• kai_banner_01

Mai Canza Analog na Weidmuller EPAK-PCI-CO 7760054182

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller EPAK-PCI-CO Mai Canza Analog 7760054182


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Masu sauya analog na jerin Weidmuller EPAK:

     

    Masu canza analog na jerin EPAK sune an siffanta su da ƙaramin ƙirarsu. Faɗin ayyuka da ake da su a cikin wannan jerin masu canza analog suna sa su dace don aikace-aikacen da suka shafi Ba a buƙatar ƙasashen duniya ba amincewa.

    Kadarorin:

    Keɓewa lafiya, juyawa da kuma sa ido kan lafiyarka

    siginar analog

    Saita sigogin shigarwa da fitarwa

    kai tsaye a kan na'urar ta hanyar makullan DIP

    Babu amincewar ƙasashen waje

    Babban juriya ga tsangwama

     

     

    Jerin Ma'aunin Siginar Analog na Weidmuller:

     

    Weidmuller ya fuskanci ƙalubalen da ke ƙaruwa na sarrafa kansa kuma yana ba da fayil ɗin samfura wanda aka tsara don dacewa da buƙatun sarrafa siginar firikwensin a cikin sarrafa siginar analog, gami da jerin ACT20C. ACT20X. ACT20P. ACT20M. MCZ. PicoPak .WAVE.EPAK da sauransu.
    Ana iya amfani da samfuran sarrafa siginar analog a ko'ina cikin duniya tare da sauran samfuran Weidmuller kuma a haɗa su a lokaci guda. Tsarin lantarki da na injiniyansu yana da matuƙar buƙatar ƙaramin ƙoƙarin wayoyi.
    Nau'ikan gidaje da hanyoyin haɗin waya da aka daidaita da aikace-aikacen da suka dace suna sauƙaƙa amfani da su a duk duniya a aikace-aikacen sarrafawa da sarrafa kansa na masana'antu.
    Layin samfurin ya haɗa da ayyuka masu zuwa:
    Keɓe masu canza wutar lantarki, masu raba wutar lantarki da masu sauya sigina don siginar DC ta yau da kullun
    Na'urorin auna zafin jiki don na'urorin auna zafi da ma'aunin zafi,
    masu sauya mita,
    na'urorin aunawa masu ƙarfin lantarki,
    na'urorin auna gada (ma'aunin nau'in)
    amplifiers da kayayyaki don sa ido kan masu canjin aiki na lantarki da waɗanda ba na lantarki ba
    Masu sauya AD/DA
    nuni
    na'urorin daidaitawa
    Kayayyakin da aka ambata suna samuwa a matsayin masu canza sigina masu tsabta / masu canza sigina, masu raba hanya biyu/ta hanyoyi uku, masu raba hanya, masu raba hanya marasa aiki ko kuma a matsayin masu ƙara ƙarfin tafiya.

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Lambar Oda 7760054182
    Nau'i EPAK-PCI-CO
    GTIN (EAN) 6944169697302
    Adadi Kwamfuta 1(s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 89 mm
    Zurfin (inci) inci 3.504
    Faɗi 17.5 mm
    Faɗi (inci) 0.689 inci
    Tsawon 100 mm
    Tsawon (inci) inci 3.937
    Cikakken nauyi 80 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    7760054181 EPAK-CI-CO
    7760054182 EPAK-PCI-CO
    7760054175 EPAK-VI-VO
    7760054176 EPAK-CI-VO
    7760054179 EPAK-CI-CO-ILP
    7760054307 EPAK-CI-2CO
    7760054308 EPAK-CI-4CO

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • WAGO 284-681 Mai jagora 3 Ta Hanyar Tashar Toshe

      WAGO 284-681 Mai jagora 3 Ta Hanyar Tashar Toshe

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Ma'aunin Haɗin 4 Jimlar adadin damar 1 Yawan matakan 1 Bayanan jiki Faɗin 17.5 mm / 0.689 inci Tsayi 89 mm / inci 3.504 Zurfi daga saman gefen layin dogo na DIN 39.5 mm / inci 1.555 Wago Terminal Blocks Tashoshin Wago, wanda kuma aka sani da masu haɗin Wago ko clamps, suna wakiltar ƙasa...

    • Saukewa: Hirschmann GRS1030-8T8ZSMMZ9HHSE2S

      Saukewa: Hirschmann GRS1030-8T8ZSMMZ9HHSE2S

      Gabatarwa Hirschmann GRS1030-8T8ZSMMZ9HHSE2S shine mai saita GREYHOUND 1020/30 Switch - Maɓallin Ethernet mai sauri/Gigabit wanda aka ƙera don amfani a cikin mawuyacin yanayi na masana'antu tare da buƙatar na'urori masu matakin shiga masu inganci da araha. Bayanin Samfura Bayani Maɓallin Ethernet mai sauri, Gigabit mai hawa rack 19, ƙirar ƙira mara fan...

    • WAGO 2001-1301 Mai jagora 3 Ta Hanyar Tashar

      WAGO 2001-1301 Mai jagora 3 Ta Hanyar Tashar

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Ma'aunin Haɗin 3 Jimlar adadin damar 1 Yawan matakan 1 Yawan ramukan tsalle 2 Bayanan jiki Faɗin 4.2 mm / 0.165 inci Tsayi 59.2 mm / 2.33 inci Zurfi daga saman gefen layin dogo na DIN 32.9 mm / 1.295 inci Toshe Tashar Wago Tashoshin Wago, wanda kuma aka sani da masu haɗin Wago ko manne, suna wakiltar...

    • MOXA EDS-G205-1GTXSFP-T Cikakken tashar jiragen ruwa 5 Gigabit Cikakken POE Mai Sauyawa Ethernet Masana'antu

      MOXA EDS-G205-1GTXSFP-T Cikakken tashar jiragen ruwa 5 Gigabit Unm...

      Siffofi da Fa'idodi Cikakken tashoshin Ethernet na Gigabit IEEE 802.3af/at, ƙa'idodin PoE+ Har zuwa fitarwa 36 W a kowace tashar PoE 12/24/48 shigarwar wutar lantarki mai yawa VDC Yana goyan bayan firam ɗin jumbo 9.6 KB Gano amfani da wutar lantarki mai hankali da rarrabuwa Kariyar wutar lantarki ta Smart PoE mai wuce gona da iri da gajeriyar hanya -40 zuwa 75°C kewayon zafin aiki (samfuran -T) Bayani dalla-dalla ...

    • Harting 19 37 024 0272 Han Hood/Gidaje

      Harting 19 37 024 0272 Han Hood/Gidaje

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...

    • Phoenix Contact 3059773 TB 2,5 BI Ciyarwa ta Tashar Tashar

      Phoenix Contact 3059773 TB 2,5 BI Ciyarwa ta hanyar...

      Ranar Kasuwanci Lambar Oda 3059773 Na'urar Marufi 50 na'ura Mafi ƙarancin Oda Adadin 50 na'ura Lambar Talla BEK211 Lambar maɓalli ta samfur BEK211 GTIN 4046356643467 Nauyin raka'a (gami da marufi) 6.34 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 6.374 g ƙasar asali CN KWANA TA FASAHAR FASAHAR Nau'in Samfura Tubalan tashar ciyarwa ta hanyar kewayon samfurin TB Yawan lambobi 1 Haɗa...