• babban_banner_01

HIRSCHCHMANN RSPE35-24044O7T99-SCCZ999HHME2AXX.X.XX Rail Canja Wuta Mai Haɓaka Ƙarfi

Takaitaccen Bayani:

Ƙaƙƙarfan maɓallan RSPE masu ƙarfi da ƙarfi sun ƙunshi na'ura ta asali tare da tashoshin jiragen ruwa guda takwas masu murɗaɗɗen ra'ayi da tashoshin haɗin gwiwa guda huɗu waɗanda ke goyan bayan Fast Ethernet ko Gigabit Ethernet.Na'urar asali - zaɓin da ake samu tare da HSR (Babban Samar da Rashin Ragewa) da PRP (Parallel Redundancy Protocol) ka'idojin sakewa mara katsewa, da daidaitaccen aiki tare na lokaci daidai da IEEE 1588 v2 - ana iya tsawaita don samar da har zuwa tashoshin jiragen ruwa 28 ta ƙara biyu. kafofin watsa labarai modules.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwa

Ƙaƙƙarfan maɓallan RSPE masu ƙarfi da ƙarfi sun ƙunshi na'ura ta asali tare da tashoshin jiragen ruwa guda takwas masu murɗaɗɗen ra'ayi da tashoshin haɗin gwiwa guda huɗu waɗanda ke goyan bayan Fast Ethernet ko Gigabit Ethernet.Na'urar ta asali - ana samun zaɓin tare da HSR (Babban Kasancewa Seamless Redundancy) da PRP (Parallel Redundancy Protocol) ka'idojin sakewa mara yankewa, tare da daidaitaccen aiki tare na lokaci daidai da IEEE 1588 v2 - ana iya tsawaita don samar da har zuwa tashoshin jiragen ruwa 28 ta ƙara biyu. kafofin watsa labarai modules.
Madaidaitan ka'idojin sakewa ba tare da fasahar asarar bayanai ba, haɗe tare da ingantattun hanyoyin tsaro, daidaitaccen aiki tare da software na Layer 3 na zaɓi, suna tabbatar da samun kashi 100 cikin 100 don sadarwar bayanai da haɓaka aiki don tsarin da injina.

Bayanin samfur

Bayani Sarrafa Fast/Gigabit Industrial Ethernet Canjin, Ƙirƙirar ƙira mara kyau (PRP, Fast MRP, HSR, DLR, NAT, TSN), tare da Sakin HiOS 08.7
Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa Mashigai a cikin duka har zuwa 28 Base Unit: 4 x Fast/Gigbabit Ethernet Combo tashar jiragen ruwa da 8 x Fast Ethernet TX tashar jiragen ruwa wanda za'a iya fadadawa tare da ramummuka biyu don kayan aikin watsa labarai tare da tashoshin Ethernet mai sauri 8 kowanne.

Ƙarin Hanyoyin Sadarwa

Lantarki / alamar lamba 2 x toshe mai toshe 2-finai, 1x toshe toshe 2-pins
V.24 dubawa 1 x RJ11 soket
Ramin katin SD 1 x Ramin katin SD don haɗa adaftar daidaitawa ta atomatik ACA31
Kebul na USB 1 x USB don haɗa adaftar daidaitawa ta atomatik ACA22-USB

Girman hanyar sadarwa - tsawon na USB

Twisted biyu (TP) 0-100 m
Hanya guda ɗaya fiber (SM) 9/125 µm duba SFP modules
Ingle yanayin fiber (LH) 9/125 µm (mai ɗaukar dogon lokaci) duba SFP modules
Multimode fiber (MM) 50/125 µm duba SFP modules
Multimode fiber (MM) 62.5/125 µm duba SFP modules

Girman hanyar sadarwa - cascadibility

Layi - / tauraro topology kowane

Bukatun wutar lantarki

Aiki Voltage 2 x 24-48 V DC (18-60V DC)
Amfanin wutar lantarki matsakaicin 36W dangane da ƙididdigar tashar tashar fiber

HIRSCHCHMANN RSPE35-24044O7T99-SCCZ999HHME2AXX.X.XX Samfura masu dangantaka

HIRSCHCHMANN RSPE35-24044O7T99-SCZ999HHME2AXX.X.XX
Saukewa: RSPE30-8TX/4C-2A
Saukewa: RSPE30-8TX/4C-EEC-2HV-3S
Saukewa: RSPE32-8TX/4C-EEC-2A
Saukewa: RSPE35-8TX/4C-EEC-2HV-3S
Saukewa: RSPE37-8TX/4C-EEC-3S

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Hirschmann M1-8SM-SC Media Module (8 x 100BaseFX Singlemode DSC tashar jiragen ruwa) don MACH102

      Hirschmann M1-8SM-SC Media Module (8 x 100BaseF...

      Bayanin samfur Bayanin Bayani: 8 x 100BaseFX Singlemode DSC tashar watsa labarai ta tashar tashar tashar tashar tashar jiragen ruwa don daidaitawa, sarrafawa, Rukunin Aiki na Masana'antu Canja MACH102 Lambobin Sashe: 943970201 Girman hanyar sadarwa - Tsawon kebul Fiber Yanayin Yanayin Single (SM) 9/125 µm: 0 - 32,5 km, 16 dB Link Budget a 1300 nm, A = 0,4 dB / km D = 3,5 ps / (nm * km) Bukatun wutar lantarki Amfani da wutar lantarki: 10 W Wutar lantarki a BTU (IT) / h: 34 Yanayin yanayi MTB. ..

    • Hirschmann MS20-1600SAEHHXX.X.Gudanar da Modular DIN Rail Mount Ethernet Canja wurin

      Hirschmann MS20-1600SAEHHXX.X.Modular sarrafawa...

      Bayanin samfur Nau'in MS20-1600SAAE Bayanin Modular Fast Ethernet Canjin Masana'antu don DIN Rail, ƙira mara ƙima, Software Layer 2 Ingantaccen Sashe na Lamba 943435003 Nau'in tashar tashar jiragen ruwa da yawa Fast Ethernet mashigai gabaɗaya: 16 Ƙarin Interfaces V.24 interface 1 x RJ11 soket USB interface 1 x kebul na USB...

    • Hirschmann RSB20-0800T1T1SAABHH Mai sarrafa Sauyawa

      Hirschmann RSB20-0800T1T1SAABHH Mai sarrafa Sauyawa

      Gabatarwa Fayil ɗin RSB20 yana ba masu amfani inganci, tauri, ingantaccen hanyar sadarwa wanda ke ba da kyakkyawar shigarwa ta tattalin arziƙi zuwa ɓangaren maɓalli masu sarrafawa.Bayanin Samfurin Bayanin Ƙarfafawa, Canjin Ethernet/Fast Ethernet da aka sarrafa bisa ga IEEE 802.3 don DIN Rail tare da Store-and-Forward...

    • Hirschmann OZD Profi 12M G11 PRO Mai Rarraba Interface

      Hirschmann OZD Profi 12M G11 PRO Interface Conv ...

      Bayanin Bayanin Samfura Nau'in: OZD Profi 12M G11 PRO Sunan: OZD Profi 12M G11 PRO Bayanin: Mai mu'amala da lantarki/na gani don hanyoyin sadarwar bas na filin PROFIBUS;aikin maimaitawa;don gilashin ma'adini FO Lambar Sashe: 943905221 Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa: 1 x na gani: 2 soket BCOC 2.5 (STR);1 x lantarki: Sub-D 9-pin, mace, aikin fil bisa ga EN 50170 part 1 Nau'in siginar: PROFIBUS (DP-V0, DP-V1, DP-V2, da F ...

    • Hirschmann OCTOPUS 8TX -EEC Unmanged IP67 Switch 8 Ports Supply Voltage 24VDC Train

      Hirschmann OCTOPUS 8TX -EEC Ba a sarrafa IP67 Switc ...

      Bayanin Bayani Nau'in: OCTOPUS 8TX-EEC Bayanin: Maɓallan OCTOPUS sun dace don aikace-aikacen waje tare da mummunan yanayin muhalli.Saboda amincewar reshe na yau da kullun ana iya amfani da su a aikace-aikacen sufuri (E1), da kuma cikin jiragen ƙasa (EN 50155) da jiragen ruwa (GL).Sashe na lamba: 942150001 Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa: 8 tashar jiragen ruwa a cikin duka tashar jiragen ruwa masu tasowa: 10/100 BASE-TX, M12 "D" -coding, 4-pole 8 x 10/100 BASE-...

    • Hirschmann MACH102-8TP Mai Gudanar da Canjawar Canjin Masana'antu

      Hirschmann MACH102-8TP Mai sarrafa masana'antu Ether ...

      Bayanin Samfura Bayanin: 26 tashar jiragen ruwa Fast Ethernet/Gigabit Ethernet Industrial Workgroup Canja (gyara shigar: 2 x GE, 8 x FE; ta Media Modules 16 x FE), sarrafawa, Software Layer 2 Professional, Store-and-Forward-Switching, Lambar Sashin ƙira mara ƙira: 943969001 Samuwar: Kwanan Oda na ƙarshe: Disamba 31st, 2023 Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa: Har zuwa tashoshin Ethernet 26, daga ciki har zuwa 16 Fast-Ethernet tashar jiragen ruwa ta hanyar kafofin watsa labarai modul ...