwa mai aiki tare da MX-AOPC UA Server Yana Ajiye lokaci da farashin wayoyi tare da sadarwar tsara-zuwa-tsara Yana goyan bayan SNMP v1/v2c/v3 daidaitawar abokantaka ta hanyar burauzar gidan yanar gizo Yana Sauƙaƙe I. Gudanarwar O tare da ɗakin karatu na MXIO don Windows ko Linux Faɗin yanayin yanayin aiki na -40 zuwa 75°C (-40 zuwa 167°F) ...