• kai_banner_01

Mai Canza Kafofin Watsa Labarai na Masana'antu na MOXA IMC-21A-M-ST

Takaitaccen Bayani:

Masu sauya kafofin watsa labarai na masana'antu na IMC-21A sune masu sauya kafofin watsa labarai na matakin farko na 10/100BaseT(X)-zuwa-100BaseFX waɗanda aka tsara don samar da ingantaccen aiki mai dorewa a cikin mawuyacin yanayi na masana'antu. Masu sauya suna iya aiki da aminci a cikin yanayin zafi daga -40 zuwa 75°C. Tsarin kayan aiki mai ƙarfi yana tabbatar da cewa kayan aikin Ethernet ɗinku na iya jure yanayin masana'antu masu wahala. Masu sauya IMC-21A suna da sauƙin hawa akan layin DIN ko a cikin akwatunan rarrabawa.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Fasaloli da Fa'idodi

Yanayi da yawa ko yanayi ɗaya, tare da haɗin fiber na SC ko ST Link Fault Pass-Through (LFPT)

Matsakaicin zafin aiki -40 zuwa 75°C (samfuran -T)

Maɓallin DIP don zaɓar FDX/HDX/10/100/Auto/Force

Bayani dalla-dalla

Haɗin hanyar sadarwa ta Ethernet

Tashoshin 10/100BaseT(X) (mai haɗa RJ45) 1
Tashoshin 100BaseFX (mai haɗa SC mai yanayi da yawa) Jerin IMC-21A-M-SC: 1
Tashoshin Jiragen Ruwa na 100BaseFX (mai haɗa hanyoyin ST masu yawa) Jerin IMC-21A-M-ST: 1
Tashoshin 100BaseFX (mai haɗa SC na yanayi ɗaya) Jerin IMC-21A-S-SC: 1
Kariyar Keɓewa ta Magnetic 1.5 kV (a ciki)

Sigogi na Wutar Lantarki

Shigar da Yanzu 12 zuwa 48 VDC, 265mA (Matsakaicin)
Voltage na Shigarwa 12 zuwa 48 VDC
Kariyar Yanzu Ta Doro Nauyi An tallafa
Mai Haɗa Wutar Lantarki Toshewar tasha
Kariyar Polarity ta Baya An tallafa

Halayen Jiki

Gidaje Karfe
Matsayin IP IP30
Girma 30x125x79 mm(1.19x4.92x3.11 in)
Nauyi 170g(0.37 lb)
Shigarwa Shigar da layin dogo na DIN

Iyakokin Muhalli

Zafin Aiki Tsarin Daidaitacce: -10 zuwa 60°C (14 zuwa 140°F) Zafin Faɗi. Samfura: -40 zuwa 75°C (-40 zuwa 167°F)
Zafin Ajiya (an haɗa da fakitin) -40 zuwa 75°C (-40 zuwa 167°F)
Danshin Dangantaka na Yanayi Kashi 5 zuwa 95% (ba ya haɗa da ruwa)

Samfuran da ake da su na MOXA IMC-21A-M-ST

Sunan Samfura Yanayin Aiki. Nau'in Module na Fiber
IMC-21A-M-SC -10 zuwa 60°C SC mai yanayi da yawa
IMC-21A-M-ST -10 zuwa 60°C Yanayi da yawa ST
IMC-21A-S-SC -10 zuwa 60°C Yanayin SC guda ɗaya
IMC-21A-M-SC-T -40 zuwa 75°C SC mai yanayi da yawa
IMC-21A-M-ST-T -40 zuwa 75°C Yanayi da yawa ST
IMC-21A-S-SC-T -40 zuwa 75°C Yanayin SC guda ɗaya

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Sabar Na'urar Serial ta MOXA NPort 5630-16 ta Masana'antu ta Rackmount

      MOXA NPort 5630-16 Masana'antu Rackmount Serial ...

      Fasaloli da Fa'idodi Girman rackmount na yau da kullun 19-inch Tsarin adireshin IP mai sauƙi tare da kwamitin LCD (ban da samfuran zafin jiki mai faɗi) Saita ta Telnet, mai binciken yanar gizo, ko kayan aikin Windows Yanayin soket: uwar garken TCP, abokin ciniki na TCP, UDP SNMP MIB-II don gudanar da hanyar sadarwa Matsakaicin ƙarfin lantarki na duniya: 100 zuwa 240 VAC ko 88 zuwa 300 VDC Shahararrun kewayon ƙarancin ƙarfin lantarki: ±48 VDC (20 zuwa 72 VDC, -20 zuwa -72 VDC) ...

    • Mai canza adaftar MOXA A52-DB9F ba tare da kebul na DB9F ba

      MOXA A52-DB9F ba tare da adaftar mai canza wutar lantarki ba tare da DB9F c...

      Gabatarwa A52 da A53 na'urori ne na RS-232 zuwa RS-422/485 waɗanda aka tsara don masu amfani waɗanda ke buƙatar faɗaɗa nisan watsawa na RS-232 da kuma ƙara ƙarfin hanyar sadarwa. Fasaloli da Fa'idodi Sarrafa Umarnin Bayanai ta atomatik (ADDC) Sarrafa bayanai na RS-485 Gano baudrate ta atomatik Sarrafa kwararar kayan aiki na RS-422: Siginar CTS, RTS alamun LED don wuta da sigina...

    • Mai Canza Cibiyar Serial ta MOXA UPort1650-8 USB zuwa tashoshin jiragen ruwa 16 RS-232/422/485

      MOXA UPort1650-8 USB zuwa tashoshin jiragen ruwa 16 RS-232/422/485 ...

      Siffofi da Fa'idodi Babban Saurin USB 2.0 don har zuwa 480 Mbps Yawan watsa bayanai na USB 921.6 kbps matsakaicin baudrate don watsa bayanai cikin sauri Direbobin COM da TTY na Windows, Linux, da macOS Mini-DB9-female-to-terminal-block don sauƙin wayoyi LEDs don nuna aikin USB da TxD/RxD Kariyar keɓewa 2 kV (don samfuran "V') Bayani dalla-dalla ...

    • Mai Canza Kayayyakin Watsa Labarai na MOXA IMC-21GA-T Ethernet-to-Fiber

      Mai Canza Kayayyakin Watsa Labarai na MOXA IMC-21GA-T Ethernet-to-Fiber

      Siffofi da Fa'idodi Yana tallafawa 1000Base-SX/LX tare da mai haɗawa na SC ko ramin SFP Haɗin Kuskuren Wucewa (LFPT) Tsarin jumbo na 10K shigarwar wutar lantarki mai yawa -40 zuwa 75°C kewayon zafin aiki (samfuran-T) Yana tallafawa Ethernet Mai Inganci da Makamashi (IEEE 802.3az) Bayani dalla-dalla Haɗin Ethernet 10/100/1000BaseT(X) Tashoshin jiragen ruwa (mai haɗawa na RJ45...

    • MOXA DA-820C Series Rackmount Computer

      MOXA DA-820C Series Rackmount Computer

      Gabatarwa DA-820C Series kwamfuta ce mai girman gaske wacce aka gina a kusa da na'urar Intel® Core™ i3/i5/i7 ko Intel® Xeon® ta 7th Gen kuma tana zuwa da tashoshin nuni guda 3 (HDMI x 2, VGA x 1), tashoshin USB guda 6, tashoshin LAN gigabit guda 4, tashoshin RS-232/422/485 guda 3-in-1 guda 3-in-1, tashoshin DI guda 6, da tashoshin DO guda 2. DA-820C kuma tana da ramukan HDD/SSD guda 4 masu zafi masu canzawa 2.5” waɗanda ke tallafawa ayyukan Intel® RST RAID 0/1/5/10 da PTP...

    • Sauya Ethernet mara sarrafawa na MOXA EDS-208-M-ST

      MOXA EDS-208-M-ST Ethernet mara sarrafawa...

      Siffofi da Fa'idodi 10/100BaseT(X) (mai haɗawa RJ45), 100BaseFX (yanayi da yawa, masu haɗin SC/ST) Tallafin IEEE802.3/802.3u/802.3x Kariyar guguwa ta watsa ikon hawa layin dogo na DIN -10 zuwa 60°C kewayon zafin aiki Bayani dalla-dalla Ma'aunin Haɗin Ethernet IEEE 802.3 don10BaseTIEEE 802.3u don 100BaseT(X) da 100Ba...