• kai_banner_01

MOXA MGate MB3660-16-2AC Modbus TCP Gateway

Takaitaccen Bayani:

Ƙofofin MGate MB3660 (MB3660-8 da MB3660-16) ƙofofin Modbus ne masu amfani waɗanda ke canzawa tsakanin ka'idojin Modbus TCP da Modbus RTU/ASCII. Ana iya samun damar su ta hanyar na'urori har zuwa 256 na'urorin TCP/abokin ciniki, ko kuma a haɗa su da na'urorin bauta/sabar TCP 128. Tsarin keɓewa na MGate MB3660 yana ba da kariyar keɓewa ta kV 2 da ta dace da aikace-aikacen tashar wutar lantarki. An tsara ƙofofin MGate MB3660 don haɗa hanyoyin sadarwa na Modbus TCP da RTU/ASCII cikin sauƙi. Ƙofofin MGate MB3660 suna ba da fasaloli waɗanda ke sa haɗin hanyar sadarwa ya zama mai sauƙi, mai sauƙin daidaitawa, kuma ya dace da kusan kowace hanyar sadarwa ta Modbus.

Ga manyan hanyoyin shigar da Modbus, hanyoyin shiga na MGate MB3660 na iya haɗa adadi mai yawa na hanyoyin shiga na Modbus zuwa hanyar sadarwa ɗaya yadda ya kamata. Tsarin MB3660 zai iya sarrafa har zuwa hanyoyin shiga na bayi 248 don samfuran tashoshin jiragen ruwa 8 ko kuma hanyoyin shiga na bayi 496 don samfuran tashoshin jiragen ruwa 16 (ƙa'idar Modbus tana bayyana ID na Modbus kawai daga 1 zuwa 247). Kowace tashar jiragen ruwa ta RS-232/422/485 za a iya saita ta daban-daban don aikin Modbus RTU ko Modbus ASCII da kuma don baudrates daban-daban, yana ba da damar haɗa nau'ikan hanyoyin sadarwa guda biyu tare da Modbus TCP ta hanyar ƙofar Modbus ɗaya.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Fasaloli da Fa'idodi

Yana goyan bayan hanyar Na'urar Atomatik don sauƙin daidaitawa
Yana goyan bayan hanya ta tashar TCP ko adireshin IP don sassauƙan jigilar kaya
Koyon Kwamanda Mai Kyau don Inganta Aikin Tsarin
Yana goyan bayan yanayin wakili don babban aiki ta hanyar yin zaɓe mai aiki da layi ɗaya na na'urorin serial
Yana goyan bayan sadarwa ta Modbus serial master zuwa Modbus serial bawa
Tashoshin Ethernet guda biyu masu adireshin IP iri ɗaya ko adireshin IP guda biyu don sake amfani da hanyar sadarwa
Katin SD don madadin tsari/kwafi da rajistan abubuwan da suka faru
Ana iya samun damar zuwa har zuwa abokan ciniki 256 na Modbus TCP
Yana haɗa zuwa sabar Modbus 128 TCP
Tsarin haɗin RJ45 (don samfuran "-J")
Tashar jiragen ruwa ta serial tare da kariyar keɓewa ta kV 2 (don samfuran "-I")
Shigar da wutar lantarki ta VDC ko VAC guda biyu tare da kewayon shigarwar wutar lantarki mai faɗi
An saka bayanan sa ido kan zirga-zirga/bayanan bincike don sauƙaƙe gyara matsala
Kula da yanayi da kariyar lahani don sauƙin gyarawa

Bayani dalla-dalla

Haɗin hanyar sadarwa ta Ethernet

Tashoshin 10/100BaseT(X) (mai haɗa RJ45) Adireshin IP guda 2 Haɗin MDI/MDI-X ta atomatik

Sigogi na Wutar Lantarki

Voltage na Shigarwa Duk samfura: Shigarwa biyu masu yawa Samfuran AC: 100 zuwa 240 VAC (50/60 Hz) Samfuran DC: 20 zuwa 60 VDC (keɓewa 1.5 kV)
Adadin Shigar da Wutar Lantarki 2
Mai Haɗa Wutar Lantarki Toshewar Tashar (don samfuran DC)
Amfani da Wutar Lantarki MGateMB3660-8-2AC: 109 mA@110 VACMGateMB3660I-8-2AC: 310mA@110 VACMGate MB3660-8-J-2AC: 235 mA@110 VAC MGate MB3660-8-2DC: 312mA@24 VDC MGateMB3660-16-2AC: 141 mA@110VAC MGate MB3660I-16-2AC: 310mA@110 VAC

MGate MB3660-16-J-2AC: 235 mA @ 110VAC

MGate MB3660-16-2DC: 494 mA @ 24 VDC

Relays

Ƙimar Tuntuɓar Yanzu Nauyin juriya: 2A @ 30 VDC

Halayen Jiki

Gidaje Karfe
Matsayin IP IP30
Girma (tare da kunnuwa) 480x45x198 mm (18.90x1.77x7.80 inci)
Girma (ba tare da kunnuwa ba) 440x45x198 mm (17.32x1.77x7.80 inci)
Nauyi MGate MB3660-8-2AC: 2731 g (6.02 lb)MGate MB3660-8-2DC: 2684 g (5.92 lb)MGate MB3660-8-J-2AC: 2600 g (5.73 lb)

MGate MB3660-16-2AC: 2830 g (6.24 lb)

MGate MB3660-16-2DC: 2780 g (6.13 lb)

MGate MB3660-16-J-2AC: 2670 g (5.89 lb)

MGate MB3660I-8-2AC: 2753 g (6.07 lb)

MGate MB3660I-16-2AC: 2820 g (6.22 lb)

Iyakokin Muhalli

Zafin Aiki 0 zuwa 60°C (32 zuwa 140°F)
Zafin Ajiya (an haɗa da fakitin) -40 zuwa 85°C (-40 zuwa 185°F)
Danshin Dangantaka na Yanayi Kashi 5 zuwa 95% (ba ya haɗa da ruwa)

Samfuran da ake da su na MOXA MGate MB3660-16-2AC

Samfura ta 1 MOXA MGate MB3660-8-J-2AC
Samfura ta 2 MOXA MGate MB3660I-16-2AC
Samfura ta 3 MOXA MGate MB3660-16-J-2AC
Samfura ta 4 MOXA MGate MB3660-8-2AC
Samfura ta 5 MOXA MGate MB3660-8-2DC
Samfura ta 6 MOXA MGate MB3660I-8-2AC
Samfura 7 MOXA MGate MB3660-16-2AC
Samfura ta 8 MOXA MGate MB3660-16-2DC

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • MOXA IKS-G6524A-8GSFP-4GTXSFP-HV-HV Maɓallin Ethernet da Gigabit ya Sarrafa

      MOXA IKS-G6524A-8GSFP-4GTXSFP-HV-HV Gigabit Mutum...

      Gabatarwa Aikace-aikacen sarrafa kansa ta hanyar sarrafawa da sufuri suna haɗa bayanai, murya, da bidiyo, kuma sakamakon haka suna buƙatar babban aiki da aminci mai yawa. Jerin IKS-G6524A yana da tashoshin Ethernet guda 24 na Gigabit. Cikakken ikon Gigabit na IKS-G6524A yana ƙara bandwidth don samar da babban aiki da ikon canja wurin adadi mai yawa na bidiyo, murya, da bayanai cikin sauri a cikin hanyar sadarwa...

    • Mai Canza Cibiyar Serial ta MOXA UPort1650-8 USB zuwa tashoshin jiragen ruwa 16 RS-232/422/485

      MOXA UPort1650-8 USB zuwa tashoshin jiragen ruwa 16 RS-232/422/485 ...

      Siffofi da Fa'idodi Babban Saurin USB 2.0 don har zuwa 480 Mbps Yawan watsa bayanai na USB 921.6 kbps matsakaicin baudrate don watsa bayanai cikin sauri Direbobin COM da TTY na Windows, Linux, da macOS Mini-DB9-female-to-terminal-block don sauƙin wayoyi LEDs don nuna aikin USB da TxD/RxD Kariyar keɓewa 2 kV (don samfuran "V') Bayani dalla-dalla ...

    • MOXA EDS-408A – MM-SC Mai Sauyawa Mai Sauƙi na 2 na Ethernet na Masana'antu

      MOXA EDS-408A – MM-SC Layer 2 Managed Ind...

      Siffofi da Fa'idodi Turbo Zobe da Turbo Chain (lokacin murmurewa ƙasa da 20 ms @ 250 switches), da RSTP/STP don sake amfani da hanyar sadarwa IGMP Snooping, QoS, IEEE 802.1Q VLAN, da VLAN mai tushen tashar jiragen ruwa suna tallafawa Sauƙin gudanar da hanyar sadarwa ta hanyar mai binciken yanar gizo, CLI, Telnet/serial console, kayan aikin Windows, da ABC-01 PROFINET ko EtherNet/IP da aka kunna ta tsoho (samfuran PN ko EIP) Yana goyan bayan MXstudio don manajan hanyar sadarwa ta masana'antu mai sauƙi, mai gani...

    • Motsawar da aka Sarrafa ta MOXA EDS-G509

      Motsawar da aka Sarrafa ta MOXA EDS-G509

      Gabatarwa Jerin EDS-G509 yana da tashoshin Ethernet guda 9 na Gigabit da kuma tashoshin fiber-optic har guda 5, wanda hakan ya sa ya dace don haɓaka hanyar sadarwa da ke akwai zuwa saurin Gigabit ko gina sabon kashin baya na Gigabit. Watsawa ta Gigabit yana ƙara yawan bandwidth don aiki mafi girma kuma yana canja wurin adadi mai yawa na bidiyo, murya, da bayanai a cikin hanyar sadarwa cikin sauri. Fasahohin Ethernet masu yawa Turbo Zobe, Turbo Chain, RSTP/STP, da M...

    • MOXA ICS-G7826A-8GSFP-2XG-HV-HV-T 24G+2 10GbE-tashar jiragen ruwa Layer 3 Cikakken Gigabit Sarrafa Ethernet Rackmount Switch

      MOXA ICS-G7826A-8GSFP-2XG-HV-HV-T 24G+2 10GbE-p...

      Fasaloli da Fa'idodi Tashoshin Ethernet guda 24 na Gigabit Ethernet tare da har zuwa tashoshin Ethernet guda 10G guda 2 Har zuwa haɗin fiber na gani guda 26 (ramukan SFP) Mara fanko, -40 zuwa 75°C kewayon zafin aiki (samfuran T) Turbo Zobe da Turbo Chain (lokacin murmurewa<20 ms @ 250 switches), da kuma STP/RSTP/MSTP don sake amfani da hanyar sadarwa. Shigar da wutar lantarki mai yawa tare da kewayon samar da wutar lantarki na VAC na duniya 110/220 yana goyan bayan MXstudio don sauƙi, gani...

    • MOXA ioLogik E1241 Universal Controllers Ethernet Remote I/O

      MOXA ioLogik E1241 Universal Controllers Ethern...

      Siffofi da Fa'idodi Adireshin Modbus TCP Slave wanda mai amfani zai iya amfani da shi Yana goyan bayan RESTful API don aikace-aikacen IIoT Yana goyan bayan EtherNet/IP Adaftar Maɓallin Ethernet mai tashar jiragen ruwa 2 don tsarin daisy-chain Yana adana lokaci da kuɗin wayoyi tare da sadarwa tsakanin takwarorinsu Sadarwa mai aiki tare da MX-AOPC UA Server Yana goyan bayan SNMP v1/v2c Sauƙin jigilar taro da daidaitawa tare da amfani da ioSearch Tsarin abokantaka ta hanyar burauzar yanar gizo Mai sauƙi...