• babban_banner_01

Hirschmann RSB20-0800T1T1SAABHH Mai sarrafa Sauyawa

Takaitaccen Bayani:

Fayil ɗin RSB20 yana ba masu amfani ingantaccen, tauri, ingantaccen ingantaccen hanyar sadarwa wanda ke ba da kyakkyawar shigarwar tattalin arziƙi zuwa ɓangaren maɓallan sarrafawa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwa

Fayil ɗin RSB20 yana ba masu amfani ingantaccen, tauri, ingantaccen ingantaccen hanyar sadarwa wanda ke ba da kyakkyawar shigarwar tattalin arziƙi zuwa ɓangaren maɓallan sarrafawa.

Bayanin samfur

Bayani Karamin, Canjin Ethernet/Fast Ethernet mai sarrafawa bisa ga IEEE 802.3 don DIN Rail tare da Canjawa-da-Gaba-da-Gaba da ƙira mara kyau.
Lambar Sashe 942014001
Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa 8 tashoshin jiragen ruwa a duka 1. uplink: 10/100BASE-TX, RJ45 2. uplink: 10/100BASE-TX, RJ45 6 x misali 10/100 BASE TX, RJ45

Ƙarin Hanyoyin Sadarwa

Lantarki / alamar lamba 1 x toshe toshe-kunshe, 6-pin
V.24 dubawa 1 x RJ11 soket

Girman hanyar sadarwa - tsawon na USB

Twisted biyu (TP) 0-100 m

Girman hanyar sadarwa - cascadibility

Layi - / tauraro topology kowane
Tsarin zobe (HIPER-Ring) yawan maɓallai 50 (lokacin sake tsarawa 0.3 sec.)

Bukatun wutar lantarki

Aiki Voltage 24V DC (18-32)V

Software

Canjawa Saurin tsufa, Matsakaicin shigarwar adireshi na unicast/multicast, QoS / Port fifita fifiko (802.1D/p), fifikon TOS/DSCP, IGMP Snooping/Querier (v1/v2/v3)
Maimaituwa HIPER-Ring (Manage), HIPER-Ring (Ring Switch), Media Redundancy Protocol (MRP) (IEC62439-2), RSTP 802.1D-2004 (IEC62439-1)
Gudanarwa TFTP, LLDP (802.1AB), V.24, HTTP, tarkuna, SNMP v1/v2/v3
Bincike Lambar siginar, Alamar Matsayin Na'ura, LEDs, RMON (1,2,3,9), Port Mirroring 1: 1, Bayanin tsarin, Gwajin kai akan fara sanyi, sarrafa SFP (zazzabi, shigarwar gani da ikon fitarwa)
Kanfigareshan Adaftan Kanfigareshan Taimako ACA11 iyakataccen tallafi (RS20/30/40,MS20/30), Gyaran saiti ta atomatik (juyawa baya), Adaftan Kanfigareshan ACA11 cikakken tallafi, BOOTP/DHCP abokin ciniki tare da daidaitawar atomatik, HiDiscovery, Relay DHCP tare da Zaɓin 82, Rukunin Layin Layin Umurni (CLI), Cikakken tallafi na MIB, gudanarwar WEB, Taimako mai mahimmanci
Tsaro Gudanar da mai amfani na gida
Aiki tare lokaci Abokin ciniki na SNTP, Sabar SNTP
Daban-daban Hanyar kebul na hannu
Saitunan saiti Daidaitawa

Yanayin yanayi

Yanayin aiki 0-+60
Ma'ajiya/zazzabi na sufuri -40-+70 °C
Dangantakar zafi (ba mai huɗawa) 10-95%

Gina injiniya

Girma (WxHxD) 47mm x 131mm x 111 mm
Nauyi 400 g
Yin hawa DIN dogo
Ajin kariya IP20

Samfura masu dangantaka da RSB20-0800T1T1SAABHH

Saukewa: RSB20-0800M2M2SABEH
Saukewa: RSB20-0800M2M2SAABHH
Saukewa: RSB20-0800M2M2TABEH
Saukewa: RSB20-0800M2M2TAABHH

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Hirschmann GMM40-OOOOTTTSV9HHS999.9 Module Mai Waya don GreyHOUND 1040 masu sauyawa

      Hirschmann GMM40-OOOOTTTSV9HHS999.9 Media Modu...

      Bayanin samfur Bayanin Bayanin GREYHOUND1042 Gigabit Ethernet module media module Port Type da adadin 8 tashar jiragen ruwa FE/GE;2x FE/GE SFP ramin;2x FE/GE SFP ramin;2x FE/GE, RJ45;2x FE / GE, RJ45 Girman hanyar sadarwa - tsawon na USB Twisted biyu (TP) tashar jiragen ruwa 2 da 4: 0-100 m;tashar jiragen ruwa 6 da 8: 0-100 m;Single yanayin fiber (SM) 9/125 µm tashar jiragen ruwa 1 da 3: duba kayayyaki na SFP;tashar jiragen ruwa 5 da 7: duba samfuran SFP;Hanya guda ɗaya fiber (LH) 9/125...

    • Hirschmann RS20-1600M2M2SDAUHC/HH Canjawar Canjin Masana'antu na Masana'antu

      Hirschmann RS20-1600M2M2SDAUHC/HH Ba a sarrafa Ind...

      Gabatarwar RS20/30 Ethernet mara sarrafa yana kunna Hirschmann RS20-1600M2M2SDAUHC/HH Samfuran masu ƙima 0-1600S2S2SDAUHC/HH RS30-0802O6O6SDAUHC/HH RS30-1602O6O6SDAUHC/ HH RS20-0800S2T1SDAUHC RS20-1600T1T1SDAUHC RS20-2400T1T1SDAUHC

    • Hirschmann MSP30-24040SCY999HHE2A Modular Industrial DIN Rail Ethernet Canjawa

      Hirschmann MSP30-24040SCY999HHE2A Modular Indus...

      Gabatarwa Kewayon samfurin MSP yana ba da cikakkiyar daidaituwa da zaɓuɓɓukan tashar jiragen ruwa masu sauri daban-daban tare da har zuwa 10 Gbit/s.Fakitin software na Layer 3 na zaɓi don sauye-sauye na unicast routing (UR) da kuma sauye-sauye masu yawa (MR) suna ba ku fa'idar farashi mai ban sha'awa - "Kawai ku biya abin da kuke buƙata."Godiya ga goyan bayan Power over Ethernet Plus (PoE+), kayan aiki na tasha kuma ana iya yin amfani da su cikin farashi mai inganci.Bayani na MSP30

    • Hirschmann GRS1030-16T9SMMV9HHSE2S Mai Saurin / Gigabit Ethernet Canjawa

      Hirschmann GRS1030-16T9SMMV9HHSE2S Mai sauri/Gigabit...

      Gabatarwa Mai Saurin Saurin / Gigabit Ethernet wanda aka ƙera don amfani a cikin matsanancin yanayin masana'antu tare da buƙatu masu inganci, na'urori masu matakin shigarwa.Har zuwa tashar jiragen ruwa 28 daga cikin 20 a cikin rukunin asali kuma ban da ramin tsarin watsa labarai wanda ke ba abokan ciniki damar ƙara ko canza ƙarin tashar jiragen ruwa 8 a cikin filin.Nau'in bayanin samfurin...

    • Hirschmann MS20-1600SAEHHXX.X.Gudanar da Modular DIN Rail Mount Ethernet Canja wurin

      Hirschmann MS20-1600SAEHHXX.X.Modular sarrafawa...

      Bayanin samfur Nau'in MS20-1600SAAE Bayanin Modular Fast Ethernet Canjin Masana'antu don DIN Rail, ƙira mara ƙima, Software Layer 2 Ingantaccen Sashe na Lamba 943435003 Nau'in tashar tashar jiragen ruwa da yawa Fast Ethernet mashigai gabaɗaya: 16 Ƙarin Interfaces V.24 interface 1 x RJ11 soket USB interface 1 x kebul na USB...

    • Hirschmann RS30-0802O6O6SDAUHCHH Canjawar Canjin Masana'antu mara Gudanarwa

      Hirschmann RS30-0802O6O6SDAUHCHH Ba a sarrafa Indu...

      Gabatarwar RS20/30 Ethernet mara sarrafa yana jujjuya Hirschmann RS30-0802O6O6SDAUHCHH Samfura masu ƙima -1600S2S2SDAUHC/HH RS30-0802O6O6SDAUHC/HH RS30-1602O6O6SDAUHC/HH RS20 Bayanan Bayani na 0800S2T1SDAUHC RS20-1600T1T1SDAUHC RS20-2400T1T1SDAUHC